สรุปผลการแข่งขันแยกเป็นระดับเครือข่ายโรงเรียน

 เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม 
ลำดับที่ 1-3 ทั้งประเภทเดี่ยว และทีม ไปแข่งขันระดับเขต    

ได้ลำดับที่
คะแนนที่ได้
รายการแข่งขัน
โรงเรียน
ผลการแข่งขัน
lชื่อนักเรียน
1
80
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายทวีศักดิ์ แก้วบัวเพชร
1
80
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายนนทกร ภาโอภาส
1
80
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธนวิช ประสิทธิ์นุ้ย
1
80
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธเนศพล ชายขวัญแก้ว
1
80
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายเกียรติศักดิ์ พรมขาว
1
80
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายนพรุจต์ แก้วก่อเกื้อ
1
100
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายตูแวอุสหมาน ตูแวบีรู
1
100
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอัสหมาน โนสะทำ
1
100
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายจีรยุทธ นิ่มน้อย
1
100
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายภาณุพงศ์ แดงทองเกลี้ยง
1
93
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านสวรรค์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอาตีญา การดี
1
93
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านสวรรค์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายเตรัสซี่ เตะย่อ
1
93
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านสวรรค์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอิมรอน การดี
1
95
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์
1
95
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงมณีนุช ผลบุญ
1
95
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอัญชลิกา รัชสิทธิ์
1
91
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงพิยดา สรประสิทธิ์
1
96
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์
1
96
thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพัทธ์ธีรา บัวขวัญ
1
99
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงมารีฟ่า บุญช่วย
1
89
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
1
63
thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงกวินทรา จิตรมั่น
1
96
thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอวัสดา เจะดุหมัน
1
80
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายเพชรศิริ ศิริวัฒน์
1
80
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณัฐนนท์ ชูแก้ว
1
90
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอมลวรรณ นิลอินจันทร์
1
85
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงแวลาตีพ๊ะ บ่อเตย
1
90
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงพิชญาภัค สุวรรณรัตน์
1
85
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสีตีนุรมา อิหม่ำเหม
1
90
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวันธิดา ศรีสว่าง
1
85
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงปิยะดา ยะโก๊ะ
1
82
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุตู
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายศิวกร แก้วเกาะสะบ้า
1
82
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุตู
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายคฑาวุธ แซ่ตัน
1
82
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุตู
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมาติการ์ พรหมชูแก้ว
1
89
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงปาริชาติ พื้นขุนทด
1
89
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงจิราวาดี ขะหมิหมะ
1
89
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนพมาศ บุญมาทน
1
40
ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
สามเณรเอกภพ ประธานทรง
1
88
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุรดีน่า หมัดระเด่น
1
88
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอามานัส เบ็ลมาด
1
86.6
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟีรฮาน่า กาละน๊ะ
1
87.3
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
1
84
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายจีรายุ แก้วคง
1
86
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายไพซอล หวีเก๊ะ
1
94.1
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายชิตพล รักบุตร
1
94.1
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงศศิวรรณ นิลแสง
1
90
silD21-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวรัญญา นามหาญ
1
90
silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
1
90
silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
1
90
silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงสุวนันท์ จันทร์แดง
1
90
silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงรุจิรา หว่าหลำ
1
90
silB16-เดี่ยวขิม 7 หย่อง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงพัชราภา ไชยขาว
1
90
silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายจิรายุ แก้วคง
1
90
silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
1
90
silD03-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงบรรกิส ส่าแหลหมัน
1
90
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายเกียรติชัย แก้วเกาะสะบ้า
1
90
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายจิรานุวัฒน์ ทองหนูแดง
1
90
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายสุธาคิน ทองชู
1
90
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายชยธร ปุเต๊ะทอง
1
90
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายนภดล จันทร์อินทร์
1
90
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายวันชนะ นวลเพชร
1
90
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายสุริยะ ช่อมณี
1
90
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายเจษฎา บุญทอง
1
90
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายกรินทร์ เอียดสมสู
1
90
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายเจษฎาภร แก้วสังข์
1
90
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายวรายุส เกื้อก่อบุญ
1
90
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมนุเชษฐ์ เพ็ชรทองอ่อน
1
90
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายธีรพล บุญรักษ์
1
90
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวาซินีย์ ขุนสมจิตร
1
90
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฟาโรวี เดียวเล๊าะ
1
90
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายศุภณัฐ รอดบุญมี
1
90
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอิสมาแอน โต๊ะเหย็ม
1
90
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายนวพล สงคงคา
1
90
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวปานไพลิน มณีรัสยากร
1
90
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
1
90
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวสิริมา วุ่นซิงซี่
1
90
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายกันตพงศ์ หลงโดย
1
90
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายวรพล แก้วสุขแสง
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกมลชนก มณีโชติ
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจินดารัตน์ แก้วประสิทธิ์
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกิ่งกมล เกื้อก่อบุญ
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอมรรัตน์ รัตนช่วย
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงปรียากร พรมจุติ
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ขุนเจริญ
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงบุญญิตา บุญแนบ
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกรรธิมา คล้ายพวงกุหลาบ
1
90
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงปทมาวดี ใหม่เทวินทร์
1
90
ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกานต์พิชชา ชูช่วย
1
90
ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวรรณิศา อินทร์ด้วง
1
90
ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายชิตพล แก้งของสุข
1
90
ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงรุ่งทิพย์ แซ่หล่อ
1
90
ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงทิตาธร พงศ์ทองเมือง
1
90
ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงชนันธิดา สังข์แก้วป่า
1
90
wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายกฤษฎา คงสะระณะคง
1
90
wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอภิรักษ์ คงแก้ว
1
90
wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายองอาจ ทองอร่าม
1
90
com01-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงหทัยรัตน์ ยกรัตน์
1
90
com01-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวลิดา สุรักษา
1
90
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
1
90
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกชนุช ศิริบำรุง
2
76
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายศิวัชกร สัญศรีเมือง
2
76
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายธีรภัทร สัญศรีเมือง
2
76
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายธวัชชัย อินโท
2
76
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายนัฐวุฒิ แก้วเจริญ
2
76
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายชรินทร แววจันทร์
2
76
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายนันทชัย แซ่หล่อ
2
99.9
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายพีรภัทร แก้วช่วย
2
99.9
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมะห์ดีร์ หวีเก๊ะ
2
85
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุจนาฎ สัมพันธชิต
2
85
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายชุติภัค บุญประกอบ
2
85
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมลธิญา ใบดุเก็ม
2
85
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ิเด็กหญิงสายสุณีย์ พงษ์สัมฤทธิ์
2
85
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
2
82
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายปุณยวัฒน์ กมลวัล
2
82
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธีรกานต์ รัตนสุวรรณ
2
88
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายวัทนพร ราษฎร์ธานี
2
88
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุพรรษา วรรณวงศ์
2
88
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงธนาภา บัวขวัญ
2
70
thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสิริมา วุ่นซิ่งซี่
2
70
thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอานาตี นันโอ๊ะ
2
88
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอมลวรรณ นิลอินจันทร์
2
85
thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนัทรียา ตุรเสต
2
93
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายศิววัฒ ประดุจพล
2
93
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงณัฎชา นวลขวัญ
2
93
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงปวีณา ปิยะเขต
2
93
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรไรดา ส่อร่าโส๊ะ
2
93
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงภัทราวดี แท่นทอง
2
93
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฟาโรวี เดียวเล๊าะ
2
88.2
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภิรักษ์ ใบดุเก็บ
2
88.2
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
2
88.2
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพิพัฒน์พงค์ ละซอ
2
81
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายรัชติพงค์ อิสโร
2
81
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายไชยฤทธิ์ กายรัตน์
2
81
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรฟิรดาวห์ เม๊าะหมุ
2
12
ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
2
74
ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพรพิมล เสือชาวนา
2
86.3
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวนฤมล แก้วเกาะสะบ้า
2
85
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงอานาตี นันโอ๊ะ
2
92
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอรจิรา ยะมันยะ
2
85
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายทัศนะ แก้วบัวเพ็ชร
2
88
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธนภัทร แก้วบัวเพ็ชร
2
88
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพีรพัฒน์ ฆ้องดอน
2
88
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธเนศ ฉันทะ
2
78.8
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
2
89
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฎ็อยยิบะฮ์ โต๊ะสลำ
2
89
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซูไรยา เจ๊ะมะหลี
2
89
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็ดชายไชยฤทธิ์ กายรัตน์
2
89
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมาลีน่า มะประสิทธิ์
2
89
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงรุ่งนภา จินะ
2
89
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธีรวุฒิ แวววรรณจิตร
2
89
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงไหมชรัตน์ ยะมันยะ
2
90.3
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็ฏหญิงพัชราภา ศรีคงแก้ว
2
87
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงปาล์มมี่ แก้วรัตนะ
2
89
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านบ่อเตย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
2
89
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านบ่อเตย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
2
91.3
soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวรฉัตร แก้วเกาะสะบ้า
2
89
silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายอัมรินทร์ มุสอ
2
89
silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพัทธ์ธีรา บัวขวัญ
2
89
silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมูฮัมหมัด จันอิ
2
89
silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายวรากร นันโอ๊ะ
2
89
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวปณิตา ทองมา
2
89
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวเบญจมาศ ทองชู
2
89
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายขจรศักดิ์ รัตนวรรณ์
2
89
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
2
89
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายกิติชัย แท่นเงิน
2
89
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายแท็จ ถุงทอง
2
89
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายแท็จ ถุงทอง
2
89
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอนุวัฒน์ แซ่มลิ่ม
2
89
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภิรักษ์ รักแก้ว
2
89
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกนกวรรณ แก้วเกาะสะบ้า
2
89
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอารียา สุวรรณโณ
2
89
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
2
89
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภิสิทธิ์ ทองหนู
2
89
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายเรืองรอง จันทร์จิตร
2
89
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเขมจิรา ประสมกุล
2
89
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพันพัสสา สุขะวาโท
2
89
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
2
89
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธีระวัฒน์ ศรีมาฆะ
2
89
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ด.ญ.จิตติมา ชูศรีเพชร
2
89
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ด.ญ.สุชาดา อ่อนสุวรรณ
2
89
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ด.ช.กัณฑ์ธนิต เพ็ชรศรีไชย
3
85.3
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟีรฮาน่า กาละน๊ะ
3
80
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธวัชชัย กองแก้ว
3
80
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายศิวศิษภ์ อัครวิบูลย์
3
80
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายกิตติคุณ ทองอู่เภา
3
80
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายวศิน เพ็ชรทองมา
3
80
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณัฏภัทร สุวรรณรัตน์
3
80
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพศวัต อาญาพิทักษ์
3
82
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอิทธิพร พรหมแก้ว
3
82
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวราพร สู่สมแก้ว
3
82
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอารีรัตน์ ปานแก้ว
3
80
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพีรพัฒน์ เอียดสมสู
3
80
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายกัมปนาท แก้วนุ้ย
3
84
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายสุทน แดงทองเกลี้ยง
3
84
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายวิศรุต หนูหาไหม
3
65
thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงปณิตา ทองมา
3
83.5
thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงภัทราวดี แท่นทอง
3
87
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
3
60
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงจิตตวดี สุริยนต์
3
60
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงปาลิตา ยกซ้วน
3
60
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนุชวรา เมฆหมอก
3
87
thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเบญจมาศ ทองชู
3
73
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายจิรวัฒน์ เกื้อก่ออ่อน
3
73
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายชิตพล รักบุตร
3
22
ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายพีรพล นวลบุญ
3
75
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายชำนาญ ทองดียิ่ง
3
75
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายวรวิทย์ สุขธร
3
87.2
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวาซินีย์ ขุนสมจิตร์
3
87.2
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเมรินทร์ จันทรัตน์
3
87.2
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงปายาวี ชายแม
3
87
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกรพินธุ์ ชุมดำ
3
82.5
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุทธิประดิษฐ
3
82.5
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอาริษา สุทธิประดิษฐ
3
82.5
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงภัทรวดี ชูขาว
3
12
ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุกัญญา จีนวั่น
3
84.3
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
3
ุ64
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุธิตา สีปาน
3
ุ64
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายบราซิล ดือเระ
3
82
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายเอกรัตน์ มะประสิทธิ์
3
83.6
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
3
84
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
3
76
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายปรเมศว์ แก้วของแก้ว
3
88
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายเอกวุธ หมัดอาด้ำ
3
88
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอารีฟีน มีหัด
3
88
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธีระวัฒน์ บัวแก้ว
3
88
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายปิยวัช จรูญจันทร์
3
82
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ
3
88
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงปฏิมา เกื้อก่อแก้ว
3
82
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายทวีศักดิ์ ละซอ
3
82
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณัฐวุฒิ มะประสิทธิ์
3
82.6
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวารุณี ใจเย็น
3
91.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
3
91.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม
3
91.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฮามีน๊ะ ม่าหม๊ะ
3
91.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ
3
91.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
3
81
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณัฐวุฒิ อิสรธะ
3
81
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกชกร ศรีก่อเกื้อ
3
82.2
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอามีน๊ะ ม่าหม๊ะ
3
87
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนิตย์รดี สุทธิประดิษฐ
3
87
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงยลดี เตะย่อ
3
87
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุทธิดา แอหนิ
3
92
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ
3
92
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ชร
3
91
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงเบญญทิพย์ แก้วทิพมณี
3
91
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงชลพนา จันทรัตน์
3
91
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอนิขวัญ อักษรเงิน
3
88
silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุรัยญา ปัญญาเฟื่อง
3
88
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงศุณิษา นันโอ๊ะ
3
88
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ช
3
88
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ
3
88
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอัจฉรียา เมาะสนิ
3
88
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนิชานันท์ ดารากัย
3
88
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงธาดารัตน์ หัสสุวรรณ์
3
88
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพันพัสสา สุขะวาโท
3
88
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวิภาวรรณ แซ่ว่อง
4
69
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอาดือนัน ตงนุใย
4
69
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายมูฮัมมัดบัดวี มะสัน
4
69
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายรณชัย การะวรรณ
4
69
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายพิทยา มามะ
4
69
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายราเช็ญ บาเห็ม
4
69
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายมุฮัมมัดรอบี หมะเหลาะ
4
78
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงดวงกมล พรมทองบุญ
4
78
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย มณีรัตน์
4
78
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกัญญาปริญญ์ ไชยลาภ
4
78
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชะนีนา แก้วสน
4
78
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงจิราศิณี ทองคำ
4
78
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงเปรมกมล ไฝคงเงิน
4
71
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกมลธิดา เอียดประพันธ์
4
71
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพัลภา หนูประกอบ
4
71
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกรรธิมา คล้ายพวงกุหลาบ
4
80
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายฤทธิเดช ทองอินทร์
4
80
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายอภิสิทธิ์ ไชยสอง
4
73
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอะยาซ บุญคง
4
73
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายณัฐพล แก้วช่วย
4
63.3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายนิติภูมิ เหาะสัน
4
63.3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอัครพล หมัดบาเหม
4
80
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายพัฒนา บัวทอง
4
80
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายอธิพงศ์ บัวแก้ว
4
69
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุภาพร แก้วบรรฎิฐ
4
69
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงมณีนุช ผลบุญ
4
69
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอัญชลิกา รัชสิทธิ์
4
60
thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงกาญจนา บุญสิ่งสี
4
85.5
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรีซัน สะอะ
4
85.5
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสรัญญา หามะ
4
85.5
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวีรดา ดาโห๊ะ
4
85.2
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กชายนควัต ซาหีมซา
4
85.2
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพีรพัฒน์ ดาโห๊ะ
4
85.2
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุรสดา มามะ
4
75
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายวรพล คงรักษ์
4
75
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายกฤษดา บุญมา
4
75
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวัลยา ขุนดำริห์
4
90
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงสุนิษา สอร่อโส๊ะ
4
76.3
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายภัทธิรายุทธ เจะดุหมัน
4
64
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงมารีนา กาเซ็ง
4
83
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
4
ุุ66
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายวันชนะ บุญเรืองรุ่ง
4
86
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสิรินทรา ปราณพล
4
86
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภิสิทธิ์ ขุนนาพุ่ม
4
86
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายสุณัฐพล พรหมปลอด
4
ุ65
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายภัทรพร แก้วมรกฎ
4
83
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัฟฎอล ยะมันยะ
4
83
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธีรวัฒน์ หวันยอ
4
80
soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ด.ญ.ปภัสสร ทองสุข
4
86
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภิวัฒน์ ทองเนียม
4
86
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
4
87.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายรุสลัน มะหัด
4
87.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ
4
87.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภิวัฒน์ เต๊ะหยอ
4
87.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมูฮำหมัด ขุนดำริห์
4
87.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายวรพจน์ นันโอ๊ะ
4
85.5
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเปมิกา พรมขวัญ
4
78.3
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอัมรินทร์ มุสอ
4
76.4
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกนกวรรณ แก้วเกาะสะบ้า
4
75.4
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฉัตรวิไล แก้วเกาะสะบ้า
4
66
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายซุลกีฟลี โต๊ะสลำ
4
66
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุตู
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายคฑาวุธ แซ่ตัน
4
80
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายปิติพล ขุนแก้ว
4
80
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงรัชฎากร จันทะกาโร
4
66
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายซุลกีฟลี โต๊ะสลำ
4
66
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุตู
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายคฑาวุธ แซ่ตัน
5
72
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายณัฐภาคย์ โส๊ะหมัด
5
72
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายฟาตาฮ์ มาหลง
5
84
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอรจิรา ยะมันยะ
5
61
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
สามเณรภควัต วิจิตร
5
61
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
นายปฏิภัทร แก้วเกาะสะบ้า
5
85
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวรรณนิสา แดงทองเกลี้ยง
5
85
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอมิตรา มาหลง
5
85
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฐิติญาพร วุ่นซิงซี่
5
77
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสุริดา ดาโห๊ะ
5
77
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนุชเปียนี ประเสริฐ
5
77
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนัสริน เอียดยี
5
70
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอามาลีน่า สันยาวอ
5
70
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงจุวัยนีย์ เส๊ะยามา
5
75
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงรุสนี แวเซ็ง
5
75
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวรรณพร เกษแก้ว
5
63.8
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายปริวัฒน์ ติเอียดย่อ
5
80.3
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพรรณกาญจน์ เพ็ชรทองอ่อน
5
78
soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ด.ญ.รัติการณ์ จะนะจินา
5
83.3
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเขมจิรา ประสมกุล
5
73
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
นางสาวศศิวรรณ นาวาทอง
5
74.8
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนันธิญา ทิพย์เสถียร
6
65.7
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายกิตติศักดิ์ มณีรัตน์
6
65.7
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอภินันท์ แซ่ม้า
6
71
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายฮารายา สืบวงษ์รอด
6
71
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอาชาครินทร์ สอนา
6
78
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม
6
78
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ
6
78
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายปริวัฒน์ ติเอียดย่อ
6
76
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกาญจนา บุญสิ่งสี
6
78.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด้กหญิงกุลญา สนิ
6
78.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายประณต สนิ
6
67
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนิตยา สาเเละ
6
67
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงณัฐวิภา ทองมณีย์
6
68
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายณัฐวุฒิ บ่อเตย
6
83
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเกวลิน ทองมณีย์
6
68
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนูรดียานา บ่อเตย
6
80.3
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรีฮัน เขตเทพา
6
84
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟาร่า นันโอ๊ะ
6
84
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
6
84
โปรดเลือก
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุรอัยนี บุญพิทักษ์สันติ
6
84
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนะดา เต๊ะย่อ
6
84
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเขมมิการ์ เหมาะสนิ
6
84
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเขมมิการ์ เหมาะสนิ
6
75.7
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายวรากร นันโอ๊ะ
6
67.2
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงวิริตา หลีกันชะ
6
83
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอาฑิตยา หมีชุม
6
83
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงจิรัชญา ขุนบรรเทิง
6
76
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายพีรพล นวลบุญ
6
76
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กกชมน แก้วเรียง
6
87.3
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายกฤษณะ เทียนทอง
6
87.3
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงต้นกล้า ถาวร
7
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายนวพล สงคงคา
7
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอิสมาแอล โต๊ะเหย็ม
7
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธีระพงศ์ โต๊ะเหย็ม
7
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฮาริส เสะยามา
7
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายณัฐนันท์ หลงโดย
7
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฟารุต วาแมดีซา
7
70
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายธีวัฒน์ เป็นนวล
7
70
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสายธาร สุระกำแหง
7
70
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายชนพัฒน์ ดุมี
7
70
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวันนิสา หวังมณี
7
78
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชนินาถ ถัดทา
7
78
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงรุจิรา แก่นพิมพ์
7
70
thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงดวงฤทัย แก้วเกาะสะบ้า
7
82.7
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงจันจิรา แววสุวรรณ
7
82.7
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงธิติมา ทองศรี
7
82.7
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงชวิกา รัตนารมย์
7
83.3
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเกวลิน ทองมณีย์
7
61
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสกุลรัตน์ มะประสิทธิ์
7
61
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงวิรดา อิสัน
7
61
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนุริญา บินแหละ
7
83.4
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธีวัฒน์ จงกลาง
7
83.4
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายจีรวัฒน์ ทองยอด
7
83.4
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกาญจนา บุญสิ่งสี
7
78
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงจิราวรรณ ก๊กเซง
7
78
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายชยกฤต จิตรมั่น
7
78
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงจารุวรรณ เกื้อก่อบุญ
7
78
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงบุญญิตา บุญแนบ
7
71
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายพุฒิพงศ์ หมีชุม
7
82
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กพัชราภา ไชยขาว
7
87
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายนิธิกร อนันตพันธ์ุ
7
78.6
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงมนต์นภา เพชรเกลี้ยง
7
81
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนาตาลี หนิ
7
81
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธีรภัทร หลีแจ้
7
83
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงธัญจิรา โต๊ะอิ
7
83
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงดาน่า โต๊ะเบ็ญยูโซะ
7
83
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงถัคจิรา ภูฆัง
8
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายมูฮัมหมัด ขุนดำริห์
8
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายสุทธิรักษ์ เจ๊ะเอียด
8
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายรุสลัน มะหัด
8
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ
8
65
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอภิรักษ์ ใบดุเก็ม
8
77
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงปิยะพร มีทอง
8
67
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุทธิประดิษฐ
8
82.8
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุนิษา สอรอโส๊ะ
8
82.8
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวนิดา เบ็ลมาด
8
82.8
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงชญานิษฐ์ มุฑะจันทร์
8
77.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายสุทิวัส เดเระมะ
8
77.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายสรวิชญ์ ขวัญแก้ว
8
67
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายปฏิภาณ ติเอียดย่อ
8
78
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพิทยา มามะ
8
68
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย สุวรรณสิน
8
68
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงมาริสา เต๊ะเอียดย่อ
8
68
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงปณิดา ชูเขียว
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกนกวรรณ นวนโสภา
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุไรยา เต๊ะหมัดมะ
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสากีน๊ะ มะหลี
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงยาวารี บ่อเตย
8
86
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายดนยา บ่อเตย
8
85.2
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายศรายุทธ์ หลีเล็ม
8
69.4
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงมนต์นภา เพชรเกลี้ยง
8
85
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายวรวุธ แก้วศีรี
8
85
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงชมพูนุช ดิษร
8
88
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุตู
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพิมพ์รัก โสภารัตน์
8
88
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุตู
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายทัศกร เขียวเจริญ
9
77
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงปัณชญา สุขสวัสดิ์
9
80.6
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกรพินธุ์ ชุมดำ
9
74
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฮามีด๊ะ ขรีดาโอะ
9
74
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงมารีนี หมะเหลาะ
9
70
soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ด.ญ.ชนกานต์ แก้วศรี
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนะดา เต๊ะย่อ
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุรอัยนี บุญพิทักษ์สันติ
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟาร่า นันโอ๊ะ
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเขมมิการ์ เหมาะสนิ
9
80
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงศุภกานต์ พัฒโนทัย
9
80
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงคุนัญญา ทองคำ
9
80
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอรชพร เนหล้า
9
84.8
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอธิพงค์ วรรณโร
9
84.8
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงยุภาวดี พันธ์แก้ว
ท10
79
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสุพัตรา การสร้าง
ท10
80
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงธันวรัตน์ ปิยมิตร
ท10
81.8
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงกฤติยา ยอดรุ่งเรือง
ท10
81.8
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟาร่า นันโอ๊ะ
ท10
81.8
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟารี นันโอ๊ะ
ท10
75
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอธิวัตน์ หมัดบาเหม
ท10
80
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงภัทรนันท์ สุบรรณน้อย
ท10
78
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอาฑิตยา สาขา
ท10
78
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนวิยา บุญสร้างสม
ท10
78
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงมาลินี สุวรรณรัตน์
ท10
73
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
ท10
73
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสายสุณี พงษ์สัมฤทธิ์
ท10
77
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงณัฐชา สาและ
ท10
74
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายธีรยุทธ หมัดล่าเต๊ะ
ท10
82.2
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุรสดา มามะ
ท10
71
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุตู
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงณัฐริกา ชลมุณี
ท10
71
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุตู
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายสุรเดช ไชยของพรม
ท11
68
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
ท11
68
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงปริยากร พรหมจุติ
ท11
68
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอมรรัตน์ รัตนช่วย
ท11
68
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนาตยา แอหนิ
ท11
79
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวิภาวินี หมัดเหล็ม
ท11
72
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายวีรภาพ แอยี
ท11
72
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชญาดา ชายหัด
ท11
76
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวนิดา เต๊ะย่อ
ท11
73.7
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายจิรวัฒน์ ขะหมิหมะ
ท11
72
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวาฮาญาดา โตะเนาะ
ท11
72
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงเพชรลัดดา จิรกุลวัฒน์
ท11
70
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายนวพล ม่วงก่อเกื้อ
ท11
70
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ พันธ์ทองเพ็ชร
ท12
67
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงณัฐวดี นวลศรี
ท12
77
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
ท12
73
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายฟาตาฮ์ มาหลง
ท12
81.2
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายรุสลัน มะหัด
ท13
76.6
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรีฮัน เขตเทพา
ท13
71
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงณิชกานต์ กุลประสิทธิ์
ท13
71
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสิริยา บุญสร้างสม
ท13
80.7
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอดิลัล ยะมันยะ
ท14
77
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฟาอีซ๊ะห์ บ่อเตย
ท14
79
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงณัฐชา สาและ
ท14
79
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงเปมิกา พรมขวัญ
ท14
79
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอาริษา สุทธิประดิษฐ
ท14
79
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสุธาสิณีย์ สุทธิประดิษฐ
ท14
79
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุทธิประดิษฐ
ท14
75
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายภศวินทร์ หวังนุรักษ์
ท14
75
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายรังสิมันต์ บินสาแม
ท14
75
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงมายาวี แก้วสุวรรณ
ท15
71
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงศุณิษา นันโอ๊ะ
ท15
73.3
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
ท16
69
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านวังใหญ่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอรอุมา ขุนแสน
ท16
73
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพรรณวษา ม่วงก่อเกื้อ
ท16
69
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธีรพงศ์ บัวแก้ว
ท16
69
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดคลองยอ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธนดล ประสิทธิ์นุ้ย
ท16
77
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอรุณ ก๊งจิตร
ท16
70.5
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด้กหญิงกนกวรรณ วงศ์ชะแดง
ท16
74
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอาซีย๊ะ บิลเต๊ะ
ท16
74
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนริสา มะประสิทธิ์
ท16
74
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนาริสา ยูโส๊ะ
ท16
69
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายเก้ากัน แก้วสุขแสง
ท16
69
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายกรวีร์ หมิแหม
ท16
69
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฟาอัญ มะประสิทธิ์
ท17
73
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงเปมิกา พรมขวัญ
ท17
72.6
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวิภาวิณี หมัดเหล็ม
ท17
69
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงชนินาถ ถัดทา
ท17
71.3
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงศิริวรรณ ปราบพาลา
ท17
68
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายจีรพงค์ วระพันธุ์
ท17
68
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายศักดิธัช สุทธิประดิษฐ
ท17
68
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงวิณัฐชาร์ หัสเส็น
ท18
75.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนุรสดา มามะ
ท18
75.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกนกวรรณ นวนโสภา
ท18
75.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสุไรยา เต๊ะหมัดมะ
ท18
75.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสากีน๊ะ มะหลี
ท18
75.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงยาวารี บ่อเตย
ท19
69
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนูรีฮัน เขตเทพา
ท19
68
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายนัญชัย บุญโท
ท19
72
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงปัทมา วาเต๊ะ
ท19
72
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายศักดิ์สิทธิ์ ขุนอักษร
ท19
71
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายนัชนนท์ สีหมัด
ท19
71
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายก้องภพ แก้วเกาะสะบ้า
ท19
71
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอัฏฐวรีร์ เพ็ชรหนู
ท19
66
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายชนาธิป อ่อนละมูล
ท19
66
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายพิสิษฐ์ วงศ์คำจันทร์
ท19
66
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ณัฐชนน แก้วเกาะสะบ้า
ท20
70
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายวัชรพงศ์ คงถาวร
ท20
70
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสุธิดา การสร้าง
ท20
70
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชนารถ แววสุวรรณ
ท21
69
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงญาณภัทร โนรดี
ท21
72.3
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงจันทิมา คชวิพันธ์ุ
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายสามารถ ไกรดำ
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุภาพิชญ์ แววสุวรรณ
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหมาก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธนาวุฒิ กองไลย์
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายพีรภัทร คงเขียว
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายหนึ่งกวี ศิริพล
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงดนยา วรรณจันทร์
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงโซเฟีย ยามูสะนอ
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฮัซวานี ดาโห๊ะ
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฟาริด ดาโห๊ะ
ท22
69
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงจิราภรณ์ เส็นอาลามีน
ท22
67
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอภิรุต มะประสิทธิ์
ท22
67
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายณัฐภัทร หนูเกื้อ
ท22
67
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านโคกพยอม
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงณัฐนารี ชูสิงห์แค
ท22
67
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอาภัสรา แดงทองเกลี้ยง
ท22
67
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงปริยาภรณ์ ประยูรเต็ม
ท22
67
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฉัตรมงคล ซุ่นสุวรรณ
ท22
63
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงซากีนา เม๊าะมุ
ท22
63
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธีรวุฒิ แวววรรณจิตร
ท22
63
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธิติศักดิ์ สู่สมแก้ว
ท23
67
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายปฏิภาณ ติเอียดย่อ
ท24
66
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนัทธมน ใบดุเก็บ
ท24
66
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงเกษรา ติเอียดย่อ
ท24
66
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอริสรา มะเหล็ม
ท25
61
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอาตีเก๊าะ บิลเต๊ะ
ท27
63
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงไอรดา มาหง
ท27
63
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอันวาร์ ซาหีมซา
ท27
63
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธีรเดช บากา
ท29
61
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฟาเดีย หมัดหมัน
ท29
62
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนูรีหย๊ะ การะวรรณ
ท29
62
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงเรมูนา เต๊ะหมัดมะ
ท29
62
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงหัทยา บ่อเตย
52.2
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายมูฮัมหมัดฟาริต มะประสิทธิ์
52.2
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านเขาน้อย
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายอานนท์ บูล๊ะ
41.1
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายวรพจน์ นันโอ๊ะ
41.1
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายอับดลฮาฟิส เต๊ะย่อ
35.5
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายราชัญ บาเห็ม
35.5
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายอับดนเหล๊าะ อาหวัง
30.0
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายศุภนัฐ คงดี
30.0
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายกฤษณะ เทียนทอง
30.0
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายฮาซัน ตำภู
30.0
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายเดฟ หัดยี
13.3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายจีรวัฒน์ ทองยอด
13.3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านแซะ
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายราเชน แก้วเป็บุญ

พิมพ์หน้านี้