แสดงรายชื่อครูผู้ฝึกสอนนักเรียน เข้าแข่งขันในระดับอำเภอ

id
ได้ที่
ชื่อครูผู้ฝึก/สอน
รายการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
โรงเรียน
เครือข่ายโรงเรียน
2428
นางหทัยกาญจน์ พิรุณ
1278
-
นายสถาพร จุฬามณี sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1277
-
นางสาวเสาดะ สันเจริญ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1275
-
นางวันวิสา พรหมสุวรรณ์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1274
-
นายอุเส็น นิสัน sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1273
-
นางนิตยา ชูอาสา sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1272
-
นายสมพร แก้วซัง sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1271
-
นางสาวรุสณีย์ อนันทบริพงค์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1270
-
นางสาวรัตติภรณ์ ทองยอด sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1269
-
นางสาวฮาดียา ล่าเต๊ะ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1267
-
นางนัฐสิมา ดาเหล็น sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1265
-
นายสวาท โร๊ะศรี sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1264
-
นางนัฐลดา เรืองปาน sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1261
-
นางสาวซาปียะ ดาราแม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1260
-
นายปัญญา คงคต sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1259
-
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1257
-
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1255
-
นางรุซัยนีย์ ดุนี sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1253
-
นางสาวหัสนีซา สุรพล sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1252
-
นางสาวสุไรยา ใบมะอู sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2123
1
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2120
1
นางสาวฮุสนา หมะประสิทธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2115
1
นายไพศาล มูณี ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2096
1
นางสาวพาดลีนา สาเมาะ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2095
1
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2089
1
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2073
1
นางจันทิวา พร้อมญาติ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2070
1
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2069
1
นายฟารุค เหมหมัด ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2066
1
นายธรรมนพ เล็งเจริญ silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2370
1
นางสาวยุพิน สุขะบุญพันธ์ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2060
1
นางนูรีซัน ดามัน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2052
1
นางสาวประกายใจ คงพูน wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2051
1
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2050
1
นางจินตนา เจะดือเระะ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2048
1
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2047
1
นางสาวประกายใจ คงพูน wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2036
1
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2023
1
นางสาววนิดา จิตสุนันท์ soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2022
1
นางสาวภัตมา แหลหมัน soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2020
1
นางสาวรุษณี สีเต็ม soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2015
1
นางพิณฑา สุขศรีทอง soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2013
1
นางสาวปราณี ตันจะโข soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2004
1
นางสาวรุษณี สีเต็ม sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2002
1
นางวรรณี ราชแก้ว thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1999
1
นางมรรยาท มณีนวล silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1970
1
นางสาวเจนจิรา กาลอ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1969
1
นายธีรวัฒน์ ประสาทเขตต์การ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1956
1
นางวรรณี ราชแก้ว ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1941
1
นางปราณี แก้วซัง silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1940
1
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬิ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1939
1
นายอับดุลรอหะ บากา ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1938
1
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1930
1
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1929
1
นางอาอีฉ๊ะ หมาดเส็น silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1928
1
นายอัฏวัฒน์ หมาดเส็น silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1925
1
นางวิไลวรรณ กิตติคุณ silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1920
1
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1919
1
นางนภาภัส ลอยทอง wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1917
1
นายเวค ถิ่นเรืองสิน wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1914
1
นางสาวศิรินันท์ สัจพันธ์ sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1913
1
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1910
1
นางวรรณี ราชแก้ว thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1909
1
นางสุธีรา หนูคล้าย silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1908
1
นางสาวสุริยะ อนันทบริพงค์ silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1907
1
นางสาวสมใจ พุทธซ้อน silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1906
1
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1903
1
นางนิตยา เรืองแก้ว thiD14-การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ชั้น ป.1-6 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1893
1
นายจำเริญ งามเลิศ wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1892
1
นางพัทธนันท์ เดชาวุฒิกุล silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1891
1
นายสมพร แก้วซัง silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1886
1
นางนาตยา ไชยกูล wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1885
1
นางพัชรินทร์ ลาโมะ wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1806
1
นางกิจจา จันทภาโส pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1796
1
นางวันดี วุฒิประดิษฐ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1794
1
นางมลฤทัย มณีโชติ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1875
1
นางสาวอนิสรา จิตรประวัติ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1876
1
นางอามีเน๊าะ ขำเจริญ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1877
1
นางสาวสูรี สาและ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1878
1
นางวรรณี ราชแก้ว thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1785
1
นางสาวภัตมา แหลหมัน silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1793
1
นายสมพร แก้วซัง silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1879
1
นายซาอูดี ยะฝาด wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1761
1
นายไพศาล มูณี hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1755
1
นายซาอูดี ยะฝาด silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1753
1
นางเตือนใจ คำตัน silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1749
1
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1728
1
นางเครือวรรณ คำสังข์ silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1700
1
นางอมรรัตน์ สวนจันทร์ silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1699
1
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1695
1
นางอมรรัตน์ สวนจันทร์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1692
1
นายวิโรจน์ หีมชุม hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1685
1
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1677
1
นางพิมพ์ชยา ฐานุพงศ์มณี silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1657
1
นางนัฐวดี ทองใบเพ็ชร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1655
1
นางจันทิวา พร้อมญาติ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1645
1
นางวสาวกนกกช วัชรวรานนท์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1638
1
นางนภาภัส ลอยทอง wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1637
1
นายเวค ถิ่นเรืองสิน wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1609
1
นางวันเพ็ญ ศรีสว่าง wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1608
1
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1591
1
นางภัทราวดี ราชรองวังนุชิต ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1589
1
นายฉลอง ศรีไตรรัตน์ ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1579
1
นางสาวชมัยพร ท่อนทอง wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1578
1
นางพัชรินทร์ ลาโมะ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1577
1
นายประสิน อนันตประเสริฐ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1559
1
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1556
1
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1555
1
นางนุจรีย์ เพ็ชรจรูญ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1545
1
หัสยานันท์ หมันเหร็น wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1543
1
พยอม อาญาพิทักษ์ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1540
1
นางวันเพ็ญ ศรีสว่าง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1539
1
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1535
1
นางนิจิตร สุโนคบุตร wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1527
1
นายรูสลัม บ่อเตย wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1526
1
นางสาววันเพ็ญ บ่อเตย wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1522
1
นางสาวสมใจ พุทธซ้อน com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1519
1
นางสาวสุริยะ อนันทบริพงค์ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1513
1
นายพิทักษ์ แก้วประเสริฐ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1508
1
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1507
1
นางนงลักษณ์ หะยีหวัง ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1503
1
นางสาวเกศสุดา สาคะรินทร์ ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1498
1
นางนงลักษณ์ หะยีหวัง wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1497
1
นางนิตย์ จันทร์นวล wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1490
1
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1484
1
นางปาณิศา หลังชาย thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1475
1
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1461
1
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1449
1
นางนัฐวดี ทองใบเพ็ชร thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1424
1
นางรุ่งทิพย์ สุวรรณรัตน์ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1423
1
นางปณิตา แก้วจังหวัด thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1412
1
นางอารี ติเอียดย่อ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1406
1
นางประยูร บุญจริง thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1387
1
นางจินตกานต์ นิธิเจริญวงศ์ thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยวว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1385
1
นางสาวจันทรรัสม์ ไหมจ้าย thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1379
1
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1352
1
นางวิไล ตระกูลกลกิจ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1340
1
นางนัฐสิมา ดาเหล็น thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1336
1
นางสาวพิชา เซ่งล่าย ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1335
1
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1320
1
นายอุเส็น นิสัน sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1302
1
นางสาวสุวิมล ทองคำหอม ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1301
1
นายพงศธร นุ้ยสมัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1284
1
นางสาวพรรณวดี นวลทอง ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1283
1
นางสาวสารินันท์ อูมาสะ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1282
1
นายอับดุล อีซอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1281
1
นางสาวศรีอายู มูหนะ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1280
1
นางนิตยา ชูอาษา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1266
1
นางสาวรุษณี สีเต็ม sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1243
1
นายสวาท โร๊ะศรี sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1242
1
นางนัฐลดา เรืองปาน sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1235
1
นางสาวหัสนีซา สุรพล sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1233
1
นายยศกร หมวกดำ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1231
1
นายอุเส็น นิสัน sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1227
1
นายดาโอะ โตะทา sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1226
1
นางอามีเน๊าะ ขำเจริญ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1225
1
นางสาวศรีอายู มูหนะ sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1224
1
นางนิตยา ชูอาษา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1219
1
นายเกรียงศักดิ์ สาและ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสวรรค์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1218
1
นางฮาซาน๊ะ หัดหนิ sci14-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1205
1
นางสาวสุไรยา ใบมะอู sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2154
1
อับดุลรอหะ บากา ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2155
1
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2158
1
นางยุวรี แลบา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2170
1
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2183
1
นายอิสมะแอ เหมหมัด ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2186
1
นายอดุลย์ หลงมีนา ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2206
1
นางปรียาภรณ์ จันทร์ละเอียด soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2249
1
นายสมพร แก้วซัง silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2250
1
นางพัทธนันท์ เดชาวุฒิกุล silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2251
1
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ เลือกค่ะ รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2253
1
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2255
1
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2271
1
นางมารยาท มณีนวล soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2273
1
นางนูรีซัน ดามัน ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2274
1
นายฟารุค เหมหมัด ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2276
1
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2279
1
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2284
1
นางสุวรรณี หัดสาหมัด silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2290
1
นางสาวนวลน้อย ทองขาว silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2291
1
นางสาวยุภารัตน์ รามันเซะ silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2292
1
นางสาววนิดา จิตสุนันท์ silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2293
1
นางพราวภร จันทรของชุม silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2294
1
นางปรียาภรณ์ จันทร์ละเอียด silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2295
1
นายอุเส็น นิสัน silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2298
1
นางสาวพาดลีนา สาเมาะ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2311
1
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2318
1
นางรุซัยนีย์ ดุนี silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2322
1
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2323
1
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบูรี com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2326
1
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบูรี com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2330
1
นายธีรวัฒน์ ประสาทเขตต์การ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2331
1
นางสาวเจนจิรา กาลอ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2336
1
นางวรรณี สู่สมแก้ว silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2342
1
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2343
1
นายฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2360
1
นางสาวจาริณี พลเรือง silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2361
1
นางสุภาพร เชาวแพทย์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2366
1
นางสาวรับขวัญ สะตือบา silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2367
1
นางอมรรัตน์ สวนจันทร์ silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2435
1
นางประจวบ แก้วทองราช soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2436
1
นางชัชชญา น้อยผา soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2440
1
นางรุซัยนีย์ ดุนี silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2443
1
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล silD21-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2445
1
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2446
1
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2447
1
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2449
1
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2450
1
นางจินตนา เกื้อก่อยอด silB16-เดี่ยวขิม 7 หย่อง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2451
1
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2452
1
นางสาวปิยาณี สุทธิกาญจน์ silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2456
1
นางฟาอีซ๊ะ อาแซดอยิ silD03-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2458
1
นายพงศ์ศักดิ์ จันทสุบรรณ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2459
1
นายอภิเดช เหล็มและ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2460
1
นางนฤมล หัสบดี ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2461
1
นางสาวพนิดา ศรีเส้ง silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2462
1
นางชัชชญา น้อยผา silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2463
1
นางแวฬาร์ตีฟัส หมีนยะลา soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2471
1
นางพิมพ์ชยา ฐานุพงษ์มณี silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2111
10
นายอำมาตย์ แวมามุ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2032
10
นางสาวชนดา นาคศรี silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1998
10
นางประยูร บุญจริง silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1986
10
นางสุไรยา สนิ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1984
10
นางอารี ติเอียดย่อ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1848
10
นางสุวรรณา คงมณี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1847
10
นางระเบียบ เจาะเอาะ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1844
10
นางสมจิตร มุณีศรี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1832
10
นางสาวสายกมล พัทบุรี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1831
10
นางสาววิไลพร สะสิสัจจัง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1774
10
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1748
10
นางสาวสูรี ขะเดหรี silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1724
10
นางสาวสาวินี แซ่เล่า silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1652
10
นายธวัชชัย นุ้ยสีรุ่ง com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1651
10
นายปรเมศวร์ ธนูศร com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1617
10
นางเนตรนภา ถาวรสุวรรณ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1607
10
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1605
10
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1576
10
นางสาวศิรินันท์ สัจพันธ์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1575
10
นางสาวประกายใจ คงพูน wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1445
10
นางอรุณี เพชรกาศ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1443
10
นางนิตยา แก้วน้อย thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1431
10
นางสาวสุภาภรณ์ หลี thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1430
10
นางสาวสุกัญญา เหล็มสะ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1427
10
นางนงเยาว์ ยอดแก้ว thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1384
10
นางจินดา เทพสุวรรณ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1356
10
นางกัณต์ภัชญ์ เหมะตะศิลป์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1216
10
นางสาวซาปียะ ดาราแม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1214
10
นายปัญญา คงคต sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2236
10
อาอิเซาะ ซาหีมซา ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2238
10
นายสุกรี เจ๊ะเต๊ะ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2242
10
นายอุสมาน มีนา ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2307
10
นางฮาสะน๊ะ เจะเละ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2362
10
นางสาวสาวิตรี เศรษฐีแสง silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2387
10
นางนิภา โชคอรรคนิต soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2391
10
นางผอื้น ชาติวัฒนา soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2423
10
นางวนิดา จิตสุนันท์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2424
10
นางสาวภัตมา แหลมัน soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2012
11
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2008
11
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1987
11
นายอดุล มะสมาน silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1837
11
นางวีณารัตน์ ปูขาว pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1835
11
นางยุพา ทองนวลจันทร์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1775
11
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1750
11
นายสมพร แก้วซัง silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1729
11
นางสาววันเพ็ญ บ่อเตย silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1622
11
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1620
11
นางสุระไอนี อุมา silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1446
11
นางชญาภา วรรณพฤกษ์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1440
11
นางกูรูหานี ขวัญเพชร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1438
11
นางสาวสุขนิจ เส็มหมาด thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1437
11
นางสาวมาลี เหมหมัด thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1436
11
นางจินดา เทพสุวรรณ์ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1386
11
นางสาวฝาตีหม๊ะ หัสหมัด ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1367
11
นางอาทิตยา เดอะ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1232
11
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2141
11
นายอิสมะแอ เหมหมัด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2142
11
นายศรายุทธ เขตเทพา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2184
11
นางจินตนา เกื้อก่อยอด silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2203
11
นางวงศ์ดาว เดเระมะ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2237
11
นายอับดุลเล๊าะห์ สันเด ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2239
11
นางจินตนา เจะดือเระะ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2241
11
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2308
11
นางสาวสาวิณี พรหมเกิด silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2365
11
นายอิสมาแอ แสมเน็ง silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2388
11
นางมลิวรรณ บุญจริง soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2432
11
ว่าที่ร้อยโทธนกฤต แก้วอุไทย soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2434
11
นายพิเชษฐ์ ไชยสงคราม soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1989
12
นางสุนีย์ ทองใบเพ็ชร silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1850
12
นางสาวมยุรี หมัดหมาน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1849
12
นางสาวดาราวรรณุ นุ่มพุ่ม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1838
12
นางกิ่งกาญจน์ ศิริเสถียร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1874
12
นายฮานูวา ยุโสะ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1777
12
นายประสิน อนันตประเสริฐ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1762
12
นางสาวจุรีรัตน์ ตันพิเศษ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1732
12
นางอนันตญา น้อยสำลี silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1626
12
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1447
12
นางปาริชาติ ชูสุวรรณ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1439
12
นางกัญญา เภาประดิษฐ์ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1393
12
นางสาวนิภาพร ทองได้หนู ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1391
12
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1370
12
นางนงเยาว์ ยอดแก้ว thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1217
12
นายอุเส็น นิสัน sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2146
12
นางสาวฮายาตี ดอร์เลาะห์ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2149
12
นายฟารุค เหมหมัด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2162
12
นางนูรัยยา มะมูแร ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2165
12
นางสาวบิลกีส หะยีเต๊ะ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2205
12
นางสุไรยา สนิ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2244
12
นายฟารุค เหมหมัด ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1997
13
นายวิมล จีนหมวกดำ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1996
13
นางสาวเสาดะ สันเจริญ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1994
13
นางสุระไอนี อุมา silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1993
13
นางสายกมล พัทบุรี silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1926
13
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1852
13
นางสาวพัฏชรี สุขจรุ่ง pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1851
13
นางอาอีฉ๊ะ หมาดเส็น pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1843
13
นางนิตยา แก้วน้อย pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1842
13
นางสาวสุดารัตน์ หวังแฉะ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1779
13
คุณครูนัฐลดา เรืองปาน silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1736
13
นางยุวรี แลบา silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1628
13
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1451
13
นางสาวสุภาภรณ์ หลี thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1442
13
นางสาวอนิสรา จิตรประวัติ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1398
13
นางสาวมัชฌิมา ปลื้มใจ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1395
13
นางสะรีย๊ะ เสมอภพ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1394
13
นางกัญญา เภาประดิษฐ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2215
13
นายปูกอรี กาแบ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2227
13
นางเสาด๊ะ บินบอสอ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2246
13
นายฮาโหรน หมานหมีน ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2252
13
นางวงศ์ดาว เดเระมะ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1954
14
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1953
14
นายแสบ หนูแจ่ม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1924
14
นางสาวกุลระวี แก้วกระจ่าง silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1855
14
นางสาวรออานี เป๊าะมา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1854
14
นางประยูร บุญจริง pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1853
14
นางสาวว่านแพร บุญเต็ม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1846
14
นางสาวสูรี ขะเดหรี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1845
14
นางสุวรรณา คงมณี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1781
14
นางสาวสุพรรณี ดาโอ๊ะ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1744
14
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1630
14
นางอรสา เพ็ชรฆาต silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1454
14
นางสาวมนธิรา แสนบัลลังก์เพชร thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1373
14
นางลัดดา อักษรทอง thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2151
14
นายจิระเดช มะ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2230
14
นางจินตนา เจะดือเระ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2231
14
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2243
14
นายสุกรี เจ๊ะเต๊ะ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2245
14
นายอุสมาน มีนา ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2017
15
นางสาวสุขนิจ เส็มหมาด silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1957
15
นายเชาวฤทธิ์ คงเรือง silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1927
15
นางปัทมา ผดุง silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1784
15
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1747
15
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1631
15
นางสาวสุพรรณี ดาโอ๊ะ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1457
15
นางสาวสารินันท์ อูมาสะ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1404
15
นางสาวเสาวลักษณ์ หัสการดี ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1405
15
นางเสาวลักษณ์ ใบมิเด็น ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1402
15
นายอับดุล อีซอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1401
15
นางสาวสารินันท์ อูมาสะ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1375
15
นางสาวชลิตา บูดา thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2197
15
นายฮาซัน ปุเตะ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2200
15
นางสุพรรณี อายิ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2233
15
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2248
15
นางรอบิหย๊ะ ราชชำรอง ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2383
15
นางชัญญาภรณ์ โมลิโต pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2385
15
นางจินตนา เจะดือเระ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2133
16
นางสาวปริสา แหลหมัน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2131
16
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบุรี ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1959
16
นางจินตนา เกื้อก่อยอด silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1932
16
นายอุสมาน มีนา silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1857
16
นายมูฮัมหมัด หมัดหมัน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1856
16
นางตวงรัตน์ มุดาหาร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1786
16
นางสุระไอนี อุมา silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1709
16
นางสมสมร นิภิรมย์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1632
16
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1459
16
นางนงเยาว์ มากชูชิต thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1448
16
นางพวงน้อย เหล่าประชาวิทย์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1376
16
นางนฤมล หับดี thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2143
16
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2232
16
นายมุฮัมมัด หมัดหมัน ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2247
16
นายมูฮัม หมัดหมัน ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1968
17
นางสาวชนดา นาคศรี silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1960
17
นางวนิดา สังรี silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1946
17
นางอาสะหน๊ะ มิน silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1934
17
นายโกศล ปุนทะมณี silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1809
17
นางมณี เทพสุวรรณ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1807
17
นางสาวอนงค์นาฎ เกื้อก่อแก้ว pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1789
17
นางเนตรนภา ถาวรสุวรรณ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1712
17
นางเสาวรส พิลากรณ์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1633
17
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1460
17
นางประยูร บุญจริง thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1452
17
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1377
17
นางสมใจ ส้องเสง thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2235
17
นายฮาโหรน หมานหมีน ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2389
17
นางสาวว่านแพร บุญเต็ม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2390
17
นางประยูร บุญจริง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2392
17
นางสาวสุวรรณา ทองเป็นเพ็ชร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1971
18
นางสะรีย๊ะ เสมอภพ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1937
18
นางสาวจาริณี พลเรือง silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1936
18
นางพิมพ์ชยา ฐานุพงศ์มณี silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1810
18
นางนฤมล ส่งเสริมสุข pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1713
18
นายวีรศักดิ์ เดเระมะ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1634
18
นางปีกแพร กอพูนพัฒน์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1465
18
นางกัญญา เภาประดิษฐ์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1455
18
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1378
18
นางสาวสุขนิจ เส็มหมาด thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2152
18
อาอิเซาะ ซาหีมซา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2153
18
หัสยานันท์ หมันเหร็น ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2393
18
นางสาวซันตี นิสัน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2394
18
นางสาวรานีย์ ศรีสวัสดิ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2014
19
นายประสิน อนันตประเสริฐ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2000
19
นางปิยะรัตน์ แก้วรงค์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1978
19
นายฮานูวา ยุโสะ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1952
19
นางเขมวันต์ สำเภาทอง silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1816
19
นางอรชร แก้วมาก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1813
19
นางสาวฐิฏิมาศ คงได้สิทธิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1717
19
นางสาวนันณภัชสรณ์ วรรณจันทร์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1635
19
ครูนัฐลดา เรืองปาน silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1472
19
นางจิราพร หมาดบากา thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1458
19
นางสาวอังสนา อาฆง thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2193
19
นางรอบิหย๊ะ ราชชำรอง ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2395
19
นางอรชร แก้วมาก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2396
19
นางสาวฐิฏิมาศ คงได้สิทธิ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2130
2
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2127
2
นางจิตนา เจะดือเระ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2124
2
นางสุระไอนี อุมา silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2116
2
นายภักดี แก้วเจริญ silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2099
2
นางสาวฮุสนา หมะประสิทธิ์ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2093
2
นายดาโอะ โตะทา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2091
2
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2088
2
นางสาวอัจฉรา เดาะหวัง ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2087
2
นางสาวบิลกีส หะยีเต๊ะ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2085
2
นางสาวมัรยานีย์ สอและ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2083
2
นายอาบาดีย์ แวโพ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2076
2
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2074
2
นางสาวปารีสา แหลหมัน ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2072
2
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบูรี ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2055
2
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2045
2
นางรัตนา เกื้อขำ soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2044
2
นางฮาสะน๊ะ เจะเละ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2043
2
นางหทัยกาญจน์ พิรุณ soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2038
2
นางสาวเจนจิรา กาลอ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2018
2
นางสาวรุษณี สีเต็ม soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2016
2
นางวรรณี ราชแก้ว soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2011
2
นายเวค ถิ่นเรืองสิน wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2010
2
นางนภาภัส ลอยทอง wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1975
2
นางรอฮานี เดเระมะ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1973
2
นางสาวสรี ขะเดหรี silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1964
2
นางจินตนา เกื้อก่อยอด silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1949
2
นางสาวศิริลาวัลย์ ศันสนะวิศิษฎ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1947
2
นางกรกมล ไชยมณี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1944
2
นางสาวจุฑามาศ จันทร์เจียม silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1942
2
นายฟารุค เหมหมัด ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1935
2
นายเวค ถิ่นเรืองสิน wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1933
2
นางนภาภัส ลอยทอง wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2371
2
นางรัตนา เกื้อขำ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2372
2
นางหทัยกาญจน์ พิรุณ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1904
2
นางนิตยา เรืองแก้ว silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1901
2
นางสาวสรัญญา เจะจาโรจน์ silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1897
2
นายดาโอะ โตะทา silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1896
2
นางสาวสูรี ขะเดหรี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1895
2
นายวัฒนชัย สาลี wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1894
2
นางวิภารัตน์ หลีมะพรรณ wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1888
2
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1887
2
นางวาณีย์ มาชาตรี wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1884
2
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1883
2
นางสาวสมใจ พุทธซ้อน hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1882
2
นางสาวสุริยะ อนันทบริพงค์ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1834
2
นางสาวมลธารัตน์ ชูอินทร์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1811
2
นางซานีตา เจะจาโรจน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1800
2
นางสาวฐิตินันท์ ขุนรอด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1798
2
นางสาวมยุเรศ รัตนารมย์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1795
2
นางจินตนา เกื้อก่อยอด silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1782
2
นางสาวซาลูมา ไชยยอด silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1880
2
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1770
2
นางสาวรุุษณี สีเต็ม hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1765
2
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1763
2
นางสาวภัตมา แหลหมัน silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1756
2
นางสาวนภัสกร สุภาพงษ์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1754
2
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1737
2
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1703
2
นายธวัชชัย นุ้ยสีรุ่ง silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1701
2
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1697
2
นางสาวรุสณีย์ อนันทบริพงศ์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1694
2
นายนิกร พรมสู hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1693
2
นายประพงศ์ ธรรมทินโณ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1686
2
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1678
2
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1660
2
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1658
2
นางสาวนิภาพร ทองได้หนู com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1646
2
ว่าที่ร้อยโทธนกฤต แก้วอุไทย com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1640
2
นางสาวสุพรรณี ดาโอ๊ะ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1639
2
นางสาวหวันโสภา มีเถาะ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1613
2
นางเกศนีย์ บุตรรักษ์ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1612
2
นางสาวฝาตีหม๊ะ หัสหมัด ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1610
2
นางสาวจันจิรา หมุดหวัน wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1593
2
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1592
2
นางสาวขนิษฐา แดงเปีย ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1581
2
นางวาณีย์ มาชาตรี wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1580
2
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1565
2
นางรอบิหย๊ะ ราชชำรอง wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1563
2
นางสาวปราณ๊ ตันจะโข wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1561
2
นางสาวสุวิมล ทองคำหอม ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1560
2
นางพิณฑา สุขศรีทอง wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1558
2
นางวันวิสา พรหมสุวรรณ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1557
2
นางปาณภัทร อินทรศรีสุข wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1549
2
นายเวค ถิ่นเรืองสิน wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1547
2
นางนภาภัส ลอยทอง wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1542
2
นางสุไรยา สนิ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1541
2
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1536
2
นางสาวจุฑามาศ จันทร์เจียม wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1529
2
นางเสาด๊ะ บินบอสอ wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1528
2
นางวิภารัตน์ หลีมะพรรณ wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1525
2
นางสาวนภัสกร สุภาพงศ์ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1510
2
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1509
2
นางนงลักษณ์ หะยีหวัง ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1504
2
นางพรเพ็ญ แก้วเกาะสะบ้า ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1501
2
นางจันจิรา แก้วรุ่งเรือง wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1499
2
นางวรารัตน์ ศรีวัชรวงศ์ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1491
2
นางปาณิศา หลังชาย thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1486
2
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1476
2
นางปาริชาติ ชูสุวรรณ thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1466
2
นางรุ่งทิพย์ สุวรรณรัตน์ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1453
2
นางรุ่งทิพย์ สุวรรณรัตน์ thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1450
2
นางปณิตา แก้วจังหวัด thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1434
2
นางรุ่งระภี ธนูศร thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1433
2
นางสาวสุภาภรณ์ หลี thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1413
2
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1408
2
ยส thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1407
2
นางศรีประภา พรหมอ่อน thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1399
2
นางศรีประภา พรหมอ่อน thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1392
2
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1388
2
นางแก้วใจ แสงอรุณ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1380
2
นางสาวสุภาภรณ์ หลี thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1357
2
นายจันทโรจน์ กี้ติ๊ก thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1341
2
นางมณี เทพสุวรรณ์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1339
2
นางจันทิวา พร้อมญาติ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1338
2
นางนัฐวดี ทองใบเพ็ชร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1321
2
นายธรรมนพ เล็งเจริญ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1319
2
นายอิสมาแอ แสมเน็ง sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1318
2
นางฉวีวรรณ บุญธรรม sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1305
2
นายอภิเดช เหล็มและ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1304
2
นายพงศ์ศักดิ์ จันทสุบรรณ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1303
2
นางนฤมล หัสบดี ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1287
2
นายอิสมะแอ เหมหมัด ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1286
2
นางสาวดารัตน์ หมานหมาด ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1285
2
นายอภิชาติ หมานหมาด ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1244
2
นางรุซัยรีย์ ดุนี sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1238
2
นางสุวิมล หีมงอย sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1237
2
ว่าที่ร้อยตรีอภิชาติ สุวรรณรัตน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1236
2
นายไพรัตน์ สุวรรณโก sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1234
2
นายธนพล มะโนเรศ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1229
2
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1228
2
นางสุไรยา สนิ sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1221
2
นางสาวจิรัตญา พรหมสมปาน sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1220
2
นางสาวเพียงเพ็ญ สุขพิพัฒน์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2296
2
นางสาวยุวิตา นิสัน wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1206
2
นางนัฐสิมา ดาเหล็น sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2157
2
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2168
2
นางสาวพรศรี วงศ์ไกร soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2172
2
นางสมพิศ ไชยพยัญ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2174
2
นางนูรีซัน ดามัน ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2177
2
นางสาวฮายาตี ดอร์เลาะห์ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2369
2
นางสาวยุวิตา นิสัน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2188
2
นายอดุลย์ หลงมีหนา ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2190
2
นายอับดุลรอหะ บากา ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2191
2
นายศรายุทธ เขตเทพา ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2208
2
นางมลิวรรณ บุญจริง soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2223
2
นายอิสมาแอ เหมหมัด ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2226
2
นายศรายุทธ เขตเทพา ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2254
2
นางสาวสูรี ขะเดหรี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2256
2
นายดาโอะ โตะทา silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2257
2
นายอับดุลรอหะ บากา ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2259
2
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2269
2
นางสาวฮายาตี ดอร์เลาะห์ ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2270
2
นายฟารุค เหมหมัด ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2272
2
นางหทัยกาญจน์ พิรุณ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2275
2
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2277
2
นางนูรีซัน ดามัน ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2278
2
นายฟารุค เหมหมัด ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2280
2
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2368
2
นางสาวฮุสนา หมะประสิทธิ์ soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2285
2
นางสาวปิยาณี สุทธิกาญจน์ silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2297
2
นางสาวฮุสนา หมะประสิทธิ์ wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2299
2
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2309
2
นางสาวอังสนา สีตะพงศ์ thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2312
2
นางสาวอังสนา สีตะพงศ์ thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2313
2
นางปรียาภรณ์ จันทร์ละเอียด silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2317
2
นางจรินทิพย์ คงคต silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2321
2
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2324
2
นางสาวนวลน้อย ทองขาว silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2325
2
นางพราวภร จันทรของชุม silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2328
2
นางสาวภัตมา แหลหมัน silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2329
2
นายไพศาล มูณี ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2332
2
นางสาวสูรี ขะเดหรี silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2333
2
นางรอฮานี เดเระมะ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2337
2
นายหะหมะ ยุโส๊ะ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2338
2
นายมนตรี หมานสนิท silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2344
2
นายฮานูวา ยุโสะ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2345
2
นางสุพรรณี อายิ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2358
2
นางจันทิวา พร้อมญาติ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2359
2
นางพิรุฬห์ลักษณ์ หม่อมท่า silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2429
2
นางรัตนา เกื้อขำ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2439
2
นางจรินทิพย์ พรมเอียด silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2444
2
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2448
2
นางจินตนา เกื้อก่อยอด silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2453
2
นางธัญลักษณ์ พร้อมมูล silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2454
2
นางสุไรยา สนิ silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2457
2
นางอรุณี รัตนจำนงค์ ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2464
2
นางศิรัญญา เหล็มปาน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2465
2
นางกิจจา จันทภาโส silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2470
2
นางสาวนภัสกร สุภาพงษ์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2472
2
นางสาวซาลูมา ไชยยอด silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2473
2
นางสาวซาลูมา ไชยยอด silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2475
2
นางศิรัญญา เหล็มปาน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1818
20
นางสุพรรษา เกตุรัตน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1718
20
นายมนตรี หมานสนิท silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1636
20
นางอภิสรา เนื่องสุวรรณ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1473
20
นางสาวสุกัญญา เหล็มสะ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1462
20
นางนฤมล หัสบดี thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2179
20
นายอำมาตย์ แวมามุ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2192
20
นายฮาโหรน หมานหมีน ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2397
20
นางภัชรียา เนสะแหละ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2398
20
นางสาวมลธารัตน์ ชูอินทร์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2399
20
นางมณี เทพสุวรรณ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2400
20
นางสาวอนงค์นาฎ เกื้อก่อแก้ว pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2001
21
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1820
21
นางจินตนา เจะดือเระ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1720
21
นายวิลาศ แก้วทิพย์มณี silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1477
21
นางสาวมัชฌิมา ปลื้มใจ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2401
21
นางจรวย เพชรสุวรรณ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2402
21
นางเปาซียะห์ สาเระ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2403
21
นางเยาวดี ทองไฝ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2405
21
นางอัมพันธ์ สรประสิทธิ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2406
21
นายสหรัช ถาวรสุทธิ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2407
21
นางสุรัตน์ดา แก้วเกาะสะบ้า pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2408
21
นายอารีย์ สมานอารี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1861
22
นางสาวอาภรณ์ ชูการ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1860
22
นางสาวปริยาภา สุขี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1859
22
นางอัมพันธ์ สรประสิทธิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1858
22
นายสหรัช ถาวรสุทธิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1721
22
นางละไม อ่อนปลอด silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1481
22
นางสาวอนิสรา จิตรปะวัติ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1467
22
นางเขมวันต์ สำเภาทอง thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1464
22
นางสาวสมใจ พุทธซ้อน thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2211
22
นายปูกอรี กาแบ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2404
22
นางสาวดุษฎี โส๊ะหมัด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2409
22
นางสุณีย์ รัตนโชติ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2410
22
นางวัชราภรณ์ กาญจนเพ็ญ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2411
22
นางอาอีฉ๊ะ หมาดเส็น pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2412
22
นางสาวพัฎชรี สุขจรุ่ง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1966
23
นางสาวรับขวัญ สะตือบา silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1723
23
นางสาวอนุธิดา รักวงษ์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1485
23
นางชลธิชา ฤทธิศักดิ์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1469
23
นางเสาวลักษณ์ ใบมิเด็น thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2413
23
นางสาวสุไหวดา รักพินิจ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2414
23
นางสุทธิสา พุทธซ้อน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2415
23
นางสาวรอฮาณา สันสวย pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2416
23
นางธัญญา แก้วทอง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2417
23
นางนุจรีย์ เพ็ชรจรูญ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2466
23
นางสาวอนุธิดา รักวงษ์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2003
24
นายนิพิฐพนธ์ ทัพพ์ชัยศิริ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1863
24
นางสาวอภิฤดี ติเอียดย่อ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1862
24
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1725
24
นางนัฐวดี ทองใบเพ็ชร silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1488
24
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1471
24
นางสาวชริษา ประสิทธิสร thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1864
25
นางจรวย เพชรสุวรรณ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1727
25
นางฟาอีซ๊ะ อาแซดอยิ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1474
25
นายสมประสงค์ คงสีแก้ว thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1866
26
นางสาวซันตี นิสัน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1865
26
นางสาวรานีย์ ศรีสวัสดิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1730
26
นางสาวสุจิตรา แก้วได้ขุน silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1867
27
นางสาวดุษฎี โส๊ะหมัด pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1745
27
นายหะหมะ ยุโส๊ะ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1733
27
นางสาวจาริณี พลเรือง silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1741
28
นางจันทิวา พร้อมญาติ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1735
28
นางอรสา เพ็ชรฆาต silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1869
29
สุรัตน์ดา แก้วเกาะสะบ้า pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1868
29
นายอารีย์ สมานอารี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1738
29
นายอดุล มะสมาน silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2135
3
นางสาวมัรยานีย์ สอและ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2134
3
นายอาบาดีย์ แวโพ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2125
3
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2117
3
นายอดุลย์ หลงมีหนา ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2102
3
นางวรารัตน์ ศรีวัชรวงศ์ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2094
3
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2090
3
นายอนุชา พุมเสน silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2077
3
นางสาวโซรยา แวสอเฮาะ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2059
3
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2049
3
นางสาวรุษณี สีเต็ม soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2046
3
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2042
3
นายอดุลย์ หลงมีหนา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2019
3
นายบุญเลิศ พรมสูง silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2007
3
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2006
3
นางสาวรุษณี สีเต็ม wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1992
3
นางอารี สีสุวรรณ์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1990
3
นายสมพร แก้วซัง silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1985
3
นายสมพร แก้วซัง silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1963
3
นางสมพิศ ไชยพยัญ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1962
3
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1961
3
นางสาวพรศรี วงศ์ไกร soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1951
3
นายรูสลัม บ่อเตย silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1948
3
นางสาววันเพ็ญ บ่อเตย silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1943
3
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1931
3
นางสุวพัชร แสงอรุณ silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1902
3
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1900
3
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1899
3
นางจันจิรา แก้วรุ่งเรือง wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1898
3
นางสาวพิชา เซ่งล่าย wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1890
3
นางวรรณี ราชแก้ว wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1889
3
นางสาววลัยเพ็ญ ไฝเสน wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1881
3
นายมุฮัมมัด หมัดหมัน wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1836
3
นางสุวรรณี ทองนวลจันทร์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1814
3
นางสาวเพชรลัดดา สุพรรณศิริ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1808
3
นางสาวอภิฤดี ติเอียดย่อ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1805
3
นางสาวอภิฤดี ติเอียดย่อ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1804
3
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1797
3
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1778
3
นายไพศาล มูณี silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1768
3
นางพิมพ์ชยา ฐานุพงศ์มณี hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1760
3
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1757
3
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1739
3
นางเนตรนภา ถาวรสวรรณ silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1705
3
นางฮาสะน๊ะ ยะพะ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1704
3
นางสาวเกษราภรณ์ แก้วของแก้ว silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1698
3
นางรัตนา เลรักหมาน silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1691
3
นายอิสเฮาะห์ สาเร๊ะ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1687
3
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1679
3
นางอภิสรา เนื่องสุวรรณ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1662
3
นางสาวศิริรัตน์ ศสีธร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1654
3
นายบุญนำ หมีนยะลา com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1653
3
นางสิรินาฎ หะยีเด com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1642
3
นางพิรุฬห์ลักษณ์ หม่อนท่่า wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1641
3
นางจันทิวา พร้อมญาติ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1616
3
นางประยูร บุญจริง wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1615
3
นางสาวสาวินี แซ่เล่า wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1604
3
นางสาวอุไร เส็มหย้ง ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1597
3
นางนงลักษณ์ หะยีหวัง ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1584
3
นางละไม อ่อนปลอด wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1583
3
นางจินตนา เกื้อก่อยอด silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1582
3
นายเจริญ เมฆฉาย wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1566
3
นางวนิดา สังรี wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1553
3
นางสาวชนดา นาคศรี wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1551
3
นางเพ็ญพรรณ เต็มตระกูล wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1546
3
นางสาวรัตติภรณ์ ทองยอด wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1544
3
นางสาวซูกี สีทอง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1538
3
นางวนิษา ชูโชติ wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1537
3
นางมยุรี ล่าเต๊ะ wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1531
3
นางสาวรอฮานี แวบากา wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1530
3
นายเกรียงไกร ขะเดหัส wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1518
3
นายพิทักษ์ แก้วประเสริฐ com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1514
3
นางชัชชญา น้อยผา com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1512
3
นายฉลอง ศรีไตรรัตน์ ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1511
3
นางสาวขนิษฐา แดงเปีย ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1505
3
นางสาวยุพิน สุขะบุญพันธ์ ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1502
3
นาวสาวจันจิรา หมุดหวัน wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1500
3
นางเกศนีย์ บุตรรักษ์ wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1492
3
นางวรรณี ราชแก้ว thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1487
3
นางอรุณี รัตนจำนงค์ thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1479
3
นายอิศเรส สูโรโรจน์ thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1478
3
นางสาวชมัยพร ท่อนทอง thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1470
3
นางสุวรรณี ทองนวลจันทร์ thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1456
3
นางนงเยาว์ มากชูชิต thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1444
3
นางสาวอนิสรา จิตรประวัติ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1415
3
นายภักดี แก้วเจริญ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1409
3
นางสุวิมล หีมงอย thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1390
3
นางปัทมา ผดุง thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1381
3
นางสาวนันท์นภัส กิรติกรนันท์ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1362
3
นางอรุณี รัตนจำนงค์ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1351
3
นางสาวจาริณี พลเรือง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1350
3
นางสุภาพร เชาวแพทย์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1342
3
นางสาวยุพิน สุขะบุญพันธ์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1330
3
นายไพรัตน์ สุวรรณโก sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1308
3
นางสุพรรณี อายิ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1307
3
นางนิตยา แก้วน้อย ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1306
3
นายนิรันดร์ เหล็มโส๊ะ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1289
3
นางอาภรณ์ จันเพ็ชรสี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1288
3
นางมินา อาญาพิทักษ์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1279
3
นายพรไพร ไชยศรีขวัญ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1276
3
นางสาวฐายวดี สังข์อ้น sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1245
3
นายธรรมนพ เล็งเจริญ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1241
3
นายพรไพร ไชยศรีขวัญ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1239
3
นางศิรัญญา เหล็มปาน sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1230
3
นางจสุพร ทองหนูรุ่ง sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1209
3
นางมาซิเร๊าะ ซา sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2159
3
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2175
3
นางสุไรยา สนิ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2176
3
นางอารี ติเอียดย่อ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2194
3
นายอาบาดีย์ แวโพ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2195
3
นางสาวหัสน๊ะ หัดขะเจ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2213
3
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2217
3
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2219
3
นางฟานาซีเราะห์ เล๊าะโส๊ะ ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2258
3
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2260
3
นายฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2281
3
นายทวี สีชมภู silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2286
3
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2300
3
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2310
3
นางสาวนวลน้อย ทองขาว soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2314
3
นางสาวนิตยา ลาเต๊ะ sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2319
3
นางสาวสุดารัตน์ หวังแฉะ silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2327
3
นางสาวภัตมา แหลหมัน silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2334
3
นายสมพร แก้วซัง silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2335
3
นางอารี สีสุวรรณ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2339
3
นายแสบ หนูแจ่ม silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2340
3
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2346
3
นางสาวชนดา นาคศรี silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2354
3
นางอารี ติเอียดย่อ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2355
3
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2373
3
นางประภาพร นะมะณี soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2374
3
นางจันจิรา แก้วรุ่งเรือง soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2431
3
นางสุนีย์ ทองใบเพ็ชร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2441
3
นางสาวสุดารัตน์ หวังแฉะ silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2455
3
นางจุฑามาศ จันทร์เจียม silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2474
3
นางสาวซาลูมา ไชยยอด soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2476
3
นางสาวฝาตีหม๊ะ หัสหมัด ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1873
30
นางสาวฟารีด๊ะ สอเฮาะ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1872
30
นางอามีนา งูหลี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1871
30
นางวีณารัตน์ ปูขาว pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1870
30
นางยุพา ทองนวลจันทร์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2132
4
นางปีกแพร กอพูนพัฒน์ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2106
4
นางมลิวรรณ บุญจริง silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2105
4
นางอารี ติเอียดย่อ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2104
4
นางสุไรยา สนิ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2103
4
นางวงศ์ดาว เดเระมะ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2101
4
นางวิภา หะยีเตะ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2086
4
นางสาวสุภารัตน์ อัคคะเมธี silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2078
4
นางนัฐสิมา ดาเหล็น soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2058
4
นายดาโอะ โตะทา ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2056
4
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2054
4
นางดรุณี เสนาจิตต์ soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2035
4
นางวรรณี สู่สมแก้ว silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2005
4
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1967
4
นางสาวซูกี สีทอง silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1965
4
นางสาวรุสณีย์ อนันทบริพงค์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1945
4
นายซุลกีฟลี ลาเต๊ะ ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1905
4
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1817
4
นางทัศนีย์ ตาเละ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1799
4
นายธวัชชัย นุ้ยสีรุ้ง silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1792
4
นางมินา อาญาพิทักษ์ silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1764
4
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1758
4
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1751
4
นางสาวสุไรด๊ะ ไชยเพช hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1740
4
นางสาวพลอยฝน จิวัฒนาชวลิตกุล silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1715
4
นางสาวหับเส๊าะ แตมะ silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1707
4
นางสาวนันท์นภัส กิรติกรนันท์ silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1702
4
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1696
4
นายเปาซี โจทย์สัน hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1688
4
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1680
4
นายฉลอง ศรีไตรรัตน์ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1665
4
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1656
4
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1644
4
นางสาวอารุณี ทินกร ณ อยุธยา wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1643
4
นางวนิดา ติเอียดย่อ wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1619
4
นายหะหมะ ยุโส๊ะ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1618
4
นางบุตรสดี หะมะ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1586
4
สุไรดะ ไชยเพช wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1585
4
อาอิเซาะ ซาหีมซา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1571
4
นางวนิษา ชูโชติ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1569
4
นางนงเยาว์ สงทับ wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1550
4
หัสยานันท์ หมันเหร็น wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1548
4
พยอม อาญาพิทักษ์ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1533
4
นายประพงศ์ ธรรมทินโณ wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1532
4
นางสาวชนดา นาคศรี wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1524
4
นางสาวพัฎชรี สุขจรุ่ง com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1523
4
นายปรเมศวร์ ธนูศร com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1516
4
นายปรเมศวร์ ธนูศร com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1515
4
นายบุญนำ หมีนยะลา com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1506
4
นายยงยุทธ หลงมีหนา ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1493
4
นางเขมวันต์ สำเภาทอง thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1489
4
นางวรรณี ราชแก้ว thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1482
4
นางปณิตา แก้วจังหวัด thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1480
4
นางปริชาติ ใหม่คง thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1463
4
นางสาวจันทรัสม์ ไหมจ้าย thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1416
4
นางชลธิชา ฤทธิศักดิ์ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1410
4
นางพิรุฬห์ลักษณ์ หม่อมท่า thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1403
4
นางเยาวเรศ ก่อเกื้อ thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1396
4
นางวนิดา สังรี thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1382
4
นางสุภาพิตร จีนหมวกดำ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1363
4
นางวรรณี ราชแก้ว thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1355
4
นางปีกแพร กอพูนพัฒน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1354
4
นางสาวอนิสรา จิตรประวัติ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1349
4
นายพรไพร ไชยศรีขวัญ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1343
4
นางศรีประภา พรหมอ่อน thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1337
4
นายบาสิทธิ์ ยะลา sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1310
4
คุณครูจุฑา ทองตราชู ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1309
4
คุณครูอารีย์ สมานอารีย์ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1292
4
นายพงศ์ศักดิ์ จันทสุบรรณ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1291
4
นางนฤมล หัสบดี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1290
4
นายอภิเดช เหล็มและ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1268
4
นางศิรัญญา เหล็มปาน sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1251
4
นายบาสิทธิ์ ยะลา sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1250
4
นายธรรมนพ เล็งเจริญ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1249
4
นายสมัคร อ่อนปลอด sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2468
4
นางสาวหัสนีซา สุรพล sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1246
4
นางธีรมาส สุวรรณชาติ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1240
4
นายยุทธพงศ์ มณีรัตน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1223
4
นางจรุพร ทองหนูรุ่ง sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1207
4
นายมุฮัมมัด หมัดหมัน sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2145
4
นางวิภา หะยีเตะ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2148
4
นางวงศ์ดาว เดเระมะ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2166
4
นางสาวเจนจิรา กาลอ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2180
4
นางวณิชชา นินวน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2181
4
นางสุกัลยา หัดสหมัด soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2196
4
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2199
4
นายจิระเดช มะ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2214
4
นางสุนีย์ ทองใบเพ็ชร soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2261
4
นายวีรศักดิ์ กฤษณาพันธ์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2282
4
นายอนุชา พุมเสน silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2287
4
นางมลิวรรณ บุญจริง silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2301
4
นางมลิวรรณ บุญจริง silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2316
4
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2320
4
นางนิจิตร สุโนคบุตร silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2341
4
นางสาวพนิดา ยะนายเดิม silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2353
4
นางสาวอนุธิดา รักวงษ์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2375
4
นางประจวบ แก้วทองราช soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2376
4
นางชัชชญา น้อยผา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2419
4
นางมรรยาท มณีนวล soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2420
4
นางสาวยุพิน สุขะบุญพันธ์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2438
4
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2442
4
นางนิจิตร สุโนคบุตร silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2467
4
นางสาวสุไรยา ใบมะอู sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2469
4
นางสาวนภัสกร สุภาพงษ์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2139
5
นางสาวปริสา แหลหมัน ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2136
5
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบุรี ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2128
5
นางสาวมัรยานีย์ สอและ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2126
5
นายอาบาดีย์ แวโพ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2114
5
นายดาโอะ โตะทา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2112
5
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2109
5
นายฮารัซ สุหลง ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2108
5
นางรอเมาะ เดเระมะ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2107
5
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2098
5
นางสาวพรลภัส คงสม silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2079
5
นางสาวพิชญาพร เกื้อก่อบุญ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2063
5
นายฟารุค เหมหมัด ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2034
5
นายมนตรี หมานสนิท silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2033
5
นายหะหมะ ยุโส๊ะ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2021
5
นายภักดี แก้วเจริญ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1988
5
นางสาวนัฐลดา เรืองปาน silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1974
5
นางวิรุฬลักษณ์ หม่อมท่า silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1972
5
นางจันทิวา พร้อมญาติ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1950
5
นายอิสมาแอ เหมหมัด ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1912
5
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1911
5
นายแสบ หนูแจ่ม silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1819
5
นางณริน แก้วมณี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1812
5
นางสาวกัลยาณี แลหาด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1801
5
นางสาวหับเส๊าะ แตมะ silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1767
5
นางสาวอาทิตยา จรูญทอง silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1759
5
นางสาวอุไร เส็มหย้ง silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1742
5
นางสุระไอนี อุมา silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1716
5
นายอิสมาแอ แสมแน็ง silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1711
5
นายสุรินทร์ ไชยทอง silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1706
5
นางรอฮานี เดเระมะ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1689
5
นางธัญลักษณ์ พร้อมมูล silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1681
5
นางเสาวนิตย์ อุทัยพันธ์ุ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1667
5
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1666
5
นายอับดุลเล๊าะ วาจิ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1659
5
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1623
5
หัสยานันท์ หมันเหร็น wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1621
5
พยอม อาญาพิทักษ์ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1595
5
นางเตือนใจ คำตัน silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1588
5
นายสมพร แก้วซัง wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1587
5
นางทรงยศ ราญฎร wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1554
5
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1552
5
นางสาวปัณสุกาญจน์ ณัฐฐาพรวรากุล wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1534
5
นางอาทิตยา เดอะ wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1521
5
นางสาวจิตราวดี หลงโดย com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1520
5
นางภัทราวดี ราชรองวังนุชิต com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1517
5
นางสาวนภัสกร สุภาพงศ์ com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1494
5
นางสาวอังสนา สีตะพงศ์ thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1468
5
นางนงเยาว์ มากชูชิต thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1418
5
นางวนิดา จิตสุนันท์ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1414
5
เด็กหญิงอุษามณี แซ่เตียว thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1411
5
นางปิยะรัตน์ แก้วรงค์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1383
5
นางรุ่งทิพย์ สุวรรณรัตน์ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1366
5
นางสาวอาอีเสาะ มูละ thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1359
5
นางสาวรุ่งระภี ธนูศร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1358
5
นางสาวสุภาภรณ์ หลี ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1345
5
นางอรทัย นิธิธนพัฒน์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1344
5
นางสาวนันท์นภัส กีรติกรนันท์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1332
5
นางจตุพร ทองหนูรุ่ง sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1311
5
นายยงยืน พงษ์พันธ์ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1294
5
นางจันทิวา พร้อมญาติ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1293
5
นางพิรุฬลักษณ์ หม่อมท่า ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1256
5
นายธรรมนพ เล็งเจริญ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1254
5
นายสมัคร อ่อนปลอด sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1248
5
นายยุทธพงค์ มณีรัตน์ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1208
5
นางมะลินี หนูมาก sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2144
5
นางสาวทิพาพร ชะอุ่ม silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2160
5
นางนูรีซัน ดามัน ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2161
5
นางนูรีซัน ดามัน ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2163
5
นายฟารุค เหมหมัด ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2173
5
นายอับดุลรอหะ บากา ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2182
5
นางสาวศิริลาวัลย์ ศันสนะวิศิษฏ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2185
5
นางชุติกาญจน์ รุ่งเรือง soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2204
5
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2209
5
นายฮาซัน ปุเตะ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2224
5
นายกอเดร์ สาแลหมัน soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2262
5
นายแสบ หนูแจ่ม silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2263
5
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2288
5
นางสาวพิชา เซ่งล่าย silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2302
5
นางวรารัตน์ ศรีวัชรวงศ์ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2351
5
นายแสบ หนูแจ่ม silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2352
5
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2377
5
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2378
5
นางนาถชิดา ภิญโญธนภัทร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2433
5
นางสาวอาภัสรา อาญาพิทักษ์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2119
6
นางอารี ติเอียดย่อ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2118
6
นางสุไรยา สนิ ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2080
6
นางสาวพนิดา ยะนายเดิม soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2068
6
นางสาวปริศนา แหลหมัน ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2067
6
นางสาวนูรฮัลนาน ล่าบุรี ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2065
6
นางสาวอุไร เส็มหย้ง silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2025
6
นายแสบ หนูแจ่ม silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2026
6
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1977
6
นางสุภาพร เชาวแพทย์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1976
6
นางสาวจาริณี พลเรือง silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1918
6
นางสุพรรณ๊ อายิ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1916
6
นายฮานูวา ยุโสะ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1821
6
นางสาวอาภัสรา อาญาพิทักษ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1815
6
นางวาสนา พรหมนิมิตร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1802
6
นางสาวกุลระวี แก้วกระจ่าง silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1769
6
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1731
6
นางสุระไอนี อุมา silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1722
6
สุไรด๊ะ ไชยเพช silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1708
6
นางสุพรรณี อายิ silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1690
6
นางสาววิภาศิริ จินเอียด silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1682
6
นางสุระไอนี อุมา silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1668
6
นางสาวอนันตญา น้อยสำลี com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1664
6
นางสาวขนิษฐา ผอมนะ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1663
6
นางสาวขนิษฐา แดงเปีย com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1661
6
นายฮาซัน ปุเตะ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1627
6
นางรอบิหย๊ะ ราชชำรอง wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1625
6
นางสาวปราณี ตันจะโข wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1624
6
นางพิณฑา สุขศรีทอง wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1600
6
นางปิยะรัตน์ แก้วรวค์ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1590
6
นายสมชาย มณีโชติ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1564
6
นางเขมวันต์ สำเภาทอง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1562
6
นางสาวสาวิตรี เศรษฐีแสง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1495
6
นางวิไล ตระกูลกลกิจ thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1419
6
นางปริชาติ ใหม่คง thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1417
6
นางรอฮานี เดเระมะ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1389
6
นางสาวสารินันท์ อูมาสะ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1371
6
นางสมจิต อ่อนแก้ว thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านกระอาน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1369
6
นางปาณิศา หลังชาย thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1361
6
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1360
6
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1313
6
นางลลนา อิแอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1312
6
นายเปาซี โจทย์สัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1296
6
นางจรูญรัตน์ ดนยะแหละ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1295
6
นายลิขิต สนิ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1258
6
นางศิรัญญา เหล็มปาน sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1211
6
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1210
6
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2147
6
นางสุไรยา สนิ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2150
6
นางอภิสรา เนื่องสุวรรณ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2167
6
นางวิภา หะยีเตะ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2169
6
นายอดุลย์ หลงมีหนา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2171
6
นางสาวสุกัญญา เหล็มสะ ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2187
6
นางสาวนิภาพร ทองได้หนู soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2189
6
นางสาวกนกวรรณ สุระสังวาลย์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2198
6
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2201
6
นายดาโอะ โตะทา ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2207
6
นายฟารุค เหมหมัด ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2210
6
นายอัดนันท์ สิริเต๊ะ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2229
6
นางสาวโซรยา แวสอเฮาะ soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2264
6
นายฮานูวา ยุโสะ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2265
6
นางสุพรรณี อายิ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2289
6
นางธัญลักษณ์ พร้อมมูล silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2303
6
นางสาวลดาวัลย์ ไชยศรี silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2315
6
นางอรสา เพ็ชรฆาต silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2363
6
นางสาวสายกมล พัทบุรี silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2364
6
นางสาววิไลพร สะสิสัจจัง silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2379
6
นางสาวอาภรณ์ ชูการ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2380
6
นางสาวปริยาภา สุขขี soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2418
6
นางมลิวรรณ บุญจริง soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2437
6
นางอรสา เพ็ชรฆาต silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2081
7
นางสุระไอนี อุมา soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2071
7
นางไมตรีจิต ศรีไตรรัตน์ silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2039
7
นางสาวมัรยานีย์ สอและ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2037
7
นายอาบาดีย์ แวโพ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าม่วง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2027
7
นางสาวพนิดา ยะนายเดิม silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1995
7
นายอนุชา พุมเสน silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1980
7
นางสาวสุไรยา ใบมะอู silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1979
7
นางบุตรสดี หะมะ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1922
7
นายมนตรี หมานสนิท silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1921
7
นายหะหมะ ยุโส๊ะ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1839
7
นางอาทิตยา นิคมรัตน์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1771
7
นายวิมล จีนหมวกดำ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1734
7
นางจินตนา เกื้อก่อยอด silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1726
7
นางสาวชนดา นาคศรี silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1683
7
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1671
7
นางสาวพนิดา ศรีเส้ง com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1670
7
นางสาวจิตราวดี หลงโดย com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1669
7
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1648
7
นางสาวหับเส๊าะ แตมะ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1629
7
นายไกรสร เจ๊ะโส๊ะ wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1606
7
นางสาวกุไรฟะฮ์ รับประยูร silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1598
7
นายสถาพร จุฬามณี wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1596
7
นางสาวเสาดะ สันเจริญ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1594
7
นางสาวสายกมล พัทบุรี wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแซะ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1570
7
นางปานจิตร จันทร์เนียม wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1568
7
นางสาวศิริรัตน์ หน่อศรี wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1567
7
นางอาภรณ์ บุราณ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1496
7
นางอรุณี รัตนจำนงค์ thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1432
7
นายวิทยา จิตต์รัตน์ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1422
7
นางแก้วใจ แสงอรุณ thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1421
7
นางสาวรุสณีย์ อนันทบริพงค์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1420
7
นางเสาวรส พิลากรณ์ thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1365
7
นางเสงี่ยม กฤตสัมพันธ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1364
7
นางสุวพัชร แสงอรุณ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1346
7
นางปีกแพร กองพูนพัฒน์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1314
7
นายสมประสงค์ คงสีแก้ว ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1297
7
นายศักรินทร์ ยาเล๊าะ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1263
7
นางสุวิมล หีมงอย sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1262
7
ว่าที่ร้อยตรีอภิชาติ สุวรรณรัตน์ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1215
7
นางสาวรัตติภรณ์ ทองยอด sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1212
7
นางสาวประสบพร สามแก้ว sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2212
7
นายฮาซัน ปุเตะ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2216
7
นายอำมาตย์ แวมามุ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2266
7
นายหะหมะ ยุโส๊ะ silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2267
7
นายมนตรี หมานสนิท silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2304
7
นางสาวปลายรุ่ง พุทสมสู silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2356
7
นางฟาอีซ๊ะ อาแซดอยิ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเขาน้อย เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2425
7
นางนาถชิดา ภิญโญธนภัทร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2164
74
นายอนุชา พุมเสน silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1766
76
นางสุวพัชร แสงอรุณ silC02-การแข่งขันรำวงมาตรฐาน (สาระนาฏศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 8-10 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2140
8
นายนิพิฐพนธ์ ทัพพ์ชัยศิริ silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2113
8
นายทวี สีชมภู silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2097
8
นายอดุลย์ หลงมีหนา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านนาจวก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2082
8
นางสาวนูรีย๊ะ ดนอารี soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2061
8
นางสาวญะมีละฮ หีมบวช ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2057
8
หัสยานันท์ หมันเหร็น ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2053
8
อาอิเซาะ ซาหีมซา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2041
8
นายฮารัซ สุหลง ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2040
8
นางรอเมาะ เดเระมะ ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2029
8
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2028
8
นายสุจินต์ แสงประสิทธิ์ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2009
8
นางอภิสรา เนื่องสุวรรณ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1981
8
นางสาวอาภัสรา อาญาพิทักษ์ silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกกอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1958
8
นางสาวนภัสกร สุภาพงษ์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1923
8
นางสาวชนดา นาคศรี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1833
8
นางสมพิศ ไชยพยัญ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1829
8
นางวันดี วุฒิประดิษฐ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1826
8
นางสาวหาสนี สาเม๊าะ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1824
8
นางประทีป เมฆฉาย pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1772
8
นางปิยรัตน์ แก้วรงค์ silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1743
8
นายเที่ยง อินทองชุม silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1714
8
สุไรด๊ะ ไชยเพช silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1684
8
นางสาวนูรีหย๊ะ จันทรุ่งโรจน์ silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1673
8
นายพิทักษ์ แก้วประเสริฐ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1672
8
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1649
8
นางสาวนิภาพร ทองได้หนู com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1611
8
นางสาวอาทิตยา จรูญทอง silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1601
8
นางแวฬาร์ตีฟัส หมีนยะลา wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1599
8
นางอาทิตยา นิคมรัตน์ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1573
8
นายอับดุลเล๊าะ วาจิ wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1572
8
นางภัทรียา หะยีหวัง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1435
8
นางสายจิตร์ หมื่นสะชุม thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1426
8
นางประยูร บุญจริง thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1400
8
นางเครือวรรณ คำสั่งข์ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1368
8
นางปิยะรัตน์ แก้วรงค์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1353
8
นางสาวชาลิชา เพ็งรักษ์ thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านป่ากอ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1348
8
นายสมประสงค์ คงสีแก้ว thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1333
8
นางสาวฐายวดี สังข์อ้น sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1317
8
นางมาซิเร๊าะ ซา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1316
8
นางสาววราทิพย์ บุญศรี ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1315
8
นางกรุณา พร้อมญาติ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1300
8
นางรุ่งระวี อาญาพิทักษ์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1299
8
นางปาริฉัตร จันทสุวรรณโณ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1298
8
นางฉลองรัตน์ วรรณจันทร์ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2202
8
นางสาวฮัสน๊ะ หัดขะเจ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2218
8
อาอิเซาะ ซาหีมซา ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2220
8
นายอิสมาแอ เหมหมัด ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2221
8
นายจิระเดช มะ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2222
8
นายสรายุทธ เขตเทพา ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2268
8
นางสาวชนดา นาคศรี silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2305
8
นางธัญลักษณ์ พร้อมมูล silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2357
8
นายเชาวฤทธิ์ คงเรือง silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านตาแปด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2381
8
นายพิเชษฐ์ ไชยสงคราม soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2382
8
นายหามะ สาและ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2384
8
นางสุนีย์ ทองใบเพ็ชร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านท่าไทร เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2426
8
นางประภาพร นะมะณี soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2427
8
นางจันจิรา แก้วรุ่งเรือง soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2430
8
นางนิภา โชคอรรคนิต soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุตู เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2062
87
นางนูรีซัน ดามัน ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2129
9
นางสาวสุไรดา การี ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2122
9
นางอารี ติเอียดย่อ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2121
9
นางสุไรยา สนิ ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2110
9
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2100
9
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันเด ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2084
9
นายสหรัช ถาวรสุทธิ์ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านโคกพยอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2075
9
นางสาววิภาศิริ จินเอียด silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2031
9
นางสุพรรณี อายิ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2030
9
นายฮานูวา ยุโสะ silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1983
9
นางสาวสุไรด๊ะ ไชยเพช silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1982
9
นางสาวกุลระวี แก้วกระจ่าง silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1841
9
นางสาวฐิตินันท์ ขุนรอด pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1840
9
นางสาวมยุเรศ รัตนารมย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1830
9
นางสาวฟารีด๊ะ สอเฮาะ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1828
9
นางอามีนา งูหลี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1773
9
นางจินตนา เกื้อก่อยอด silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1746
9
นางอรสา เพ็ชรฆาต silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1719
9
นางสาวรสรินทร์ แก้วบรรดาล silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1676
9
นางสาวนภัสกร สุภาพงศ์ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1675
9
นางสาวรูซนีย๊ะ มะโระ com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1674
9
นางสาวประกายใจ คงพูน com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1650
9
นางสาวสาวิตรี แซ่เล่า com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1614
9
นายวิมล จีนหมวกดำ silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดปริก เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1603
9
นายอับดุลเล๊าะ วาจิ wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1602
9
นางภัทรียา หะยีหวัง wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1574
9
นางพิณฑา สุขศรีทอง wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1441
9
นางปณิตา แก้วจังหวัด thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1428
9
นางนงเยาว์ มากชูชิต thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1425
9
นายพงศธร นุ้ยสมัน thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1374
9
นางชลธิชา ฤทธิศักดิ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านตูหยง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2156
9
นายทรงยศ ราญฎร silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2225
9
นายอำมาตย์ แวมามุ ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านคลองขุด เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2228
9
นายปูกอรี กาแบ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2234
9
นายปูกอรี กาแบ ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพรุชิง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2240
9
นายอับดุลเล๊าะห์ ลันดา ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย) รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2306
9
นายหะหมะ ยุโส๊ะ silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2349
9
นางสาวโซรยา แวสอเฮาะ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2350
9
นางสาวสุไลล่า หะยีเต๊ะ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านเทพา เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2421
9
นางปลื้มใจ แสงเจริญ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2422
9
นางอาภรณ์ บุราณ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านควนหมาก เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
2347
ท1
นายฮานูวา ยุโสะ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2348
ท1
นายฮานูวา ยุโสะ silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านควนหรัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2386
ท1
นางปาติมา สันนะกิจ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1991
ท2
นางปีกแพร กอพูนพัฒน์ silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านใหม่ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1955
ท2
นางสาวจุฑามาศ จันทร์เจียม silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1827
ท2
นางชัญญาภรณ์ โมลิโต pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านบ่อเตย เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1334
นายฮุเส็น นิสัน sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1331
นางสาวนิตยา ลาเต๊ะ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1329
นางสาวสุกัลยา หัดสหมัด sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1328
นางสาวสุมาลี เห็ดหัด sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1327
เด็กหญิงสุทธิตา หมันเจริญ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1326
เด็กหญิงสีตีนูรดียานา ล่าหีบ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1325
เด็กหญิงอรวรรณ ดวงสุวรรณ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1324
นางสาวณัฏฐนันทน์ เอียดเพชร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1323
นางอุราวดี หมื่นเพชร sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1322
นายชิด เทพสุวรรณ์ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนบ้านลำเปา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
2138
ึ7
นายศรายุทธ เขตเทพา ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
2137
ึ7
นายอิสมาแอ เหมหมัด ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1825
ึ7
นางปติมา สันนะกิจ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1803
ึ7
นางสาวชนดา นาคศรี silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านลำไพล เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1710
ึ7
นายอิสมาแอ แสมเน็ง silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนวัดคลองยอ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม
1347
ึ7
นางสาวเรวดี ชูลิวรรฬี thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1823
ึึ
นางสาวมยุรี หมัดหมาน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1822
ึึ
นางสาวดาราวรรณ นุ่มพุ่ม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนบ้านป่าโอน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1397
ึึ
นางแก้วใจ แสงอรุณ thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1752
ุ6
นายไพรศาล เกื้อขะเหร็ม hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1647
ุ6
นางกันต์ณภัชญ์ เหมะตะศิลป์ com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านพระพุทธ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์
1483
ุ6
นางแก้วใจ แสงอรุณ thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง โรงเรียนบ้านแม่ที เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1429
ุ6
นางสุวพัชร แสงอรุณ thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1372
ุ6
นางสาวจันทร์จิรา จันหมะกสิต thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร
1213
ุ9
นางสาวอรวรรณ เจ๊ะแว sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม