รายงานผลการแข่งขันรวมทุกรายการ
ลำดับที่ 1-3 ทุกรายการ เป็นตัวแทนอำเภอเทพา
(ยกเว้นกลุ่มอิสลามศึกษา)

id
รายการแข่งขัน
ได้ลำดับที่
คะแนนที่ได้
ผลรางวัล โรงเรียน เครือข่าย นักเรียน
4015
com01-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงหทัยรัตน์ ยกรัตน์
4016
com01-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวลิดา สุรักษา
3655
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
3656
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอารียา หีมยิ
4017
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
4018
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกชนุช ศิริบำรุง
2583
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงพีรญา เตะหมัดมะ
2587
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงภัทธรินยา ห้องกิจ
2590
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
9
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายวาริช อิแอ
2591
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
9
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายเจษฎา ไช้จะเส็น
2601
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนุรดีน่า หมัดระเด่น
2604
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
ุ65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮาฟิซ จูเกะ
2605
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอามานัส เบ็ลมาด
2607
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฌารีฟ ยะซิง
2609
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
8
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอัฐภิญญา ช่วยพลัด
2612
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
8
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงภัสสร คงคะนึง
2614
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท10
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอิลยาส เพ็งเลาะ
2615
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัครพนธ์ รัตนะ
2617
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท10
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายยัฟฟารี เจ๊ะเงาะ
2619
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงธิดารัตน์ อินเคล้า
2621
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุธิมา วานิ
2623
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรีซัน มะสูยู
2626
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอามาลีน่า สันยาวอ
2629
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงจุวัยนีย์ เส๊ะยามา
2630
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายซิกดิก หมีนเส็น
2632
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮัมหมัดฮาดี ยุโสะ
2634
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนิตยา สาเเละ
2635
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงณัฐวิภา ทองมณีย์
2636
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายสิทธพล หมัดชูโชติ
2637
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมุสลีมีน ดือราแมหะยี
3637
com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอานนท์ มะเม๊ะ
3638
com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายนารากร หมินตะแหละ
3657
com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมุคตาร์ หลีเจริญ
3659
com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซอลาฮุดดีน รอหีมมะ
2393
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเพชรศิริ ศิริวัฒน์
2394
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายณัฐนนท์ ชูแก้ว
2396
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายจิรวัฒน์ เกื้อก่ออ่อน
2398
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชิตพล รักบุตร
2399
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ
2403
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ
2405
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพีรพัฒน์ เตะเหร็ม
2410
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูริษา อูมา
2413
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูไรฮัน บากา
4059
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอับดุลฮาฟิส บือราเฮง
2423
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชำนาญ ทองดียิ่ง
2424
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวรวิทย์ สุขธร
2425
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวอัจฉราภรณ์ เทพสุภา
2426
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
2427
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม สามเณรภควัต วิจิตร
2428
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายปฏิภัทร แก้วเกาะสะบ้า
2429
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮัมมี กะลอเอียด
2430
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอรยา สมาน
2431
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอังคนี ไชยตนา
2432
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนุดเดียนา แวนิ
2592
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
89.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงธันย์ชนก บินดุเหร็ม
2593
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
89.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด้กหญิงโซฟีย๊ะ โต๊ะปิ
2594
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
83.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัญชนะ ช่วยพรัด
2595
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
83.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายกิตติศักดิ์ ห้วยหล่ำ
2596
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
81.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟัตมาย์ มากาสะ
2597
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
81.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมะห์มูด เลาะแม
2598
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
80.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮายาตี สาเร๊ะ
2599
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
80.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอิลฮาม อาหวัง
2600
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรุสนานี ลอเซ็ง
2602
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาวาติฟ มะ
2603
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาลี ขุนกะบี่
2606
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายไพบูรณ์ โสส๊ะ
2608
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
6
78.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด้กหญิงกุลญา สนิ
2610
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
6
78.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายประณต สนิ
2611
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงจิราวรรณ ก๊กเซง
2613
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชยกฤต จิตรมั่น
2616
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงจารุวรรณ เกื้อก่อบุญ
2618
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงบุญญิตา บุญแนบ
2620
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
77.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภัทร นิยมเดชา
2622
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
77.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอิมรอม โต๊ะเอียด
2624
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
77.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายสุทิวัส เดเระมะ
2625
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
77.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายสรวิชญ์ ขวัญแก้ว
2627
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
9
75.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายชัชวาล ปานถาวร
2628
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
9
75.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายบุลากร คงอินทร์
2631
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
9
75.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายนัสรูน เหนาะบู
2633
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
9
75.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธีระภัทร์ หมะปิ
2820
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรฮูดา ฮามะ
2821
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกามีละห์ มะเสน
2822
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงบัลกีส ฮามะ
2823
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฝาตีเมาะห์ สิริเต๊ะ
2824
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮาฟัสสือรี ไกรสมสุด
2825
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงตูแวนาดียา ล่าเต๊ะ
2826
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูรีณา อาแว
2827
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนะฟีซะฮ์ ปูซู
2828
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟารีซัน หามะ
2829
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจารุวรรณ รัญจวน
2830
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัสรีน สาและ
2831
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟาติน สาและ
2832
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮัซมะ ฮะวี
2833
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ
2834
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ
2842
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวรัมพร แก้ววิชิต
2843
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงชวิศา ลั่นคีรี
2844
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจิราวรรณ สุวรรณะ
2845
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงศศิธร ธรรมรัตน์
2846
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงณัฐาภรณ์ แซ่เจียง
2847
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงเอวิกา รอดชนะ
2848
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอารีรัตน์ กลิ่นน้ำหอม
2849
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงเรวดี ธรรมใจ
2850
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงภัทรชิณีย์ มณีโชติ
2851
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
2852
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฉันฐรัฐ ดำวรรณ
2853
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายธันวา เจตนานัง
2854
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภูริวัฒน์ ไชยพรรณ
2855
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายลือชัย แสนสุด
2856
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอภิสิทธิ์ ไชยนุ้ย
2653
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
1
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ
2654
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
1
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอิลยาส หะยีสาแม
2656
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
2
ุ65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอานัส โต๊ะขา
2657
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
2
ุ65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายนันทิพัฒน์ หลวงคง
2661
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
3
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุธิตา สีปาน
2663
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
3
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายบราซิล ดือเระ
2667
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
4
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสิทธิพงศ์ บูยูโส๊ะ
2668
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
4
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงไลลา หวุนกับหมัด
2724
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
4
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนุรมา ดาโห๊ะ
2730
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
4
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงมารีนา กาเซ็ง
2732
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
6
ุ61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอมาลีนาร์ นินวน
2733
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
6
ุ61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสายธาร หัดกาเจ
2652
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
42
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
2655
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
42
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ เทพสุภา
2658
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
43
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ นางสาวสากีเร๊าะ หะหนัง
2659
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
43
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอดุลย์ อิหม่ำเหม
2740
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ นายฟัยซอล อีซอ
2742
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายการาฟี สะเล็มดอ
2990
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
1
93.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายพงภรณ์ หมะหมุ
2993
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
2
93.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
2998
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
3
88.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายการิม นิเต็ม
3002
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
4
86.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายซอเร หมัดโรโรจน์
3007
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
5
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสุใฮมีน หวันนิ
3202
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮัมหมัดอันวาร์ ลาเต๊ะ
3204
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟูอิสกันดาร กาซอ
3206
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟิศตรี กาบูติ้ง
3210
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายซฮัยมี ยะนายเดิม
3213
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟฟันดี มะยีแต
3215
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมะแอ บือราเฮง
3217
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายรุสลัน มะหัด
3218
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟิรดาวร์ กามา
3221
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ
3222
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮัมดาน เปาะกา
3224
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอภิวัฒน์ เต๊ะหยอ
3229
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายมูฮำหมัด ขุนดำริห์
3232
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวรพจน์ นันโอ๊ะ
3233
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายนัซรลณ์ เปาะบือซา
3236
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายคัยรน หมันเหร็ม
3249
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารูน อาหวัง
3254
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัสมิง ดือรามัน
3255
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอามีน อีดยี
3260
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาซิส บาเหม
3262
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายปิยวัฒน์ และแดง
3263
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮาฟิร จูเกะ
3266
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
88.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอานัส โมะยาเส็ง
3267
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมุสลิม หัดขะเจ
3271
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟุรกอน หะยีอาแว
3278
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอนิวัติ โส๊ะแส๊ะ
3285
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาบาวี มะสะ
3293
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอลีย์ สอและ
3302
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายณัฐเดช หมัดหาบ
3307
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอานนท์ เด็ง
3341
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอุสมาน หมานสนิท
3350
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายปรัชญา มูณี
3358
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายดาราเซน บุยูโส๊ะ
3365
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายเหล็กนัย หัดขะเจ
3370
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายนพรัตน์ เหลาะหมัน
3380
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮัมหมัดอานิฟ สันโต้ง
3384
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอับดุลฮาลีม มามะ
3387
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายไฟซอล มณีหิยา
3392
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายจิรายุ และเจริญ
3395
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอิรฟาน สะเมาะ
3430
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
ุ6
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอิลมี บือราเฮง
3436
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
ุ6
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมะยากี แวเตะ
3443
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
ุ6
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอับดุลรอฮิม กุโน
3449
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
6
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมาสลัน กุโน
3454
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
ุ6
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซากิร กะลูแป
3144
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกนกวรรณ นวนโสภา
3145
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุไรยา เต๊ะหมัดมะ
3146
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสากีน๊ะ มะหลี
3147
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาอีเสาะ ยูโซะ
3148
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงยาวารี บ่อเตย
3149
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงณัฐวดี อาหลี
3152
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
3155
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุไรยา ตอรอสันติ์
3156
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอารีซา อาแวกือจิ
3161
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาดีบ๊ะ สาคอ
3162
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงลาตีฟะห์ ลาเต๊ะ
3168
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนาดาเวีย ดือมานิ้
3171
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรุสนี โส๊ะชูดชู
3174
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัจวา ดอเลาะ
3176
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซัลมา หลงอะหลี
3178
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิง
3180
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงศันศนีย์ สมาน
3182
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงซาฟีด๊ะ หลงแสม
3183
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอนิสา ยีกับจี
3186
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงปียรัตน์ สอิ
3187
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนุชมา หมานสนิท
3188
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงมารีณา จิตรหวัง
3190
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงเจนจิรา มูณี
3192
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงตัสลิม สามาเห๊าะ
3193
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวิสนี ใบยูโซ๊ะ
3194
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรูฮานา แวหะมะ
3195
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอานัสษา หัดเลาะ
3196
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงดรุณี อะบูเห็ด
3197
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงญารินดา นุ้ยประสิทธิ์
3198
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงอทิตยา นุ้ยประสิทธิ์
3199
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนวิยา นิยมเดชา
3200
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวนิดา สาอะ
3201
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงนูรุลญาซัมมี กุรู้
3203
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงบุหงา มะเม๊าะ
3205
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
3207
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร ็เด็กหญิงฮุสนา บาซอสิดิก
3208
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงรอมล๊ะ โมะยาเส็ง
3209
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกิสซ์มีย์ มะแอ
3211
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงอามีเน๊าะ โมะยาเส็ง
3216
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงราเนีย กาสามาสุ
3219
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
3220
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอลิสดา ตาเซะ
3223
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟารีซัน สีบู้
3226
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงยูฮานีส หะยีมะแซ
3227
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
3228
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟิรดาวส์ กอลำ
3230
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงยัสมี สตาปอ
3231
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงแทนตะวัน สุขจรุ่ง
3234
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรุสนานี อาแวกือจิ
3235
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอานิตา มะดีเยาะ
3237
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
3238
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงทัศนีย์ สาและ
3239
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนันทิตา แม
3240
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซูไฮนี มะตาเฮ
3241
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงยัสมี สตาปอ
3242
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงแทนตะวัน สุขจรุ่ง
3243
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
3244
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรีซัน เดหลำ
3245
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรอารีฟาร์ สาเหาะ
3246
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรีซ้า ดาหมิ
3247
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟารีซัน หามะ
3248
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอิสรา หมัดบิลสา
3250
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงมารตี ท่าหมอไทร
3252
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซัลวา สอดอ
3253
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนาปีซ๊ะ กะนอง
3256
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง
3257
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวันวิสา อักษร
3261
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโซเฟีย หะยีมามะ
3279
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฟาร่า นันโอ๊ะ
3283
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
3292
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนะดา เต๊ะย่อ
3298
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเขมมิการ์ เหมาะสนิ
3303
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเขมมิการ์ เหมาะสนิ
3309
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
7
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงมัยซูรีย์ สะแลแม
3316
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
7
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอานีซ๊ะห์ เต๊ะหมัดหมะ
3320
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
7
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงจัสมิน มะเม๊าะ
3323
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
7
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรุ่งฤดี จุตติพันธ์
3325
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
7
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาอีเสาะ บากา
3581
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายการิม นิเต็ม
3582
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
3583
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายวีรยุทธ หะแว
3584
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ
3585
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐวี บาเหม
3586
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม
3587
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม
3588
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอภินันท์ ขุนโชติชู
3589
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายจักรภัทร เตะเหร็ม
3090
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายยะห์ยา กอเห็ง
3091
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายตัรมีซี ยูโซ๊ะ
3092
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮาฟิก อาแว
3093
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟลัน สุหลง
3094
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟดอล แวนาแว
3095
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
7
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซ๊ะ
3096
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
7
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาบาวี มะสะ
3097
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมูฮัมหมัดไฟย์ฎอน ดือรามะ
3098
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอริสมัน แฉะ
3099
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
7
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายณัฐเดช หมัดหาบ
3100
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซูฟียัน อุมา
3101
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
7
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอลีย์ สอและ
3102
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฟิกรอน แฉะ
3103
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
7
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอานนท์ เด็ง
3104
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอิฟฟาน อับดุลอาหมัด
3105
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายลุตฟี สนีเย็ง
3106
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอิบรอเหม มามุ
3107
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายคอยรูดีน วาจิ
3108
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอิสมาแอ สะมะแอ
3109
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
3
89.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮัมดี สาและ
3110
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
88.0
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมะแอ บือราเฮง
3111
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
8
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายแวนายิ แวแซ
3113
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
88.0
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟิวดาวร์ กามา
3114
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
8
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายรุสดี อิตำ
3115
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
88.0
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายคัยรน หมันเหร็ม
3116
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
8
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายซะห์ลัน ล่าหับ
3118
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
8
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพีรพัฒน์ เพชรชนะ
3121
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
8
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮูซัยฟีย์ หะมัด
3123
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
88.0
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายนัซรูลณ์ เปาะบือซา
3127
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
4
88.0
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮัมดาน เปาะกา
3130
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
87.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮาดอรี ดือราแม
3132
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
87.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอายุทธ เจะแต
3133
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
87.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง
3135
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
6
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอัซฟัร สอโส๊ะ
3137
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
87.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัสมีน ร่าหีม
3139
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
6
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอนุภัทร มูณี
3157
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
5
87.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอรรถพล อับดุลเลาะ
3164
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
6
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายทวีวุฒิ หมุดหวัน
3167
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
6
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายปราโมทย์ หมุดหวัน
3170
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
6
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายวาคิม บุญประสิทธิ์
3578
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
3566
ism06 -อัลนาเชตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮัมมี กะลอเอียด
3558
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง
3559
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์
3560
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนุรมี มามุ
3561
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ
3562
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี
3563
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอรยา สมาน
3564
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวรรณา เจ๊ะโก
3565
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเลาะ
3567
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงแอนนิต้า หมัดเลาะ
3265
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนะดา เต๊ะย่อ
3268
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรอาเดีย เจะและ
3269
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
3274
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนุรอัยนี บุญพิทักษ์สันติ
3275
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซอฟียะห์ สมาแอ
3276
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฟาร่า นันโอ๊ะ
3277
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ
3280
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเขมมิการ์ เหมาะสนิ
3281
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ
3284
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงดารุณี หมัดหลี
3289
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวานิตา ยีกับจี
3290
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาอีเสาะ ยูโซะ
3294
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงณัฐวดี อาหลี
3296
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง
3297
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรลิต้า ยีหมัดเส็น
3299
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
3300
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
3306
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงชลดา มูณี
3308
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรีดา การี
3311
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุไรยา ตอรอสันติ์
3312
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอัยซา หะมะ
3314
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาลีซา อาแวกะจิ
3315
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวรรณิชา ยะนายเดิม
3318
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรู เจะเฮง
3319
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุนิสา หมัดและ
3322
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
9
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัสรินญา สาเมาะ
3326
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท11
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนุสอัศลิน บือราเฮง
3329
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท11
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัฟนานี เจะมะ
3331
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงตัสลิม สามาเห๊าะ
3332
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท11
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงคอมซะห์ หมิเหร็ม
3336
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรรีต้า กามาลี
3337
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
3338
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท11
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงบิสมิลละห์ เจะมะ
3340
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฝาตีห๊ะ มะสะ
3343
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงยัสมี สตาปอ
3344
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนาเดีย มะกือจิ
3345
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท11
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮุสนา เต๊ะหมัดหม๊ะ
3347
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรฮารีซาห์ หัดขะเจ
3348
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงแทนตะวัน สุขจรุ่ง
3351
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรุสนานี อาแวกือจิ
3352
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรอารีฟาร์ สาเหาะ
3354
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด้กหญิงทัศนีม วาแม
3355
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท16
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวาสนา ล่าหมัน
3356
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอานิตา มะดีเยาะ
3359
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโซเฟีย มูละ
3360
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงทัศนีย์ สาและ
3362
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด้กหญิงรอยฝัน เหมโสะ
3364
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกานต์สินี ล่าไหน
3366
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนันทิตา แม
3367
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรัตนา ยีหรัน
3368
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท18
75.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนุรสดา มามะ
3372
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสาริกา มะหลี
3374
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซูไฮนี มะตาเฮ
3375
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรฮายาตี ปาเนาะ
3376
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท18
75.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกนกวรรณ นวนโสภา
3379
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท18
75.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุไรยา เต๊ะหมัดมะ
3382
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท18
75.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสากีน๊ะ มะหลี
3383
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท18
75.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงยาวารี บ่อเตย
3386
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนินทิกานต์ ช่างใต้
3389
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท14
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงณัฐชา สาและ
3390
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซาบีต้า หมันล๊ะ
3394
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรีดา ระแว้ง
3396
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท19
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรอกีเย๊าะ สะตียา
3397
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุทธิดา หมันเจริญ
3398
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท14
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเปมิกา พรมขวัญ
3399
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด้กหญิงซูรีตา เหมโสะ
3400
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนุซีรา ดือราโอ๊ะ
3402
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงดารุณี สาและ
3404
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด้กหญิงซูรอยยา สารี
3405
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท14
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอาริษา สุทธิประดิษฐ
3407
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสารีนา มีเด็ง
3409
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท14
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุธาสิณีย์ สุทธิประดิษฐ
3410
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนุสรา ดีแม
3414
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท14
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุทธิประดิษฐ
3417
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซุนนียะฮ์ หลีกันชะ
3421
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุไรดา อินน้ำหอม
3423
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท19
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงชะฮ์มีมี มอลอ
3424
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท19
ึ72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟาตีฮะห์ ฮะซา
3427
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาอีซะห์ แก้วได้ปาน
3429
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท19
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนาซีเร๊าะ ดือรามะ
3433
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงซาราฟากีรา แมเราะ
3435
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงฟิตรี ลาเต๊ะ
3437
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงโซเฟีย ระยะหลง
3439
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงอาฟาฟ เจ๊ะดาโอ๊ะ
3441
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซานีดา สาและ
3442
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงนุรฟาดา สาเร๊ะ
3445
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงฟัตมา สาและ
3446
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฟาตีฮ๊ะห์ สาอะ
3451
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
3452
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสูไวบ๊ะห์ บ่อสู
3453
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงฟารีซัน หามะ
3455
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัลฝาตีฮะห์ มะนอร์
3456
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท19
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮายาตี เคี้ยนหิ้น
3459
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงซัลวา สอดอ
3460
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง
3461
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงโซเฟีย หะยีมามะ
3463
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท22
68.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุไวบ๊ะห์ สลำบอ
3468
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท22
68.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกับซะห์ สาเระ
3470
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท15
78.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซีตีฮาฟีซะห์ หมีนเส็น
3473
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท15
78.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนาวาตี หมีนเส็น
3474
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงโซเฟีย อาแว
3475
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท22
68.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟิรดาวส์ แลมอ
3479
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท22
68.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงปาตีเม๊าะ แห่เหล็ม
3480
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด้กหญิงฟาตเมาะ มอลอ
3481
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท15
78.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงลัดดาวัลย์ บาเหม
3483
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงนูรฮายาตี เจะและ
3484
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท15
78.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโรสลินดา เจะซา
3486
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท22
68.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอัฟนาน เจ๊ะแลกายู
3490
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
ท15
78.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุนิสา ล่าหวัง
3491
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงดารีลา วาเย็ง
3494
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
8
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กหญิงสูไฮล่า ตำภุ
3572
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายเอกพล มะหมัด
3573
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายซอกี อาแว
3574
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม
3575
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม
3576
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายลุกมาน เจะแต
3577
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายการิม นิเต็ม
3579
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายวีรยุทธ หะแว
3580
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ
3335
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
3342
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์
3401
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนุรมี มามุ
3412
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ
3416
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี
3434
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวอิสริยา หว่าหลำ
3440
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวสมัชญา ขุนโชติชู
3444
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮายาตี มะสาแม
3448
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาตีเกาะ เตะเหร็ม
3466
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสารินี บาราฮิง
3471
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กฆญิงสุไรนี มีโร๊ะ
3476
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรมี แหเหล็ม
3493
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกฤติยา เจ๊ะและ
3500
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนุสยาหาตี แหเหล็ม
3528
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนาตาซา มะลี
3535
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรฮูดา เซ็งอามะ
3536
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรีด้า อีบาราเฮง
3542
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรีสา เพชรแก้ว
3545
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรอตีกะ หม๊ะ
3422
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
5
86.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสราวุฒิ แก้วสิทธิ์
3438
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
1
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮาซีมี ซาแม
3447
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารูน อาหวัง
3457
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
3
88.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซ๊ะ
3464
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
4
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายไฟซอล ดอเลาะ
3465
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
ท11
82.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมุสตากีม เขตเทพา
3469
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
5
86.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมะแอ บือราเฮง
3482
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
6
86.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง
3487
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
ท12
81.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายรุสลัน มะหัด
3492
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
7
86.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ
3502
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
8
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายดนยา บ่อเตย
3506
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
8
85.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายศรายุทธ์ หลีเล็ม
3508
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
ท13
80.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายรอมฎอน สะดียามู
3511
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
ท13
80.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอดิลัล ยะมันยะ
3512
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
ท14
78.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอิบรอเห็ม มูสอกะ
3518
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
ท15
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮำหมัดอารีฟิล มะสะ
3519
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
ท16
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอรุณ ก๊งจิตร
3525
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
ท17
76.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮัมดี บ่อสู
3530
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
9
83.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอับดุลรอหมาน อาลี
3532
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
ท10
82.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮัมหมัด สอเหร็ม
3540
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
9
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายสัภยา เส็มชูชูติ
3450
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
1
90.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัสรียะห์ หวังแอ
3458
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮาบีบ๊ะฮ์ หมานสนิท
3462
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
3
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงมาวารณีย์ ยูโซะ
3467
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
4
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเปมิกา พรมขวัญ
3477
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
5
84.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรัยฮาน ยุโสะ
3497
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
6
83.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวนิดา อาแว
3504
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
7
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรีฮะห์ อาเดะอะ
3510
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
8
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนาตยา หมิเหร็ม
3516
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
9
82.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกีเราะห์ แห่เหล็ม
3527
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
ท10
82.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนุรสดา มามะ
3534
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
ท11
80.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซารีนา สะนิ
3539
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
ท11
80.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนัฐวดี อาหลี
3550
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
ท15
74.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮาวา เคี้ยนหิ้น
3551
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
ท12
80.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮานีซะ ดือราแม
3552
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
ท14
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงตัสนียา อาแวดอมอ
3553
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
ท16
70.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด้กหญิงกนกวรรณ วงศ์ชะแดง
3554
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
ท13
79.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุไวบะห์ บ่อสู
3555
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
ท13
79.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอานิตา มะดีเยาะ
3556
ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย)
1
89.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาดือนัน สลำเหม
3557
ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย)
2
82.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายเลอศักดิ์ หวังหมัด
3420
ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง)
1
88.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงจันทิมา หมูนี
3425
ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง)
2
85.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง
3431
ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง)
3
83.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซีหล๊ะ ลาเต๊ะ
2124
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายคเณศวร หนองเทา
2123
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮาฟีซัน กาซอ
2122
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุพิชชา สินมะลิ
2121
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟาซูรา สันเบ็นโส๊บ
2120
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุไรบะห์ มะลี
2119
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงปณิดา ซ่วนเซ่ง
2118
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมุฮัมหมัดโซฟี ตาเละ
2117
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงเกวลิน หมันอิ
2116
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุทธิดา ทองขาว
2115
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐพงษ์ ช่วยนุกูล
2114
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอดุลวัส พุทธประเสริฐ
2113
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุทธิดา ศิริวัฒโน
2112
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสุกรี หัดขะเจ
2111
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายพีรวิชญ์ หนิเม๊าะ
2110
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายพศวัต ยะนายเดิม
2109
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซุลกิฟลี สุหลง
2108
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายดาวุธ จะเจ๊ะ
2107
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาชีม เบ็ญหมาด
2106
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอานิส บากา
2105
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอดิศักดิ์ เตะหมัดหมะ
2104
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสุทาวุธ เจ๊ะดือเร๊ะ
2103
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอัฟฟาน เจ๊ะมะ
2102
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอัลฟาราบี สาเฮะแยนา
2101
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฟูรกอน เจ๊ะหลง
2100
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอาดือนัน ตงนุใย
2099
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายมูฮัมมัดบัดวี มะสัน
2098
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายรณชัย การะวรรณ
2097
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพิทยา มามะ
2096
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายราเช็ญ บาเห็ม
2095
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายมุฮัมมัดรอบี หมะเหลาะ
2094
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายลุกมัน สะมะแอ
2093
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายวิทวัส หมีนเส็น
2092
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารฟัร มันอิ
2091
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอับดุลอาเรฟ เจะซา
2090
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ
2089
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอนุสร ประสิทธิ์หิมะ
2088
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายศิวัชกร สัญศรีเมือง
2087
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรภัทร สัญศรีเมือง
2086
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธวัชชัย อินโท
2085
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนัฐวุฒิ แก้วเจริญ
2084
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชรินทร แววจันทร์
2083
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนันทชัย แซ่หล่อ
2082
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายทวีศักดิ์ แก้วบัวเพชร
2081
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนนทกร ภาโอภาส
2080
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธนวิช ประสิทธิ์นุ้ย
2079
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธเนศพล ชายขวัญแก้ว
2078
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเกียรติศักดิ์ พรมขาว
2077
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนพรุจต์ แก้วก่อเกื้อ
2073
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายมูฮัมหมัด ขุนดำริห์
2072
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายสุทธิรักษ์ เจ๊ะเอียด
2071
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายรุสลัน มะหัด
2070
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ
2069
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอภิรักษ์ ใบดุเก็ม
2068
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนวพล สงคงคา
2067
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอิสมาแอล โต๊ะเหย็ม
2066
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีระพงศ์ โต๊ะเหย็ม
2065
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฮาริส เสะยามา
2064
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายณัฐนันท์ หลงโดย
2063
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฟารุต วาแมดีซา
2062
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮัสมี แรแลมะ
2061
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายภูริภัทร คำมั่นประสิทธิ์
2060
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมูฮัมหมัดซูฟียัน ปล่องหอย
2059
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายรัชชานนท์ เหล็มและ
2058
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาซัน มุติรัตน์
2057
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอนุวัฒน์ อินน้ำหอม
2056
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัญชิษา มูนี
2055
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนิชานาถ เหร็นเร๊ะ
2054
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงปริญญา นิสัน
2053
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุกัญญา อาบู
2052
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนุสรา หัดกะเจ
2051
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาบีน่า บางัสสาเร๊ะ
2050
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงดวงกมล พรมทองบุญ
2049
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงหนึ่งฤทัย มณีรัตน์
2048
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกัญญาปริญญ์ ไชยลาภ
2047
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงชะนีนา แก้วสน
2046
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงจิราศิณี ทองคำ
2045
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเปรมกมล ไฝคงเงิน
2044
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธวัชชัย กองแก้ว
2043
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายศิวศิษภ์ อัครวิบูลย์
2042
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายกิตติคุณ ทองอู่เภา
2041
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวศิน เพ็ชรทองมา
2040
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายณัฏภัทร สุวรรณรัตน์
2039
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพศวัต อาญาพิทักษ์
2038
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงมาดีน่า เจ๊ะดือเร๊ะ
2037
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงมิซมิลละฮ์ เจะมะ
2036
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮุสนา เต๊ะหมัดหม๊ะ
2035
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสะรีนา เหรียญนุ้ย
2034
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัฟนานี เจะมะ
2033
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงคอมซะห์ หมิเหร็น
2032
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสมรักษ์ รุ่งเรือง
2031
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมรุพงศ์ จันทรัตน์
2030
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายจิติวัฒนา ภาโอภาส
2029
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฤชากร ชูชะนะ
2028
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายปุณณรัตน์ เมืองพิน
2027
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนชัย พันธ์ดวง
3945
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเกียรติชัย แก้วเกาะสะบ้า
3946
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายจิรานุวัฒน์ ทองหนูแดง
3947
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายสุธาคิน ทองชู
3948
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชยธร ปุเต๊ะทอง
3949
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนภดล จันทร์อินทร์
3950
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวันชนะ นวลเพชร
3951
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายสุริยะ ช่อมณี
3952
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเจษฎา บุญทอง
2182
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์
2184
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงมณีนุช ผลบุญ
2185
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอัญชลิกา รัชสิทธิ์
2188
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุไรดา หัดขะเจ
2189
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮาสาน๊ะห์ ยีกับจี
2190
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงจัลย์วาตี มุเซะ
2200
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอมิตา โตะ
2201
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฟูรอยดา หมะประสิทธิ์
2203
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรไอนี สามาแห
2209
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา
2210
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ
2211
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูเฟีย หะยีมามะ
2212
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
5
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรรีต้า กามาลี
2213
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
5
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงจิรภิญญา มะสะ
2215
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
5
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัญยาณีย์ มะประสิทธิ์
2217
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
6
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม
2218
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
6
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ
2219
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
6
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายปริวัฒน์ ติเอียดย่อ
2220
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
7
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกิตติยา ปะหง๊ะโส๊ะ
2221
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
7
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกฤษณา หนองเทา
2223
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
7
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพิทักษ์ อ่อนหวาน
2226
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
8
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสไบทิพย์ ทองขาว
2227
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
8
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพิชญาภัค แก้วจันทร์
2229
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
8
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงณัฐธิกา มีชนะ
2230
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
9
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุไลดา ปัตตะเน
2231
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
9
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงญาณิศา กาสอ
2232
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
9
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮาซามี มะแซ
2237
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงชารีพัชร วังเอี่ยม
2238
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอภัสรา ชินวร
2240
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสัณห์ฤทัย ไฝทอง
2242
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท11
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
2243
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท11
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงปริยากร พรหมจุติ
2244
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท11
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอมรรัตน์ รัตนช่วย
2247
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท12
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
2248
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท12
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอธิตยา สุตะกูล
2250
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท12
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงบุญฑริก แก้วชาตรี
2252
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอามานี แพทย์สาหลำ
2254
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮายาตี โต๊ะมูดี
2256
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรียะห์ เจ๊ะแว
2258
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงเลาว์ซาล โต๊ะมะ
2259
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวรัญญา สลำหมาด
2260
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงหัซวานี มากาสะ
2261
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสมิตา ทองเป็นเพ็ชร
2262
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงกุลภัสสร์ สุวรรณมณี
2264
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายภูวเรศ บุญอนันต์
2268
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุปราณีย์ สามะ
2269
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงภานุมาศ โพธิ์ทอง
2270
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรฟาติน บ่อสู
2991
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
2992
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
2995
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ
3942
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นางสาวปณิตา ทองมา
3943
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นางสาวเบญจมาศ ทองชู
3944
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายขจรศักดิ์ รัตนวรรณ์
4006
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงธาดารัตน์ หัสสุวรรณ์
4007
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพันพัสสา สุขะวาโท
4008
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวิภาวรรณ แซ่ว่อง
3689
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรอาเดีย เจะและ
3692
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซอฟียะห์ สมาแอ
3693
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ
3694
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ
3695
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงดารุณี หมัดหลี
3696
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุไลดา ปัตตะเน
3697
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงกมลวรรณ ราชเพ็ชร
3699
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงลีซาวาตี สะแม
3701
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัสลีดา อาบูดอแล
3705
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงญาณิศา กาสอ
4034
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาริส แดวอสนุง
4035
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ
4036
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายลุฏฟี สนีเย็ง
4037
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
4038
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
4039
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอิบตีฮาน บากาสะ
4040
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรุลญาซัมมี กูรุ๊
4041
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวันนูรซัรวานี สาและ
4042
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงปรีดา บากาสะ
4043
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮายาตี สาเร๊ะ
3994
ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกานต์พิชชา ชูช่วย
3995
ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวรรณิศา อินทร์ด้วง
3996
ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชิตพล แก้งของสุข
2386
ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายธีรพัฒน์ ทองไฝ
2390
ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงณัฐรัตน์ แก้วรุ่ง
2391
ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอนิส มามุ
2392
ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
4
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุวรรณ สมาน
2514
ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายวัชรพงศ์ ศิริรักษ์
2518
ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
2
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพรพิมล เสือชาวนา
2526
ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
3
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสิรวิชญ์ ทองรักษ์
2496
ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
44
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
2497
ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
12
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
2549
ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
12
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุกัญญา จีนวั่น
4000
ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงรุ่งทิพย์ แซ่หล่อ
4001
ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงทิตาธร พงศ์ทองเมือง
4002
ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงชนันธิดา สังข์แก้วป่า
2958
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
2960
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
2962
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจิดาภา จุลกัณฑ์
3997
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
3998
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายกิติชัย แท่นเงิน
3999
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายแท็จ ถุงทอง
2400
ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
56
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2404
ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
50
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงชยานุตย์ แก้วจังหวัด
2414
ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
22
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพีรพล นวลบุญ
2402
ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
1
58
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายชนินทร์ แก้วจังหวัด
2407
ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
2
32
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงศุภิสรา เพ็ชรยอดศรี
2411
ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
3
24
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายรัชพล ภูบาลกระแส
2516
ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
40
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม สามเณรเอกภพ ประธานทรง
2525
ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
32
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจริยา สุวรรณะ
2533
ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
26
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมินธดา เต๊ะหมัดมะ
2929
ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
2930
ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
2771
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาดัม ลูแน
2772
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภานุพงค์ บุญศรี
2773
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพิชชานันท์ เศษขาว
2774
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธนภัทร แก้วบัวเพ็ชร
2775
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพีรพัฒน์ ฆ้องดอน
2776
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธเนศ ฉันทะ
2777
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสิรินทรา ปราณพล
2778
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอภิสิทธิ์ ขุนนาพุ่ม
2779
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายสุณัฐพล พรหมปลอด
2780
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัษฎาวุธ สูโรโรจน์
2781
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายการีม ขาวบก
2782
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐณิชา บุญพรหม
2783
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกนกนพ ทองสองสี
2784
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพัชรพร เพ็ชรคงอ่อน
2785
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนิชาภัทร หนูวิลัย
2786
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายนันทวัฒน์ เส็น
2787
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซอลาฮูดีน เปาะโด
2788
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฟันรูช หัดสหมัด
2789
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงจันทิมา มวดมีเส็น
2790
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงณิชานันท์ สิตีหะมะ
2791
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงกนกรัตน์ ดันงา
2792
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
9
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรอฮานา แวเตะ
2793
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
9
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมุฮิบบุดดีน ใจสมุทร
2794
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
9
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมุสลิมมีน เปาะกา
2795
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอาฑิตยา สาขา
2796
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนวิยา บุญสร้างสม
2797
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงมาลินี สุวรรณรัตน์
2798
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท11
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอัครีนา ยามา
2799
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท11
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกฤษฎี แวสอ
2800
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท11
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงศุภกฤษ ยูโซะ
2801
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท12
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซาพาวี สาและ
2802
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท12
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายเซาวาล สามะ
2803
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท12
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายศิลา กฤษณาพันธ์
2804
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท13
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาทิตยา เปาะกา
2805
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท13
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรูฮัสณี หวังมะ
2806
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท13
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮัมหดเตาฟิก โอล่า
2807
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท14
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูมัยยะหฺ มามะ
2808
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท14
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงคูซัยฟะห์ ยาชิง
2809
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท14
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายริฎวาน จันโอ๊ะ
3839
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท15
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮาดีละห์ สาแม
3840
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท15
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัญญาณี อูมา
3841
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท15
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายกฤษฎา มามะ
3842
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท16
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเก้ากัน แก้วสุขแสง
3843
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท16
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายกรวีร์ หมิแหม
3844
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท16
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฟาอัญ มะประสิทธิ์
3845
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายจีรพงค์ วระพันธุ์
3846
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายศักดิธัช สุทธิประดิษฐ
3847
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวิณัฐชาร์ หัสเส็น
3848
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนกฤต เมืองพิน
3849
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายจานุวัตร ทองเป็นเพ็ชร
3850
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนพัฒน์ ยอดบำเพิง
3851
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท18
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฟัสรี ดอเลาะ
3852
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท18
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงพิมพิสา สุขบาง
3853
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท18
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงทรรศิการญ์ ไมหมาด
3854
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท19
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชนาธิป อ่อนละมูล
3855
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท19
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพิสิษฐ์ วงศ์คำจันทร์
3856
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท19
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ณัฐชนน แก้วเกาะสะบ้า
3857
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงศรัญญา หมุดและ
3858
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮูรุลอัยน์ ล่าหับ
3859
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัสรีย์ ยอกอราช
3860
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภาวัต เพ็ชรทองอ่อน
3861
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐภัทร สุวรรณโก
3862
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายปฐมพงค์ จันทร์สิงห์
3863
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซัลมาน วงค์มุสา
3864
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายรอมฎอน เจ๊ะมะ
3865
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมูฮัมหมัดไฟซอล เหมมะหมัด
3866
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารีฟ บากาสะ
3867
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายนาซอรี เจ๊ะเดง
3868
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงณัญดา หมัดเหร็ม
3869
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายสามารถ ไกรดำ
3870
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุภาพิชญ์ แววสุวรรณ
3871
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธนาวุฒิ กองไลย์
3872
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงซากีนา เม๊าะมุ
3873
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรวุฒิ แวววรรณจิตร
3874
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธิติศักดิ์ สู่สมแก้ว
3875
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพีรภัทร คงเขียว
3876
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายหนึ่งกวี ศิริพล
3877
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงดนยา วรรณจันทร์
3878
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงโซเฟีย ยามูสะนอ
3879
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฮัซวานี ดาโห๊ะ
3880
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฟาริด ดาโห๊ะ
3881
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอิทธิกร กุลชมภู
3882
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรุจรดา ใหม่เจริญ
3883
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกนกวรรณ รัตนพิบูลย์
3884
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟดอล บาเหม
3885
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารีฟีน มะแอ
3886
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัชรอน มุนิมะ
3887
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงคอลีเย๊าะ แวบีมอ
3888
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอับดุลฮากิม แฉะ
3889
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายชารีฟ มะแสะ
3890
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายภูษิต สยัง
3891
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอารีฟีน ไชยตนา
3892
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสิริกาญจน์ นิรันดร์พุฒิ
3893
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐชัย เพ็งจันทร์
3894
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายวุฒิภัทร แก้วมณี
3895
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโศภิตา ห้วยหล่ำ
4052
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนิตย์รดี สุทธิประดิษฐ
4050
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงยลดี เตะย่อ
4051
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุทธิดา แอหนิ
3726
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท17
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงธัญญรัตน์ โจวรรถะ
3727
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท17
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายสมชาย
3728
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท17
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพัด
3729
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท18
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟัตวา มูณีมูสี
3730
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท18
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอันวา ซีมัด
3731
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท18
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮัมหมัดนัสรุสดีน ปะจูสาแม
3732
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท19
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนัชนนท์ สีหมัด
3733
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท19
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายก้องภพ แก้วเกาะสะบ้า
3734
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท19
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอัฏฐวรีร์ เพ็ชรหนู
3735
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวัชรพงศ์ คงถาวร
3736
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุธิดา การสร้าง
3737
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงชนารถ แววสุวรรณ
3738
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวิภาดา โกษัยกานนท์
3739
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรมี เต๊ะหมะ
3740
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท21
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัสวานีย์ ดอเลาะ
3741
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซัลซาบีลา แดงรามัน
3742
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงดอกคูณ บุตรตะวงค์
3743
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอรพิชญ์ ศีรีทัศไนย
3744
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนิซูฟิตร์ดาว นิเฮง
3745
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุประวีย์ อุยสกุล
3746
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรัยฮาน ประเสริฐดำ
3747
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเบญญทิพย์ แก้วทิพมณี
3748
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงชลพนา จันทรัตน์
3749
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอนิขวัญ อักษรเงิน
3750
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
4
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮาฟิร์ ยูโซ๊ะ
3751
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
4
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรุลฮูดาย์ เด็นหลี
3752
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
4
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรอัยนี สาเม๊าะ
3753
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
5
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงตัสนีม ดือรามัน
3754
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
5
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนินัจมี สุหลง
3755
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
5
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรีฮัน เจ๊ะนิ
3756
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
6
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุภาวิตา สังข์แก้ว
3757
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
6
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงเบญจมาภรณ์ เพชรจำรัส
3758
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
6
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายไผท รอดผล
3759
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงธัญจิรา โต๊ะอิ
3760
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงดาน่า โต๊ะเบ็ญยูโซะ
3761
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงถัคจิรา ภูฆัง
3762
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพิมพ์นภัส ชุ่มชื่น
3763
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรุสนาณี อิมัน
3764
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนันทวดี ซ่วนเซ่ง
3765
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
9
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงศุภกานต์ พัฒโนทัย
3766
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
9
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงคุนัญญา ทองคำ
3767
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
9
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอรชพร เนหล้า
3768
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนันทิกานต์ ศรีประสิทธิ์
3769
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงมินตรา สงค์มี
3770
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสิรภัทร แก้วชุม
3771
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนิอัสนานี โตะนิ
3772
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอิสวารา ดูสู
3773
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาลิฟ สาและ
3774
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท12
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายคชาทร โสสะ
3775
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท12
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวรัญญา บุญประสิทธิ์
3776
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท12
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอรกัญญา หมูนี
3777
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท13
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟาอีเกาะฮ์ ปาเนาะ
3778
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท13
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายปิยวัช มารัดยูโส๊ะ
3779
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท13
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาณัส หะยีเลาะ
3780
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายภศวินทร์ หวังนุรักษ์
3781
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายรังสิมันต์ บินสาแม
3782
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงมายาวี แก้วสุวรรณ
3783
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุธาสินี สีบู้
3784
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนารีรัตน์ เด้งสุรี
3785
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายศักดิ์ชัย พึ่งแก้ว
3786
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท16
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอาซีย๊ะ บิลเต๊ะ
3787
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท16
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนริสา มะประสิทธิ์
3788
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท16
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนาริสา ยูโส๊ะ
3789
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอภิรุต มะประสิทธิ์
3790
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายณัฐภัทร หนูเกื้อ
3791
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงณัฐนารี ชูสิงห์แค
3792
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอาภัสรา แดงทองเกลี้ยง
3793
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงปริยาภรณ์ ประยูรเต็ม
3794
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฉัตรมงคล ซุ่นสุวรรณ
3795
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท24
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนัทธมน ใบดุเก็บ
3796
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท24
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเกษรา ติเอียดย่อ
3797
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท24
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอริสรา มะเหล็ม
3798
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท25
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฟารินดา โสสะ
3799
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท25
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงปิยนุช หว่าหลำ
3800
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท25
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายเมฆสิทธิ์ แอจิ
3801
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท26
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงกิตติยา เจ๊ะมุ
3802
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท26
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอารียา โส๊ะซา
3803
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท26
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮาริษ มะเม๊าะ
3804
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท27
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงไอรดา มาหง
3805
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท27
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอันวาร์ ซาหีมซา
3806
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท27
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรเดช บากา
3807
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท29
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนูรีหย๊ะ การะวรรณ
3808
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท29
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเรมูนา เต๊ะหมัดมะ
3809
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท29
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงหัทยา บ่อเตย
3810
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอภิญญา ยะนายเดิม
3811
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัฐธิชา เส็มชูชูติ
3812
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายธนกฤต เด็น
3813
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัยดา แม
3814
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงร็อยฮาน มามะ
3815
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรอกีเย๊าะ เจะมะ
1990
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท10
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายวิรุฬ คงคะนึง
1986
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท10
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัษฎาวุธ บัวศรี
1961
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
9
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายรอมฎอน จันทร์จิตจริงใจ
1960
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
9
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮาบีดีน สาอิ
1959
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีวัฒน์ เป็นนวล
1958
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสายธาร สุระกำแหง
1957
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชนพัฒน์ ดุมี
1956
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวันนิสา หวังมณี
1955
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
55
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายณัฐวุฒิ เหร็นเร๊ะ
1954
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายจิติกร ภาโอภาส
1953
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
55
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายนัศรี สาเร่
1952
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนาธิป สู่สมแก้ว
1951
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฮารายา สืบวงษ์รอด
1950
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอาชาครินทร์ สอนา
1949
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายณัฐภาคย์ โส๊ะหมัด
1948
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฟาตาฮ์ มาหลง
1947
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอุซมาน อูมา
1946
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายดานิช อายิ
1945
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายปุณยวัฒน์ กมลวัล
1944
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอะยาซ บุญคง
1943
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรกานต์ รัตนสุวรรณ
1942
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายณัฐพล แก้วช่วย
1940
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮาริส บาเห็ม
1941
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายพิชิตพงษ์ เลี้ยงพันธุ์สกุล
2026
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
2025
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
1991
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายจีรยุทธ นิ่มน้อย
1988
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายภาณุพงศ์ แดงทองเกลี้ยง
2125
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพีรพัฒน์ เอียดสมสู
2126
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายกัมปนาท แก้วนุ้ย
2127
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมุสตอฟา หวังหะมะ
2128
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายชัยวุฒิ สังลี
2129
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนิติภูมิ เหาะสัน
2130
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอัครพล หมัดบาเหม
2131
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฤทธินันท์ หนูเพชร
2132
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายปิยวุฒิ พุทธซ้อน
2133
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
57.7
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายณัฐวุฒิ วาเซ็ง
2134
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
57.7
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอับดุลการิม ยะมะหัด
2135
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
52.2
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายมูฮัมหมัดฟาริต มะประสิทธิ์
2147
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
52.2
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอานนท์ บูล๊ะ
2148
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
41.1
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวรพจน์ นันโอ๊ะ
2149
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
41.1
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอับดลฮาฟิส เต๊ะย่อ
2151
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
41.1
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซุลกิฟลี แลแรมะ
2154
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
41.1
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซาฟีอิน บ่อเตย
2155
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
35.5
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายราชัญ บาเห็ม
2156
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
35.5
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอับดนเหล๊าะ อาหวัง
2157
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายศุภนัฐ คงดี
2158
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายกฤษณะ เทียนทอง
2159
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฟุรกอน ดอเล๊าะ
2160
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมุสตากีม ดอเล๊าะ
2161
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฮาซัน ตำภู
2164
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเดฟ หัดยี
2167
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
24.4
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายณัฐวุฒิ สันบู
2169
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
24.4
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายไพซอล เตะหมะ
2170
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
24.4
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายเอกสิทธิ์ ยีกับจี
2171
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
24.4
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายนัฐยุทธ พรหมจรรย์
2174
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
18.8
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซอลาฮุดดีน สลำบ่อ
2175
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
18.8
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธีรพัฒน์ พรหมเล็ก
2176
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
13.3
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายจีรวัฒน์ ทองยอด
2177
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
13.3
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายราเชน แก้วเป็บุญ
2024
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
50.3
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายกิติศักดิ์ จันทร์คง
2020
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
50.3
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด้กชายรุ่งอรุณ มากสุก
2013
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
63.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮัมดี สาและ
2012
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
63.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายซุลกีฟลี ดือราแม
2009
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
6
65.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายกิตติศักดิ์ มณีรัตน์
2008
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
6
65.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอภินันท์ แซ่ม้า
2007
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
68.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภานุพงค์ ชายทองแก้ว
2005
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
68.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐพล บัวสมบัว
2003
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
71.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮัสซัน ดุนี
2002
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
71.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอับดุลการิม ยะมะหัด
2001
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
93.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายกันตพงษ์ ขวัญทอง
1999
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
99.9
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพีรภัทร แก้วช่วย
1998
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
99.9
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายมะห์ดีร์ หวีเก๊ะ
1997
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายตูแวอุสหมาน ตูแวบีรู
1996
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอัสหมาน โนสะทำ
2000
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
93.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพุฒิพงศ์ เกตวิสิทธิ์
2186
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
50
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอภิรักษ์ และจะโรจน์
2187
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
50
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสามารถ รามัญเศษ
2142
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสุนทร สายกีเส็ง
2143
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนากร หีมยิ
2166
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายปิยะพัฒน์ บัวหมุน
2168
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายบิลาน นิแมเร๊าะ
2172
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
3
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายสุทน แดงทองเกลี้ยง
2173
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
3
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายวิศรุต หนูหาไหม
2178
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายพัฒนา บัวทอง
2183
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายอธิพงศ์ บัวแก้ว
2202
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นายณัฐสิทธิ์ จันทรังสี
2205
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นายพงศธร สังข์แก้ว
2011
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
5
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภูริเดช ขวัญพัทลุง
2010
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
5
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัมรินทร์ สังข์แก้ว
2006
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายฤทธิเดช ทองอินทร์
2004
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายอภิสิทธิ์ ไชยสอง
1995
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
3
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายธนพล เอียดเรือง
1994
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
3
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายรณชัย ทองเภา
1993
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนุจนาฎ สัมพันธชิต
1992
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชุติภัค บุญประกอบ
1989
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮัมดี ยูโส๊ะ
1987
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ นายสมศักดิ์ รามัญเศษ
2023
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงปนัดดา ทองแกมเพชร
2022
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอลงกต เวชสิทธิ์
2021
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวิภาพร มากกำเหนิด
2019
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกมลธิดา เอียดประพันธ์
2018
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพัลภา หนูประกอบ
2017
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกรรธิมา คล้ายพวงกุหลาบ
2136
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงพิมพ์อร ศรีวิรมย์
2137
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายพิชานนท์ แก้วนพรัตน์
2138
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายปุณยธร เพชรจำรัส
2139
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวัทนพร ราษฎร์ธานี
2140
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุพรรษา วรรณวงศ์
2141
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงธนาภา บัวขวัญ
2144
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนาตาลี หมัดชูดชู
2145
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอารินี สาเมาะ
2146
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงญันนะห์ ชายเหล็ม
2150
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
51
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซุลฟา ร่าหีม
2152
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
51
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายนัสริน หะแย
2153
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
51
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมูฮัมหมัดเตาฟิก หมุดหวัน
2162
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
53
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงศศิประภา บุญจันทร์
2163
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
53
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงมนัสนันท์ สะหลำ
2165
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
53
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอลิษา และจะโรจน์
2179
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงศศิมา สาระ
2180
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐดนัย บุญมี
2181
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายนิธิพัฒน์ ชูเชิด
2016
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวอาทิตยา คงบุญ
2015
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์
2014
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวจริยา สุวรรณณะ
3652
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวรรณรญา หัดขะเจ
3653
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
3654
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาทิตยา บูยูโส๊ะ
4056
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ด.ญ.จิตติมา ชูศรีเพชร
4057
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ด.ญ.สุชาดา อ่อนสุวรรณ
4058
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ด.ช.กัณฑ์ธนิต เพ็ชรศรีไชย
1985
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัสมิน เจะอุมา
1984
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายสราวุธ จินดาดวง
1983
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายทศพล แก้วสามสี
1982
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงมลธิญา ใบดุเก็ม
1981
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม ิเด็กหญิงสายสุณีย์ พงษ์สัมฤทธิ์
1978
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
1976
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายยศวริศ บุญยอด
1975
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงกันยารัตน์ มุนี
1974
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงหนึ่งฤทัย หัดขะเจ
1980
sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
1979
sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง
1977
sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา
2917
sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสายธาร เกษมกุล
2918
sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงมัณฑนา แป้นศิริ
2920
sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกนกวรรณ แซ่ลิ่ม
1973
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภัคศรัณย์ ชูเชิด
1972
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฎฐ์กิตติ ชูเชิด
1971
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพิสิษฐ์ มิตรสุวรรณ์
1970
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอิทธิพร พรหมแก้ว
1969
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวราพร สู่สมแก้ว
1968
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอารีรัตน์ ปานแก้ว
1967
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฟาดิ้ล นิสัน
1966
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายจรัสรวี เดเระมะ
1965
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงเจะฟาเดีย เจะมุ
1962
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสวรรค์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอาตีญา การดี
1964
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสวรรค์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเตรัสซี่ เตะย่อ
1963
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสวรรค์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอิมรอน การดี
2664
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายจิรภัทร สาและ
2666
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด้กหญิงอานาตี นันโอ๊ะ
2670
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาทิตยา ไชยม่อม
2672
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
4
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูนีตา เจ๊ะแว
2673
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
5
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวรรณพร เกษแก้ว
2676
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
6
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายณัฐวุฒิ บ่อเตย
2679
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
7
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกัญนิสา เล็กกะสัน
2758
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
3
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
2761
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
7
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายสุประดิษฐ์ อินวรรณะ
2763
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายเสฏฐวุฒิ แซ่จัง
2766
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
6
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนูรดียานา บ่อเตย
2767
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายทัศนะ แก้วบัวเพ็ชร
2769
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรอฮานี เจ๊ะอาแว
2770
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
5
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัสรีน หมัดเหร็ม
2660
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงโนรีตา มะหลี
2662
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท16
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซูมัยนูน หมุดประเสริฐ
2669
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท18
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรุสนานี ดือเร๊ะ
2671
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท19
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนัญชัย บุญโท
2674
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท20
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายกิตติทัต สะแลแม
2675
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอรจิรา ยะมันยะ
2677
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท21
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรัชชาวดี พัชรพันธ์
2680
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท22
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายบูกอรี เจ๊ะโซ๊ะ
2681
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท23
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮานาฟี โตะปู
2683
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐวุธ ดวงสุวรรณ
2685
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท24
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซัลลิมา วงค์มุสา
2687
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท25
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอาตีเก๊าะ บิลเต๊ะ
2688
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
4
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวันฮูดา มะมิง
2689
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท26
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอทิตยา นุ้ยประสิทธิ์
2692
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท27
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาซิด สาและปาเซ
2693
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
5
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายนิอัซมี โตะนิ
2694
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท28
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงโรสลินดา แวสะมะแอ
2697
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนายีฮา มีและ
2700
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
7
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กพัชราภา ไชยขาว
2703
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
8
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพิทยา มามะ
2706
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
9
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงปัณชญา สุขสวัสดิ์
2708
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท10
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอธิวัตน์ หมัดบาเหม
2713
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท11
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุวัยบ๊ะ เต๊ะหมะ
2718
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท12
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฟาตาฮ์ มาหลง
2721
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท13
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนุรอัซวานี อามะ
2723
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท14
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายธีรพัฒน์ เนื้้อทอง
2729
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
ท15
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงศุณิษา นันโอ๊ะ
2665
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท17
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงชนินาถ ถัดทา
2678
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรซัรวานี สาและ
2682
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท19
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงปัทมา วาเต๊ะ
2684
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงตัสนีม สะลาแม
2686
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท19
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายศักดิ์สิทธิ์ ขุนอักษร
2690
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรีต้า หล๊ะหมุด
2691
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
3
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาลี ยะพะ
2695
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
4
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุนิษา สอร่อโส๊ะ
2696
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท21
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงญาณภัทร โนรดี
2698
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท22
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมูฮัมหมัด ยีกับจี
2699
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท23
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายปฏิภาณ ติเอียดย่อ
2701
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท24
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงณัฐธิชา แมเร๊าะ
2702
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
5
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟาติม มากาสะ
2704
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท24
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงณัฐธิชา แมเร๊าะ
2705
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท25
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอลิสซา ฮะมะ
2709
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท26
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายสุริยา ขุนเดื่อ
2710
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท27
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมะยากี แวเตะ
2714
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท28
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนันทิชา มูนี
2715
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
6
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอดือนาน เต๊ะหมัดมะ
2719
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท29
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฟาเดีย หมัดหมัน
2720
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
7
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนิธิกร อนันตพันธ์ุ
2722
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
8
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุทธิมณ มุสิกะพงศากุล
2725
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
9
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงโสภิตา แวสะมะแอ
2728
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท10
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนิอาตีกะห์ สันหลัง
2736
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท11
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงรพีภัทร หมูณี
2738
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท12
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุดารัตน์ ยามิง
2919
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท13
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกชกร ห้วยหล่ำ
2931
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท14
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฟาอีซ๊ะห์ บ่อเตย
2957
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท15
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซารีนา สะนิ
2963
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท16
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสาริสา หลงมีหนา
2971
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท17
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายภูวเรศ บุญอนันต์
2977
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท18
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงพรชนัน แวดาโอ๊ะ
2980
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
ท18
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงตัสนีม เจ๊ะสนิ
2755
silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงตอฮีเร๊าะ ดาเล็งสะ
2757
silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอุสมาน ลาเตะ
2753
silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาทิตา หีมยิ
2817
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท12
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูไบยา ดีสะเอะ
2818
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท12
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอลงกรณ์ อับดุลเล๊าะ
3698
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท12
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูไบยา ดีสะเอะ
3700
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท12
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอลงกรณ์ อับดุลเล๊าะ
3702
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
9
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงมริษฎา บัวดำ
3703
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
9
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวิภาวรรณ สาระแน
3706
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุนันญ่า มะอิ
3707
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงปัทมา เนตรวงษ์
3708
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรนาเดีย ทวีพันธ์
3709
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอรนิชา หมัดแมเร๊าะ
3710
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ
3711
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ชร
3712
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนาตาลี หนิ
3713
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
7
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรภัทร หลีแจ้
3714
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงชลดา อารง
3715
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
8
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสากีนะห์ สามะ
3716
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอนุชิต อาจทุมมา
3717
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงปิยนัฐ หัดขะเจ
3718
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
96
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอดิศร อาบู
3719
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
96
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงพิมพิศา หมันหลิน
3720
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท10
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซาวิณี ดาระดิง
3721
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท10
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอารีต้า หวังแอ
3722
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอาฑิตยา หมีชุม
3723
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงจิรัชญา ขุนบรรเทิง
3724
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท11
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวาฮาญาดา โตะเนาะ
3725
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท11
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเพชรลัดดา จิรกุลวัฒน์
2867
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนูรฮายาตี ราแดง
2870
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงเกศนี ชะหงี
2874
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็ดชายไชยฤทธิ์ กายรัตน์
2878
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรวุฒิ แวววรรณจิตร
2882
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮุสนา ดอเลาะ
2886
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนุรฮูดา ชื่นบาน
2889
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอัฟฎอล ยะมันยะ
2891
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรวัฒน์ หวันยอ
2893
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนันทิตา มูนี
2896
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงณัฐชา มะหลี
2901
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
6
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซุไรดา เม้งซู
2905
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
6
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุมัยะห์ คณะวาปี
2927
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงเจ๊ะซากีเร๊าะ บาเห็ม
2928
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงมัสซูรี สอเฮาะ
2932
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอนุชา มโณเรศ
2936
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงปณัสญา แก้ววิชิต
2941
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
9
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฮามีด๊ะ ขรีดาโอะ
2943
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
9
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงมารีนี หมะเหลาะ
2948
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท10
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
2953
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท10
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสายสุณี พงษ์สัมฤทธิ์
2956
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท11
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวีรภาพ แอยี
2959
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท11
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงชญาดา ชายหัด
2967
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท12
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงชนกนันท์ ช่วยจำแนก
2970
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท12
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพิชญ์สินี ปราโมทย์พิภพ
2973
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท13
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงณิชกานต์ กุลประสิทธิ์
2975
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท13
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสิริยา บุญสร้างสม
2987
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท14
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮาซัน จรูญมา
2988
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท14
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายไฟซอล แดงรามัน
2994
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท15
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนุรเดียนา เจ๊ะเต๊ะ
2996
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท15
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนาอีมะห์ เจ๊ะแต
3005
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท16
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรพงศ์ บัวแก้ว
3009
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท16
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธนดล ประสิทธิ์นุ้ย
3013
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท17
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูไรดา เปาะเล๊าะ
3016
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท17
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพฤกษา พรมทองบุญ
3018
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท18
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอามีเน๊าะ โมะยาเส็ง
3019
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท18
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรอมล๊ะ โมะยาเส็ง
3020
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท19
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงมัสวารี สิเดร์
3022
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท19
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุกัญญา ล่าหวัง
4055
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงบุษยา ขาวบก
4054
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงมารีเย๊าะ บุญโรจน์
3977
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายกันตพงศ์ หลงโดย
3978
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวรพล แก้วสุขแสง
2964
silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอัสมีน หมัดเหร็ม
3930
silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
4048
silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรมี แห่เหล็ม
2890
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซูไรยา สาตีเมาะ
2894
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายจีรเดช มะสะ
2898
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซีเนอร์ดีน กาเจ
3021
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงบารอเราะห์ เตะหมัดหมะ
3023
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซอฟียะห์ มะดือเระ
3024
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรอัยณี อาแว
3029
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
3
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงทักษิณี ช่วยนุภาพ
3031
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
3
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวาซินี่ย์ เหมียนเอียด
3033
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
3
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายรัตพงศ์ สาระแน
3034
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
6
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนุรมา บางปู
3036
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
6
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจริงฤทัย ใจเที่ยง
3037
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
6
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอานัส จิใจ
3067
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
7
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรฟาดา สาเร๊ะ
3070
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
7
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรฟาณี มะโร๊ะ
3072
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
7
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟัตมา สาและ
3073
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
8
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงหนึ่งฤทัย สุวรรณสิน
3074
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
8
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงมาริสา เต๊ะเอียดย่อ
3075
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาซัม บุญประสิทธิ์
3076
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
8
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงปณิดา ชูเขียว
3078
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมูก๊อดดิส มูณี
3079
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
9
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารฟัร มันอิ
3080
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
9
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ
3083
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
9
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟฟาน มันอิ
3084
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
ท10
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายรังสิมันต์ ยงยุทธ
3085
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
ท10
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพงศ์ธร จันทร์รัตน์
3086
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
ท10
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกฤษณา ขยันไทย
3087
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
5
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมูฮัยมีน มามะ
3088
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
5
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาดีนัน เจะแล๊ะ
3089
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
5
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายวีรศักดิ์ ตาเละ
3670
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงศิรภัสสร บุญประสิทธิ์
3677
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
4
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรฟาดา สาเร๊ะ
3678
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
4
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรฟาณี มะโร๊ะ
3679
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
4
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟัตมา สาและ
2862
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนัสรีย์ บุญพล
2865
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอภิรักษ์ ประสิทธิสร
2866
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนภัทร บุญศิริ
2869
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟิรดาวส์ เจะสนิ
2873
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรีซา ดือราแม
2875
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
2
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟิตรี ต่วนตีมุง
2883
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ
2885
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายทวีศักดิ์ ละซอ
2887
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายณัฐวุฒิ มะประสิทธิ์
2897
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮำหมัดซอฟา หวังแอ
2902
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ
2906
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาริส แดวอสนุง
2912
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารีฟีน จิใจ
2913
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮาเรฟ มะ
2916
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟฟาน มุณี
2921
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมาลีกีน ปะจูนิ
2923
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอับดุลฮากีม ตาหะมิ
2925
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาติด ประสิทธิ์หิมะ
2933
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
7
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอัลฟารุส วาเซ็ง
2934
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
7
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮาลีม แม
2939
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
7
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมูฮัมหมัดไฟศอล มะแสะ
2947
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
8
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภัคศรันย์ ชูเชิด
2951
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
8
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม
2955
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
8
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพิชญา ชำนิธุระการ
3514
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮำหมัดซอฟา หวังแอ
3515
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ
3517
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาริส แดวอสนุง
3520
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอารีฟีน จิใจ
3521
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฮาเรฟ มะ
3522
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟฟาน มุณี
3523
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมาลีกีน ปะจูนิ
3524
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอับดุลฮากีม ตาหะมิ
3526
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาติด ประสิทธิ์หิมะ
3529
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
7
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอัลฟารุส วาเซ็ง
3531
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
7
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮาลีม แม
3533
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
7
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายมูฮัมหมัดไฟศอล มะแสะ
3537
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
8
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภัคศรัณย์ ชูเชิด
3543
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
8
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม
3546
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
8
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพิชญา ชำนิธุระการ
2949
silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายเอกพล มะหมัด
2952
silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายเจริญสุข ยุนุ่ย
2954
silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐวุฒิ บาเหม
3935
silB16-เดี่ยวขิม 7 หย่อง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพัชราภา ไชยขาว
3933
silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพัทธ์ธีรา บัวขวัญ
3934
silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงรุจิรา หว่าหลำ
2899
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวอาทิตยา คงบุญ
2900
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวกมลชนก เดี่ยววานิชย์
2903
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวจิดาภา จุลกัณฑ์
2904
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์
2907
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
2908
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจุฑามาศ มณีพรหม
2909
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
2910
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
2911
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
3604
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายศักดิ์ชัย หัสมัด
3605
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอนันต์ มะเม๊าะ
3607
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายกันตพล สะหลำ
3609
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายกิตติศักดิ์ เบ็ญหมาด
3610
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายเลอศักดิ์ หวังหมัด
3612
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอนันต์ เหล็มสา
3614
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายภัทรพงศ์ บูยูโส๊ะ
3616
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายพงศ์ภรณ์ หมะหมุ
3618
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอัมรินทร์ สุขคำ
3619
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายสราวุฒิ ยีสลำ
3620
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนกร บูเอียด
3621
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาทิตยา บูยูโส๊ะ
3622
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอริสา กะลอเอียด
3623
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงประวีณา หมูนี
3624
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงชัยดา ชุ่มชื่น
3625
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอารียา หีมยิ
3626
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ ้เด็กหญิงอทิตา หีมยิ
3627
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวรรณรญา หัดขะเจ
3628
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
3629
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนดล บูเอียด
3288
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
3304
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
2
81.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอนิวัต โส๊ะแสะ
3317
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
3
79.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายธรรมปพน ขาวเรือง
3327
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
4
78.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอาลีฟ สิริเต๊ะ
3333
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
8
75.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง
3373
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายนัควัฒน์ ดุหลำยะแม
3378
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
6
75.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวรากร นันโอ๊ะ
3388
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
6
75.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟิตรีย์ สุขจรุ่ง
3391
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
9
74.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายนิลพัทธ์ แก้วเกาะสะบ้า
3411
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท10
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรยุทธ หมัดล่าเต๊ะ
3418
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท11
73.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายจิรวัฒน์ ขะหมิหมะ
3590
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายจีรายุ แก้วคง
3591
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
81.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
3592
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
3593
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
4
78.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอัมรินทร์ มุสอ
2984
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท17
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัฐริณีย์ สลำเหม
2989
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท19
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุไลดา ปัตตาเน
2997
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท22
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงจิราภรณ์ เส็นอาลามีน
2999
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
8
77.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนุสอัศลิน บือราเฮง
3006
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท17
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงโซฟีญา หัดสมัด
3011
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
2
90.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็ฏหญิงพัชราภา ศรีคงแก้ว
3025
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท23
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซูรีนา ดอเส็ง
3026
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
6
80.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนูรีฮัน เขตเทพา
3027
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท24
67.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
3028
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท13
75.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวรินญา อุมา
3030
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
7
78.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงมนต์นภา เพชรเกลี้ยง
3032
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท13
75.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงธนาพร ง้าวชัย
3035
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท10
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงณัฐชา สาและ
3038
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
92.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงณัฐชยา ขุนเอียด
3039
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท19
74.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงมาริสา ชูอินทร์
3040
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท21
72.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงจันทิมา คชวิพันธ์ุ
3044
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท24
67.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวรภรณ์ ระยะหลง
3049
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
4
80.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงมณีกาต์ ขุนปราบ
3052
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท11
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวนิดา เต๊ะย่อ
3057
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
8
77.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงยัสมี สตาปอ
3058
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท11
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงณัฐธิดา ณแก้ว
3062
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท19
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง
3065
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท13
74.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุพิชฌาย์ ไชยสิงห์
3068
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
3
82.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวารุณี ใจเย็น
3071
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
5
80.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพรรณกาญจน์ เพ็ชรทองอ่อน
4049
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
85.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฟีรฮาน่า กาละน๊ะ
3172
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
6
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนาตาซา มะลี
3181
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
7
81.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงไอศิกา แก้วยอด
3184
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
9
70.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนภัสกร แสะบีดิง
3191
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
4
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
3214
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
3225
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
5
83.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเขมจิรา ประสมกุล
3258
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
8
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเล๊าะ
3273
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงปาล์มมี่ แก้วรัตนะ
2707
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
84.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายไซนุดดีน ยีหวัง
2711
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
2
83.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2712
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเอกรัตน์ มะประสิทธิ์
2716
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
4
76.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายภัทธิรายุทธ เจะดุหมัน
2717
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
5
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาบาวี มะสะ
3929
silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นายอัมรินทร์ มุสอ
3931
silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
2739
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์
2741
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
2
89.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงพัชรัตน์ มูซอ
2743
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
3
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
2745
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
4
84.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกิ่งกาญจน์ ไชยวงศ์
2747
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
5
83.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงชุติเนตร บาและ
2748
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
6
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเกวลิน ทองมณีย์
2749
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
7
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงณัฐวรา นิติคุณ
2750
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
8
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพลอยไพลิน ปานจรูญ
2751
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
9
80.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกรพินธุ์ ชุมดำ
2752
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท10
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงภัทรนันท์ สุบรรณน้อย
2754
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท11
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวิภาวินี หมัดเหล็ม
2756
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท12
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุไลลา กาลง
2759
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท13
76.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนูรีฮัน เขตเทพา
2760
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท14
74.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงปรียามุข ชายเต็ม
2762
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท15
73.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
2764
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท16
72.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอาอีซะฮ ดอเน็ง
2765
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท17
71.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงศิริวรรณ ปราบพาลา
2726
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
86.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฟีรฮาน่า กาละน๊ะ
2727
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
85.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวอาทิตยา คงบุญ
2731
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
2734
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
4
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
2735
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
5
76.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนาตาซา มะลี
2810
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายรัชชานนท์ หะยีสาแม
2811
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
2
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอภิเดช หัดสมัด
2812
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
3
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายปรเมศว์ แก้วของแก้ว
2814
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
4
ุ65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายภัทรพร แก้วมรกฎ
2816
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
5
63.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายปริวัฒน์ ติเอียดย่อ
3159
silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
3937
silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
3938
silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายมูฮัมหมัด จันอิ
3598
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
86.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงปาณิตา มะเซ็ง
3599
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
2
84.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
3600
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
3
82.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอามีน๊ะ ม่าหม๊ะ
3601
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
4
75.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฉัตรวิไล แก้วเกาะสะบ้า
3602
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
5
74.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนันธิญา ทิพย์เสถียร
3603
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
6
73.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงชนาภา แซ่ตัน
3606
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
7
70.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงลลิตา ยูโซ๊ะ
3608
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
8
69.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงมนต์นภา เพชรเกลี้ยง
3611
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
9
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงเฟียนุชไดอาน่า แม
3613
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท10
68.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซัมซียะ สาแล
3615
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท11
64.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงกมลวรรณ ราชเพ็ชร
3617
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท12
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโซเฟีย มูละ
2813
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนันทิชา กะลอเอียด
2815
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
78.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
3594
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวอาทิตยา คงบุญ
3595
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
4
76.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกนกวรรณ แก้วเกาะสะบ้า
3596
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
5
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นางสาวศศิวรรณ นาวาทอง
3597
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
6
67.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวิริตา หลีกันชะ
2638
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาซีเกย์ บ่อเตย
2639
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2640
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟิตรีย์ สุขรุ่ง
2641
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
4
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายธรรมปพน ขาวเรือง
2642
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
5
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง
2643
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
6
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอาบาวี มะสะ
2644
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
7
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพุฒิพงศ์ หมีชุม
2645
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
8
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายปฏิภาณ ติเอียดย่อ
3160
silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม
3936
silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายจิรายุ แก้วคง
2500
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
1
91.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรีดา การี
2503
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
2
88.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงมณีกานต์ ขุนปราบ
2506
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
5
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาณดา ไพรีตรีจิตต์
2508
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกรพินธุ์ ชุมดำ
2511
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงพัชรัตน์ มูซอ
2524
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท11
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงตัสลิม สามาเหาะ
2529
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท12
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
2531
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
6
83.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงมาริสา ชูอินทร์
2532
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท13
74.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงดารารัตน์ เรืองเพ็ง
2535
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท14
74.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงวรินทร จิแฉะ
2537
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
7
83.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเกวลิน ทองมณีย์
2538
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท15
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงปรียามุข ชายเต็ม
2542
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท16
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพรรณวษา ม่วงก่อเกื้อ
2548
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท17
72.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวิภาวิณี หมัดเหล็ม
2552
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท18
71.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟารินดา เรืองนุ้ย
2553
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
8
82.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงณัฐชยา ขุนเอียด
2556
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท19
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนูรีฮัน เขตเทพา
2558
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
9
80.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงณมน ทองรมย์
2560
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท20
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอารียา หมินหมาน
2563
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
ท10
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงธันวรัตน์ ปิยมิตร
2646
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
1
93.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร นางสาวกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
2647
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
2
86.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม นางสาวนฤมล แก้วเกาะสะบ้า
2648
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
3
84.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
2649
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
4
77.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วมณี
2650
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
5
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงรุสนี แวเซ็ง
2651
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
6
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนภัสกร แสะปีดิง
3163
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภูริเดช ขวัญพัทลุง
3165
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม
3166
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัมรินทร์ สังข์แก้ว
3169
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายปฏิพัทธ์ บัวหมุน
4019
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอภิสิทธิ์ ทองหนู
4020
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเรืองรอง จันทร์จิตร
4021
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเขมจิรา ประสมกุล
4022
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพันพัสสา สุขะวาโท
4023
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
4024
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีระวัฒน์ ศรีมาฆะ
2935
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงประภาพร บุญมาก
2937
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงชุติมา สียา
2938
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรมย์ธีรา สุวรรณ
2940
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอิสราภรณ์ ส่งเสริมสุข
2942
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงธัญชนก พรหมมุณี
2944
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัชนันท ปานถาวร
2945
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวรนิษฐา แก้วคำ
2946
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูฮาดา แวนาแว
3966
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรีดา การี
3967
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง
3968
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนันทพัฒน์ ขุนโชติชู
3969
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนูรู เจ๊ะเฮง
3970
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนัสรินญา สาเมาะ
3971
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงเกศกนก แก้วมณี
3972
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสิตานัน สุขเดิมรอด
3973
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงซูอัยนี มะหมิ่น
3641
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอนันต์ มะเม๊าะ
3643
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนดล หลำหัด
3645
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายซุนกิฟลี บุปผาดง
3647
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายกันตพล สะหลำ
3649
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายอับดุลมาลิก หัสมัด
3953
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายกรินทร์ เอียดสมสู
3954
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายเจษฎาภร แก้วสังข์
3955
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวรายุส เกื้อก่อบุญ
3956
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายมนุเชษฐ์ เพ็ชรทองอ่อน
3957
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายธีรพล บุญรักษ์
3680
silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฝารีดา ยีรัน
3833
silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายศักดิ์ชาย หัสมัด
4029
silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายฟุรกอน จิใจ
2737
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
1
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมะวี เจ๊ะและ
2744
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุหวันด๊ะ ชูแก้ว
2746
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
3
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายมูฮัมหมัดรอมหลี ขรีดาโอ๊ะ
2768
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
4
ุุ66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวันชนะ บุญเรืองรุ่ง
3941
silD03-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงบรรกิส ส่าแหลหมัน
3642
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
6
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮายาตี อาแว
3644
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
4
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายซุลกีฟลี โต๊ะสลำ
3646
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายพรพรหม พรมเอียด
3648
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
1
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายไพซอล หวีเก๊ะ
3650
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
3
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงยามีล๊ะ สาเม๊าะ
3651
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
4
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายคฑาวุธ แซ่ตัน
3922
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
6
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮายาตี อาแว
3923
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
4
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายซุลกีฟลี โต๊ะสลำ
3927
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
4
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายคฑาวุธ แซ่ตัน
2888
silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาซ๊ซ๊ะ ลาเต๊ะ
3682
silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฮัมดี ยูโส๊ะ
2895
silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหยิงชลธิชา ถึงเจริญ
3832
silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงซาวาตี สาแล๊ะ
3932
silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุวนันท์ จันทร์แดง
3939
silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวรากร นันโอ๊ะ
3940
silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงสุรัยญา ปัญญาเฟื่อง
3928
silD21-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวรัญญา นามหาญ
4025
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์
3958
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวาซินีย์ ขุนสมจิตร
3959
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฟาโรวี เดียวเล๊าะ
3960
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายศุภณัฐ รอดบุญมี
3961
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอิสมาแอน โต๊ะเหย็ม
3962
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนวพล สงคงคา
4026
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม
4027
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายนนทพัทธ์ แสงทอง
4028
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสิริวรรณ อินทรไชย
3568
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณัฐวุฒิ สุวรรณบรรดิษ
3569
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงเลิศวิไล พิมพา
3570
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายณัฐวุฒิ อิสรธะ
3571
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกชกร ศรีก่อเกื้อ
3816
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนาธร สีหวงศ์
3817
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงพิมพ์ชนก แก้วของแก้ว
3818
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายปิติพล ขุนแก้ว
3819
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงรัชฎากร จันทะกาโร
3820
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอัษฎาวุธ บัวศรี
3821
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงชนนิกานต์ ทองอินทร์
3822
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายพีรพล นวลบุญ
3823
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กกชมน แก้วเรียง
3824
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายบูรพา เหลือบุญชู
3825
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงกชพร เพชรกาศ
3826
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงประภัสสร ขวัญพรมศรี
3827
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายสิทธิชัย ชูอินทร์
3828
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท10
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงณัฐริกา ชลมุณี
3829
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท10
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายสุรเดช ไชยของพรม
3830
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท11
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายนวพล ม่วงก่อเกื้อ
3831
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
ท11
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ พันธ์ทองเพ็ชร
3896
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท12
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภูริวัฒน์ ไชยพรรณ
3897
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท12
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
3898
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
6
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายกฤษณะ เทียนทอง
3899
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
6
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงต้นกล้า ถาวร
3900
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
88.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงยุวธิดา เสียงหวาน
3901
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
4
88.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายนิติวนนท์ ทิพวงศ์
3902
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
9
84.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอธิพงค์ วรรณโร
3903
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
9
84.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงยุภาวดี พันธ์แก้ว
3904
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท10
84.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงเมษิยา จอมสว่าง
3905
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท10
84.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายศราวุธ บุญจันทร์
3906
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
86.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจิรภา แก้วชาตรี
3907
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
7
86.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายธีรพัฒน์ เนื้อทอง
3908
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายวรวุธ แก้วศีรี
3909
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงชมพูนุช ดิษร
3910
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
90.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายบรรณรต แก้วมณี
3911
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
2
90.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงสุทธิดา พุทธซ้อน
3912
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพิมพ์รัก โสภารัตน์
3913
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
8
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายทัศกร เขียวเจริญ
3914
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
88.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรัศมีดาว ธงชัย
3915
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
3
88.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายณภัทร รุ่งเรือง
3916
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท11
84.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงณิชา ศรีสำอาง
3917
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
ท11
84.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายอภิยุทธ รุ่งเรือง
3918
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายฉันทกร จันทสะโร
3919
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
5
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงสุชาดา สังข์แก้ว
3920
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
94.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายชิตพล รักบุตร
3921
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
1
94.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงศศิวรรณ นิลแสง
3077
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
92.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงศศิประภา บุญจันทร์
3081
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
1
92.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กชายธนพล พรหมเอียด
3119
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
87.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายนันทพงศ์ เตาหุรู
3122
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
2
87.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงณัฐพร ตุใยรัมย์
3125
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภูมินทร์ มณีโชติ
3126
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงรัตนาภรณ์ ศรีสุข
3142
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กชายอภิวัฒน์ ทองเนียม
3143
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
2972
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงธัญนุช คงพูน
2974
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอัฐภิญญา ช่วยพลัด
2976
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงภัสสร คงคะนึง
2978
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา
2979
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนภาวดี
2981
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฟารีดา แยนา
2982
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงฮาวานี หะยีตาเห
2983
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอารีซะห์ เจ๊ะมูดอ
2985
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงโสรยา สาและ
2986
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอฎาล สาแม็ง
3989
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงศุณิษา นันโอ๊ะ
3990
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ช
3991
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ
3992
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงอัจฉรียา เมาะสนิ
3993
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนิชานันท์ ดารากัย
3251
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงอรรัมภา ยะนายเดิม
3259
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฟารีดา มานสุริวงศ์
3264
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงฮาซานะ มัจฉาวานิช
3270
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงศศิวิมล บุญจันทร์
3272
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ เด็กหญิงนุจรียา รอหีมมะ
3282
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงทิพยรัตน์ เกษมกุล
3286
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงอาจารี แสงสีบุญเรือง
3291
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงวรลักษณ์ กุสวิโร
3295
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงนันทณี เอียดแก้ว
3301
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กชายภูสิทธิ พลศรี
3305
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
3310
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม
3313
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงฮามีน๊ะ ม่าหม๊ะ
3321
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ
3324
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
3328
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
4
89.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงพัฒน์นรี เกื้อขะเหร็ม
3330
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
4
89.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร เด็กหญิงลีน่า หมันล๊ะ
3334
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
4
89.5