สรุปผลการแข่งขันแยกเป็นระดับเครือข่ายโรงเรียน

 เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร 
ลำดับที่ 1-3 ทั้งประเภทเดี่ยว และทีม ไปแข่งขันระดับเขต    

ได้ลำดับที่
คะแนนที่ได้
รายการแข่งขัน
โรงเรียน
ผลการแข่งขัน
lชื่อนักเรียน
1
90
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวอาทิตยา คงบุญ
1
90
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์
1
90
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวจริยา สุวรรณณะ
1
82
sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
1
82
sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง
1
82
sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา
1
77
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
1
77
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงขวัญประภา เพชรช่วย
1
77
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา
1
94
thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนุรมี มามุ
1
74
ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายธีรพัฒน์ ทองไฝ
1
56
ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
1
91
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวอัจฉราภรณ์ เทพสุภา
1
91
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
44
ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
1
91.3
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรีดา การี
1
85
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงรุสนา เปาะซา
1
85
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณัชชา แซ่ตั้ง
1
85
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายชวัลรัตน์ ครุวรรณพัฒน์
1
83
ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายวัชรพงศ์ ศิริรักษ์
1
90.5
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนัฐริณีย์ สลำเหม
1
90.5
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงณัฐริกา หมัดแมเร๊าะ
1
90.5
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด้กชายกันติทัต สู่สมแก้ว
1
93.6
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
1
66
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ
1
66
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอิลยาส หะยีสาแม
1
94
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรซัรวานี สาและ
1
85
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมะวี เจ๊ะและ
1
91
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์
1
93
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอาดัม ลูแน
1
93
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายภานุพงค์ บุญศรี
1
93
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงพิชชานันท์ เศษขาว
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรฮูดา ฮามะ
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกามีละห์ มะเสน
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงบัลกีส ฮามะ
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฝาตีเมาะห์ สิริเต๊ะ
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฮาฟัสสือรี ไกรสมสุด
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงตูแวนาดียา ล่าเต๊ะ
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงซูรีณา อาแว
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนะฟีซะฮ์ ปูซู
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฟารีซัน หามะ
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจารุวรรณ รัญจวน
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนัสรีน สาและ
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฟาติน สาและ
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฮัซมะ ฮะวี
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ
1
90
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ
1
90
thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงณีรนุช เทพสุภา
1
90
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมะรอบี สาเม๊าะ
1
90
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมูฮัมหมัด สาและ
1
89
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมาลียา เกตุพันธ์
1
90
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายการิม นิเต็ม
1
90
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
1
90
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายวีรยุทธ หะแว
1
90
silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอาซ๊ซ๊ะ ลาเต๊ะ
1
90
thiD14-การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ชั้น ป.1-6 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงชลธิชา ถึงเจริญ
1
90
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวอาทิตยา คงบุญ
1
90
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวกมลชนก เดี่ยววานิชย์
1
90
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวจิดาภา จุลกัณฑ์
1
90
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์
1
90
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
90
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจุฑามาศ มณีพรหม
1
90
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
1
90
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
1
90
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
90
thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
90
thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายณัฐพงษ์ โต๊ะกูเว็ง
1
90
sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงสายธาร เกษมกุล
1
90
sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงมัณฑนา แป้นศิริ
1
90
sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกนกวรรณ แซ่ลิ่ม
1
90
wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายซอกี อาแว
1
90
wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอาตีเกาะ เตะเหร็ม
1
90
wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฮายาตี มะสาแม
1
90
ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
1
90
ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
1
90
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงประภาพร บุญมาก
1
90
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงชุติมา สียา
1
90
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงรมย์ธีรา สุวรรณ
1
90
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอิสราภรณ์ ส่งเสริมสุข
1
90
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงธัญชนก พรหมมุณี
1
90
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนัชนันท ปานถาวร
1
90
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวรนิษฐา แก้วคำ
1
90
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงซูฮาดา แวนาแว
1
90
silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายเอกพล มะหมัด
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมะรอบี ดาโต๊ะ
1
90
silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายเจริญสุข ยุนุ่ย
1
90
silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายณัฐวุฒิ บาเหม
1
90
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
1
90
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรอยฮัน สะตาเร็ง
1
90
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจิดาภา จุลกัณฑ์
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนุชอัยนีย์ แหลหมันไทย
1
90
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงธัญนุช คงพูน
1
90
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอัฐภิญญา ช่วยพลัด
1
90
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงภัสสร คงคะนึง
1
90
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา
1
90
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนภาวดี
1
90
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
1
90
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
90
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ
1
90
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
1
90
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
90
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายธนพัฒน์ ล่าหวัง
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจันทิรา อาหวัง
1
90
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณีรนุช เทพสุภา
1
90
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณัฐพงษ์ โต๊ะกูเว็ง
1
90
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกาญจนา พันธ์ดวง
1
90
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
90
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
1
90
soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
นางสาวสุรีย์ จันทร์ธร
1
93.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายยะห์ยา กอเห็ง
1
93.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายตัรมีซี ยูโซ๊ะ
1
93.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายฮาฟิก อาแว
1
93.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอัฟลัน สุหลง
1
93.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอัฟดอล แวนาแว
1
90
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงไอศิกา แก้วยอด
1
90
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
1
90
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงรุจิกา บาราฮิง
1
90
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอัสมีน หมัดเหร็ม
1
90
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
1
90
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกุลจิรา แก้วสะโร
1
90
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงประกายรุ้ง โพธิสาลี
1
90
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงศิริภัสสร ดวงดี
1
90
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวิภาทิพย์ ทองไชยศรี
1
90
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงณัฐนิช จินดาราม
1
90
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงรัญชิดา ทรัพย์มามูล
1
89
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงลาตีฟะห์ ลาเต๊ะ
1
90
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายภูริเดช ขวัญพัทลุง
1
90
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม
1
90
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอัมรินทร์ สังข์แก้ว
1
89
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนาดาเวีย ดือมานิ้
1
90
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายปฏิพัทธ์ บัวหมุน
1
89
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงรุสนี โส๊ะชูดชู
1
89
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนัจวา ดอเลาะ
1
89
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงศันศนีย์ สมาน
1
90
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วมณี
1
93
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมูฮัมหมัดอันวาร์ ลาเต๊ะ
1
93
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายฟูอิสกันดาร กาซอ
1
93
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายฟิศตรี กาบูติ้ง
1
93
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายซฮัยมี ยะนายเดิม
1
93
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอัฟฟันดี มะยีแต
1
82
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฟิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
1
91
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
1
91
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจารุมน หีมยิ
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอริสรา บางัดสาเร๊ะ
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอิสรา หมัดบิลสา
1
94
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
1
91
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนุรมี มามุ
1
91
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ
1
91
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี
1
90.2
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนัสรียะห์ หวังแอ
1
89.7
ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย)
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอาดือนัน สลำเหม
1
92
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง
1
92
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์
1
92
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนุรมี มามุ
1
92
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ
1
92
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี
1
93
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายเอกพล มะหมัด
1
93
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายซอกี อาแว
1
93
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม
1
93
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม
1
93
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายลุกมาน เจะแต
1
94
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายการิม นิเต็ม
1
94
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
1
94
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายวีรยุทธ หะแว
1
94
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ
1
95
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงซัลซาบีลา แดงรามัน
1
95
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงดอกคูณ บุตรตะวงค์
1
95
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอรพิชญ์ ศีรีทัศไนย
1
89
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอาริณีย์ จิใจ
1
89
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหยิงนุรมา บางปู
1
89
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอานัส จิใจ
1
89
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวรัทญา หมานเส็น
1
89
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมุสลีมีน ดือราแมหะยี
1
90
wod22-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมะวี เจ๊ะและ
1
90
wod22-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายซุลกิฟลี ขะเดหัส
1
89
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิ.โมนาริซ่า โตะปู
2
85
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
2
85
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
2
85
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายปิยะพัฒน์ บัวหมุน
2
85
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายบิลาน นิแมเร๊าะ
2
90
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงกัญญาพัชร เภามี
2
93
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจันจิรา เหมชะรา
2
97
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงปริยฉัตร กาฬสงค์
2
62
thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงวาซินีย์ หลีมะพันธ์
2
89
thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
2
66
ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงณัฐรัตน์ แก้วรุ่ง
2
74
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายพีรพัฒน์ เตะเหร็ม
2
32
ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงศุภิสรา เพ็ชรยอดศรี
2
83
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอัลฟาลาห์ อับดุลเล๊าะ
2
83
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกัลยา หลี้หมุน
2
83
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรไอมาน อาหวัง
2
88.3
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมณีกานต์ ขุนปราบ
2
32
ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงจริยา สุวรรณะ
2
85.6
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ เกษมกุล
2
85.6
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณัฐณิชา กาญจนวงศ์
2
85.6
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวานิซ่า แวหะยี
2
83.7
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัญชนะ ช่วยพรัด
2
83.7
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายกิตติศักดิ์ ห้วยหล่ำ
2
81
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัครพนธ์ รัตนะ
2
81
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงธิดารัตน์ อินเคล้า
2
88
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2
ุ65
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอานัส โต๊ะขา
2
ุ65
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายนันทิพัฒน์ หลวงคง
2
93
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงตัสนีม สะลาแม
2
83.3
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2
85.6
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวอาทิตยา คงบุญ
2
80
silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงตอฮีเร๊าะ ดาเล็งสะ
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวรัมพร แก้ววิชิต
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงชวิศา ลั่นคีรี
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงจิราวรรณ สุวรรณะ
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงศศิธร ธรรมรัตน์
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณัฐาภรณ์ แซ่เจียง
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเอวิกา รอดชนะ
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอารีรัตน์ กลิ่นน้ำหอม
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเรวดี ธรรมใจ
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงภัทรชิณีย์ มณีโชติ
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฉันฐรัฐ ดำวรรณ
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธันวา เจตนานัง
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายภูริวัฒน์ ไชยพรรณ
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายลือชัย แสนสุด
2
89
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภิสิทธิ์ ไชยนุ้ย
2
89
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสร้อยสุวรรณ จันทวิโรจน์
2
89
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณัฏฐพร แก้วยอด
2
89
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงชฎารัตน์ อินธแสน
2
90
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฟิรดาวส์ เจะสนิ
2
90
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรีซา ดือราแม
2
90
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฟิตรี ต่วนตีมุง
2
89
silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหยิงชลธิชา ถึงเจริญ
2
89
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวอิสริยา หว่าหลำ
2
89
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวสมัชญา ขุนโชติชู
2
89
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
2
89
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟารีดา แยนา
2
89
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฮาวานี หะยีตาเห
2
89
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอารีซะห์ เจ๊ะมูดอ
2
89
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงโสรยา สาและ
2
89
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอฎาล สาแม็ง
2
93.2
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
2
90
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงบารอเราะห์ เตะหมัดหมะ
2
90
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงซอฟียะห์ มะดือเระ
2
90
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรอัยณี อาแว
2
89
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
เป็นตัวแทนอำเภอ 1 ใน 3 ทีม
ไม่ได้ส่งชื่อนักเรียน จำนวน 10 คน ให้ธุรการเครือข่าย ยังกรอกผลไม่สมบูร
2
89
silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรมี แห่เหล็ม
2
89
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเลาะ
2
89
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงชลธิชา ยามา
2
89
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวรรณา เจะโก
2
93
soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
ด.ช.พิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2
87.1
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายนันทพงศ์ เตาหุรู
2
87.1
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณัฐพร ตุใยรัมย์
2
89
thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงโยษิตา หนูดำ
2
89
silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม
2
88
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนวิยา นิยมเดชา
2
88
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวนิดา สาอะ
2
88
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงบุหงา มะเม๊าะ
2
88
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
็เด็กหญิงฮุสนา บาซอสิดิก
2
88
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกิสซ์มีย์ มะแอ
2
74
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอับดุลฮาฟิส บือราเฮง
2
90.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมะแอ บือราเฮง
2
90.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายฟิรดาวร์ กามา
2
90.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายฮัมดาน เปาะกา
2
90.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายนัซรลณ์ เปาะบือซา
2
90.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายคัยรน หมันเหร็ม
2
92.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงทิพยรัตน์ เกษมกุล
2
92.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอาจารี แสงสีบุญเรือง
2
92.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวรลักษณ์ กุสวิโร
2
92.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนันทณี เอียดแก้ว
2
92.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายภูสิทธิ พลศรี
2
85.5
ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง)
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง
2
88
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวอิสริยา หว่าหลำ
2
88
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวสมัชญา ขุนโชติชู
2
88
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฮายาตี มะสาแม
2
92
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายอารูน อาหวัง
2
88
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอาตีเกาะ เตะเหร็ม
2
89
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอรยา สมาน
2
89
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวรรณา เจ๊ะโก
2
89
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเลาะ
2
89
ism06 -อัลนาเชตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฮัมมี กะลอเอียด
2
89
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงแอนนิต้า หมัดเลาะ
2
82
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณัฐวุฒิ สุวรรณบรรดิษ
2
82
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเลิศวิไล พิมพา
2
90
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายการิม นิเต็ม
2
90
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
2
90
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายวีรยุทธ หะแว
2
90
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ
2
87
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณัฐวี บาเหม
2
87
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม
2
87
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม
2
87
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภินันท์ ขุนโชติชู
2
87
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายจักรภัทร เตะเหร็ม
2
81.3
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
2
84.6
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
2
89
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์
2
93
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนิซูฟิตร์ดาว นิเฮง
2
93
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงสุประวีย์ อุยสกุล
2
93
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงรัยฮาน ประเสริฐดำ
2
90.8
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายบรรณรต แก้วมณี
2
90.8
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุทธิดา พุทธซ้อน
2
89
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงบุษยา ขาวบก
2
89
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมารีเย๊าะ บุญโรจน์
2
89
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรีดา การี
2
89
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง
2
89
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนันทพัฒน์ ขุนโชติชู
2
89
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรู เจ๊ะเฮง
2
89
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนัสรินญา สาเมาะ
2
89
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงเกศกนก แก้วมณี
2
89
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสิตานัน สุขเดิมรอด
2
89
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซูอัยนี มะหมิ่น
2
89
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม
2
89
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายนนทพัทธ์ แสงทอง
2
89
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสิริวรรณ อินทรไชย
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอาริส แดวอสนุง
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายลุฏฟี สนีเย็ง
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอิบตีฮาน บากาสะ
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรุลญาซัมมี กูรุ๊
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวันนูรซัรวานี สาและ
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงปรีดา บากาสะ
2
89
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฮายาตี สาเร๊ะ
3
72
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายลุกมัน สะมะแอ
3
72
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายวิทวัส หมีนเส็น
3
72
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอารฟัร มันอิ
3
72
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอับดุลอาเรฟ เจะซา
3
72
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ
3
72
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอนุสร ประสิทธิ์หิมะ
3
73
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงปนัดดา ทองแกมเพชร
3
73
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอลงกต เวชสิทธิ์
3
73
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวิภาพร มากกำเหนิด
3
93.2
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายกันตพงษ์ ขวัญทอง
3
83
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธนพล เอียดเรือง
3
83
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายรณชัย ทองเภา
3
82
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัสมิน เจะอุมา
3
93.2
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายพุฒิพงศ์ เกตวิสิทธิ์
3
82
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายสราวุธ จินดาดวง
3
82
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายทศพล แก้วสามสี
3
80
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอุซมาน อูมา
3
80
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายดานิช อายิ
3
92
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายกฤษณะ แวสอ
3
ุุ66
thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอลงกรณ์ กฤตสัมพันธ์
3
95
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรชัยยดา สิบู
3
73
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
3
73
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ
3
73
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวนิดา อาแว
3
61
thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงพรฉวี ตุ้งโรจน์
3
80
thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
3
24
ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายรัชพล ภูบาลกระแส
3
88
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมูฮัมหมัดรือสกี สุหลง
3
88
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมูฮัมหมัดฮิลมี เม๊าะเต๊ะ
3
88
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฮัมดี มัดยี
3
80
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณัฐสิทธิ์ ไชยหมาน
3
80
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรฮาลีซา นูแล
3
80
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอธิชา แก้วนพรัตน์
3
81.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟัตมาย์ มากาสะ
3
81.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมะห์มูด เลาะแม
3
81
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฟิตรีย์ สุขรุ่ง
3
42
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
3
42
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ เทพสุภา
3
90
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายณัฐวุธ ดวงสุวรรณ
3
86.3
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
3
76
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมูฮัมหมัดรอมหลี ขรีดาโอ๊ะ
3
89
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายศักรินทร์ แสนสุด
3
89
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุรีย์ จันทร์ธร
3
89
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายชัยรัตน์ หมอเล็ก
3
88
silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอัสมีน หมัดเหร็ม
3
88.7
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายการิม นิเต็ม
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธวัชชัย สุวรรณบรรดิษ
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายชัยภัทร เกตุโรจน์
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธนกฤต ทองหนูรุ่ง
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายชาคริต สุขะปุนพันธ์
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายสุวัฒน์ บกเขาแดง
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวรัญญา นวลแก้ว
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฑิฆ้มพร แดงเย็น
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงจันท์พิสุทธิ์ เพ็ชรจำรัส
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพรรณา พลศรี
3
88
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุรัตนวดี ดวงสุวรรณ
3
87
soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงตอฮีเราะ ดาเล็งสะ
3
88
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ
3
88
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
3
88
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกาญจนา พันธ์ดวง
3
89.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายลุตฟี สนีเย็ง
3
89.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอิบรอเหม มามุ
3
89.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายคอยรูดีน วาจิ
3
89.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอิสมาแอ สะมะแอ
3
89.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฮัมดี สาและ
3
87
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายภูมินทร์ มณีโชติ
3
87
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ ศรีสุข
3
88
silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
3
87
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงราเนีย กาสามาสุ
3
87
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอลิสดา ตาเซะ
3
87
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟารีซัน สีบู้
3
87
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงยูฮานีส หะยีมะแซ
3
87
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟิรดาวส์ กอลำ
3
88.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอารูน อาหวัง
3
88.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัสมิง ดือรามัน
3
88.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอาซิส บาเหม
3
88.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฮาฟิร จูเกะ
3
88.6
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอานัส โมะยาเส็ง
3
79.2
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายธรรมปพน ขาวเรือง
3
80
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณปฐมพงษ์ นิลมาท
3
80
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพิทักษ์ จันทร์ธร
3
80
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายจักรภัทร หนูประดิษฐ์
3
80
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายสุริยา ธรรมรัตน์
3
83.5
ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง)
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซีหล๊ะ ลาเต๊ะ
3
80
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธนัทธร นาครัตน์
3
86
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมาวารณีย์ ยูโซะ
3
86
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสารินี บาราฮิง
3
86
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กฆญิงสุไรนี มีโร๊ะ
3
86
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรมี แหเหล็ม
3
86
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกฤติยา เจ๊ะและ
3
91
soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กชายสัภยา เส็มชูชูติ
3
86
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุสยาหาตี แหเหล็ม
3
80
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
3
77
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
นางสาวอาทิตยา คงบุญ
3
78
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงยามีล๊ะ สาเม๊าะ
3
88.5
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงรัศมีดาว ธงชัย
3
88.5
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณภัทร รุ่งเรือง
3
88
silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฟุรกอน จิใจ
4
78
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายภัคศรัณย์ ชูเชิด
4
78
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายณัฎฐ์กิตติ ชูเชิด
4
78
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายพิสิษฐ์ มิตรสุวรรณ์
4
63.3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายมุสตอฟา หวังหะมะ
4
63.3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายชัยวุฒิ สังลี
4
63.3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฤทธินันท์ หนูเพชร
4
63.3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายปิยวุฒิ พุทธซ้อน
4
85
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณฐพร ทองเกลี้ยง
4
80
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายณัฐสิทธิ์ จันทรังสี
4
80
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นายพงศธร สังข์แก้ว
4
85
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา
4
85
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ
4
85
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซูเฟีย หะยีมามะ
4
63
thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
4
83
thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณัฐวรา นิติคุณ
4
ุุ64
thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายนัควัฒน์ ดุหลำยะแม
4
78
thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
4
77
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพฤกษา พรมทองบุญ
4
77
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายไกรวิชญ์ ชูหมวกโชติ
4
77
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมหาโชค กำเหนิดดี
4
67
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฮัมมี กะลอเอียด
4
67
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอรยา สมาน
4
79
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงจิรภา แก้วชาตรี
4
79
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงบุญฑริก แก้วชาตรี
4
79
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงจุฑาทิพย์ ทองศรี
4
80.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฮายาตี สาเร๊ะ
4
80.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอิลฮาม อาหวัง
4
75
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายสิทธพล หมัดชูโชติ
4
75
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมุสลีมีน ดือราแมหะยี
4
79
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายธรรมปพน ขาวเรือง
4
77.3
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วมณี
4
77
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงซูนีตา เจ๊ะแว
4
87
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวันฮูดา มะมิง
4
64
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกรงอิตำ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนุรมา ดาโห๊ะ
4
84.6
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกิ่งกาญจน์ ไชยวงศ์
4
78
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงรอฮานี เจ๊ะอาแว
4
78
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมูฮำหมัดซอฟา หวังแอ
4
78
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ
4
78
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอาริส แดวอสนุง
4
86.2
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายซอเร หมัดโรโรจน์
4
80.6
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมณีกาต์ ขุนปราบ
4
88.0
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมะแอ บือราเฮง
4
88.0
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฟิวดาวร์ กามา
4
88.0
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายคัยรน หมันเหร็ม
4
88.0
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายนัซรูลณ์ เปาะบือซา
4
88.0
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฮัมดาน เปาะกา
4
84
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
นางสาวกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
4
78.5
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอาลีฟ สิริเต๊ะ
4
89.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงพัฒน์นรี เกื้อขะเหร็ม
4
89.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงลีน่า หมันล๊ะ
4
89.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงสุฮัยดา มามะ
4
89.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฮัมดา เส็นเจริญ
4
89.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจันทกานต์ เจ๊ะหวัง
4
87.5
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายไฟซอล ดอเลาะ
4
86.6
soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ชูเอียด
4
78
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมูฮำหมัดซอฟา หวังแอ
4
78
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ
4
78
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอาริส แดวอสนุง
4
60
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงพิมพ์อร วิวัฒนศิลป์
4
60
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงกวินทรา แก้วมาเมือง
4
60
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายณัฐวุฒิ อรุโณทัย
4
60
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายรุ่งโรจน์ ปลั่งประมูล
4
60
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายกรวิชญ์ ดีบุก
4
71
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรฟาดา สาเร๊ะ
4
71
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรฟาณี มะโร๊ะ
4
71
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฟัตมา สาและ
4
87
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรนาเดีย ทวีพันธ์
4
87
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอรนิชา หมัดแมเร๊าะ
5
70
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายภูริเดช ขวัญพัทลุง
5
70
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอัมรินทร์ สังข์แก้ว
5
68.8
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายภานุพงค์ ชายทองแก้ว
5
68.8
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายณัฐพล บัวสมบัว
5
84
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงจิราวรรณ สุวรรณะ
5
60
thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
5
84
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสไบทิพย์ ทองขาว
5
78
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอลิษา น้อยสะ
5
78
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฟาตีฮะ สาและ
5
78
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอานูรี สแม
5
84
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอาณดา ไพรีตรีจิตต์
5
74
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง
5
86
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายนิอัซมี โตะนิ
5
89
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟาติม มากาสะ
5
75
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนัสรีน หมัดเหร็ม
5
85
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัษฎาวุธ สูโรโรจน์
5
85
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายการีม ขาวบก
5
85
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายณัฐณิชา บุญพรหม
5
77
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอารีฟีน จิใจ
5
77
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายฮาเรฟ มะ
5
77
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอัฟฟาน มุณี
5
87.6
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฮาดอรี ดือราแม
5
87.6
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอายุทธ เจะแต
5
87.6
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง
5
87.6
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอัสมีน ร่าหีม
5
87.6
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอรรถพล อับดุลเลาะ
5
85
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
5
85
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฟารีซัน หามะ
5
85
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซัลวา สอดอ
5
86.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอามีน อีดยี
5
85
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง
5
85
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงโซเฟีย หะยีมามะ
5
86.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายปิยวัฒน์ และแดง
5
86.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมุสลิม หัดขะเจ
5
86.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฟุรกอน หะยีอาแว
5
87.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงวาฮีดา ดาโอะ
5
87.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงนูรฮาลีซา มะโร๊ะ
5
87.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงฮามีดะห์ ขาเร็ง
5
87.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงมารียะห์ ขาเร็ง
5
87.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงรุสนาณี บือราเฮง
5
76
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายนัควัฒน์ ดุหลำยะแม
5
86.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมูฮัมหมัดอานิฟ สันโต้ง
5
86.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอับดุลฮาลีม มามะ
5
86.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายไฟซอล มณีหิยา
5
86.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายจิรายุ และเจริญ
5
86.3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอิรฟาน สะเมาะ
5
86.7
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมะแอ บือราเฮง
5
84.7
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงรัยฮาน ยุโสะ
5
86
soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายซัรนูซีฮ์ ประสิทธิ์หิมะ
5
77
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอารีฟีน จิใจ
5
77
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายฮาเรฟ มะ
5
77
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอัฟฟาน มุณี
5
85
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุนันญ่า มะอิ
5
85
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงปัทมา เนตรวงษ์
5
88
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงตัสนีม ดือรามัน
5
88
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนินัจมี สุหลง
5
88
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรีฮัน เจ๊ะนิ
5
77
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอัษฎาวุธ บัวศรี
5
77
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชนนิกานต์ ทองอินทร์
6
85
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงตูแวนาดียา ล่่าเต๊ะ
6
83
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนาบีละห์ อายิ
6
65
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนิอารีนี นิเฮง
6
65
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงเสาด๊ะ หมะบู
6
65
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงกิสซ์มี มะแอ
6
83.6
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมาริสา ชูอินทร์
6
62
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายมะรอบี ดาโต๊ะ
6
62
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายศรายุทธ หมัดเหร็ม
6
62
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายมัลดิฟ และตี
6
67
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายซิกดิก หมีนเส็น
6
67
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายมูฮัมหมัดฮาดี ยุโสะ
6
84
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนายีฮา มีและ
6
ุ61
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอมาลีนาร์ นินวน
6
ุ61
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสายธาร หัดกาเจ
6
84
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกนกนพ ทองสองสี
6
84
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพัชรพร เพ็ชรคงอ่อน
6
84
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนิชาภัทร หนูวิลัย
6
76
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมาลีกีน ปะจูนิ
6
76
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอับดุลฮากีม ตาหะมิ
6
76
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอาติด ประสิทธิ์หิมะ
6
73
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนุรมา บางปู
6
73
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงจริงฤทัย ใจเที่ยง
6
73
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอานัส จิใจ
6
76
soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ด.ญ.กูฮามานี กูโนะ
6
75.7
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายฟิตรีย์ สุขจรุ่ง
6
86.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงจิรภา แก้วชาตรี
6
86.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงเมฑาวดี สิงห์โสดา
6
86.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงเมฑาวลัย สิงห์โสดา
6
86.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงมณีกานต์ ขุนปราบ
6
86.5
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
เด็กหญิงอภัสสร พุทธยี่สุ่น
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงซาราฟากีรา แมเราะ
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงฟิตรี ลาเต๊ะ
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงอาฟาฟ เจ๊ะดาโอ๊ะ
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงนุรฟาดา สาเร๊ะ
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงฟัตมา สาและ
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงฟารีซัน หามะ
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงซัลวา สอดอ
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง
6
84
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงโซเฟีย หะยีมามะ
6
86.5
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง
6
83.2
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงวนิดา อาแว
6
76
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมาลีกีน ปะจูนิ
6
76
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอับดุลฮากีม ตาหะมิ
6
76
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอาติด ประสิทธิ์หิมะ
6
73.6
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชนาภา แซ่ตัน
7
61
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายมุฮัมหมัดโซฟี ตาเละ
7
61
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงเกวลิน หมันอิ
7
61
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุทธิดา ทองขาว
7
61
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายณัฐพงษ์ ช่วยนุกูล
7
61
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอดุลวัส พุทธประเสริฐ
7
61
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุทธิดา ศิริวัฒโน
7
63.7
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฮัมดี สาและ
7
63.7
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายซุลกีฟลี ดือราแม
7
83
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนาตีฉ๊ะ หมันเหร็ม
7
81
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
7
76
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกิตติยา ปะหง๊ะโส๊ะ
7
76
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกฤษณา หนองเทา
7
76
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายพิทักษ์ อ่อนหวาน
7
ุ63
thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงแพรวรรณ เอียดหวัง
7
75
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนัฎชา เจ๊ะเด็ง
7
82
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง
7
ุ65
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฮาฟิซ จูเกะ
7
65
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฌารีฟ ยะซิง
7
60
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงกัญนิสา เล็กกะสัน
7
82
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณัฐวรา นิติคุณ
7
62
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายสุประดิษฐ์ อินวรรณะ
7
71
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรฟาดา สาเร๊ะ
7
71
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรฟาณี มะโร๊ะ
7
71
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฟัตมา สาและ
7
81.6
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงไอศิกา แก้วยอด
7
86.5
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ
7
70.4
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงลลิตา ยูโซ๊ะ
7
86.4
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงจิรภา แก้วชาตรี
7
86.4
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายธีรพัฒน์ เนื้อทอง
8
60
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายคเณศวร หนองเทา
8
60
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฮาฟีซัน กาซอ
8
60
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุพิชชา สินมะลิ
8
60
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฟาซูรา สันเบ็นโส๊บ
8
60
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุไรบะห์ มะลี
8
60
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงปณิดา ซ่วนเซ่ง
8
79
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงปรีดารา พรมน้ำแก้ว
8
74
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสไบทิพย์ ทองขาว
8
74
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพิชญาภัค แก้วจันทร์
8
74
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงณัฐธิกา มีชนะ
8
81
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
กหญิงวิรากานต์ เจตนานัง
8
64
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอัฐภิญญา ช่วยพลัด
8
64
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงภัสสร คงคะนึง
8
77.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายภัทร นิยมเดชา
8
77.2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอิมรอม โต๊ะเอียด
8
86
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุทธิมณ มุสิกะพงศากุล
8
81
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพลอยไพลิน ปานจรูญ
8
72
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายภัคศรันย์ ชูเชิด
8
72
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม
8
72
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพิชญา ชำนิธุระการ
8
77.6
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงยัสมี สตาปอ
8
86.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายแวนายิ แวแซ
8
86.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายรุสดี อิตำ
8
86.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายซะห์ลัน ล่าหับ
8
86.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายพีรพัฒน์ เพชรชนะ
8
86.3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายฮูซัยฟีย์ หะมัด
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอาดีบ๊ะ สาคอ
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซัลมา หลงอะหลี
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิง
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงซาฟีด๊ะ หลงแสม
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงญารินดา นุ้ยประสิทธิ์
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงอทิตยา นุ้ยประสิทธิ์
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงนูรุลญาซัมมี กุรู้
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงรอมล๊ะ โมะยาเส็ง
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงอามีเน๊าะ โมะยาเส็ง
8
80
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
8
76
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเล๊าะ
8
75.5
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอภินันท์ วาเซ็ง
8
83.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงโซเฟีย อาแว
8
83.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงนูรฮายาตี เจะและ
8
83.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงดารีลา วาเย็ง
8
83.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด้กหญิงสูไฮล่า ตำภุ
8
72
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายภัคศรัณย์ ชูเชิด
8
72
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม
8
72
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพิชญา ชำนิธุระการ
8
82
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงพิมพ์นภัส ชุ่มชื่น
8
82
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงรุสนาณี อิมัน
8
82
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนันทวดี ซ่วนเซ่ง
8
75
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายบูรพา เหลือบุญชู
8
75
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกชพร เพชรกาศ
8
75
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงประภัสสร ขวัญพรมศรี
8
75
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายสิทธิชัย ชูอินทร์
9
76
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายศศิธร วิลัยเลิศ
9
80.3
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรีฮัน ดาโต๊ะ
9
80.3
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงมารีญา กาซา
9
80.3
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฮาวา เคี้ยนหิ้น
9
80.3
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณมน ทองรมย์
9
75.7
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายชัชวาล ปานถาวร
9
75.7
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายบุลากร คงอินทร์
9
65
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอารฟัร มันอิ
9
65
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ
9
65
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอัฟฟาน มันอิ
9
78
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
9
78
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงยัสมี สตาปอ
9
78
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงแทนตะวัน สุขจรุ่ง
9
78
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด้กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
9
78
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงยัสมี สตาปอ
9
78
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงแทนตะวัน สุขจรุ่ง
9
78
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรอารีฟาร์ สาเหาะ
9
78
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอิสรา หมัดบิลสา
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรีดา การี
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอัยซา หะมะ
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรู เจะเฮง
9
82.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนัสรินญา สาเมาะ
9
82.7
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกีเราะห์ แห่เหล็ม
9
83.5
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายสัภยา เส็มชูชูติ
ท10
60
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายวิรุฬ คงคะนึง
ท10
60
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอัษฎาวุธ บัวศรี
ท10
70
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชารีพัชร วังเอี่ยม
ท10
70
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอภัสรา ชินวร
ท10
70
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสัณห์ฤทัย ไฝทอง
ท10
69
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงซูไฮลา อาแว
ท10
69
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงดารุณี แวโดยี
ท10
79
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงซีตีฮาฟีซะฮ์ หมีนเส็น
ท10
69
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฟานิตาร์ การี
ท10
80
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุชจรี ตีมุง
ท10
80
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงอรนันท์ จันทร์คล้าย
ท10
80
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุรารักษ์ ศรีจันทร์
ท10
61
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอิลยาส เพ็งเลาะ
ท10
61
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายยัฟฟารี เจ๊ะเงาะ
ท10
84
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนิอาตีกะห์ สันหลัง
ท10
63
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายรังสิมันต์ ยงยุทธ
ท10
63
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายพงศ์ธร จันทร์รัตน์
ท10
63
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงกฤษณา ขยันไทย
ท10
82.2
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายมูฮัมหมัด สอเหร็ม
ท10
78
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนันทิกานต์ ศรีประสิทธิ์
ท10
78
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงมินตรา สงค์มี
ท10
78
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสิรภัทร แก้วชุม
ท10
78
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนิอัสนานี โตะนิ
ท10
78
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอิสวารา ดูสู
ท10
78
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอาลิฟ สาและ
ท11
64
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ทองเป็นเพชร
ท11
68
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธีรพัฒน์ เนื้อทอง
ท11
68
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนิสรีน หีมงอย
ท11
77
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอัครีนา ยามา
ท11
77
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกฤษฎี แวสอ
ท11
77
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงศุภกฤษ ยูโซะ
ท11
76
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงณัฐธิดา ณแก้ว
ท11
80.7
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซารีนา สะนิ
ท11
84.1
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงณิชา ศรีสำอาง
ท11
84.1
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายอภิยุทธ รุ่งเรือง
ท12
75
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวิชิตา กาแก้ว
ท12
66
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
ท12
66
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอธิตยา สุตะกูล
ท12
66
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงบุญฑริก แก้วชาตรี
ท12
63
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอิบตีฮาน บากาสะ
ท12
78
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสุดารัตน์ ยามิง
ท12
67
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงศศิธร ธรรมรัตน์
ท12
80
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุดารัตน์ ยามิง
ท12
77
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสุไลลา กาลง
ท12
60
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงซูไบยา ดีสะเอะ
ท12
60
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอลงกรณ์ อับดุลเล๊าะ
ท12
71
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชนกนันท์ ช่วยจำแนก
ท12
71
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงพิชญ์สินี ปราโมทย์พิภพ
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงโซเฟีย มูละ
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงกานต์สินี ล่าไหน
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงรัตนา ยีหรัน
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสาริกา มะหลี
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรฮายาตี ปาเนาะ
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนินทิกานต์ ช่างใต้
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงซาบีต้า หมันล๊ะ
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนูรีดา ระแว้ง
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงสุทธิดา หมันเจริญ
ท12
80
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงนุซีรา ดือราโอ๊ะ
ท12
80.2
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงฮานีซะ ดือราแม
ท12
64
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงโซเฟีย มูละ
ท12
60
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงซูไบยา ดีสะเอะ
ท12
60
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอลงกรณ์ อับดุลเล๊าะ
ท12
84
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายภูริวัฒน์ ไชยพรรณ
ท12
84
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
ท13
64
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอามานี แพทย์สาหลำ
ท13
64
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฮายาตี โต๊ะมูดี
ท13
64
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนูรียะห์ เจ๊ะแว
ท13
64
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงเลาว์ซาล โต๊ะมะ
ท13
64
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงวรัญญา สลำหมาด
ท13
64
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงหัซวานี มากาสะ
ท13
60
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงวนิดา อาแว
ท13
74.6
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงดารารัตน์ เรืองเพ็ง
ท13
73
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนุรอัซวานี อามะ
ท13
75
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงอาทิตยา เปาะกา
ท13
75
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรูฮัสณี หวังมะ
ท13
75
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมูฮัมหดเตาฟิก โอล่า
ท13
78
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงกชกร ห้วยหล่ำ
ท13
75.3
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงธนาพร ง้าวชัย
ท13
80.7
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
เด็กชายรอมฎอน สะดียามู
ท13
76
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฟาอีเกาะฮ์ ปาเนาะ
ท13
76
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายปิยวัช มารัดยูโส๊ะ
ท13
76
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอาณัส หะยีเลาะ
ท14
76
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงรัตนา ยีหรัน
ท14
72
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายธีรพัฒน์ เนื้้อทอง
ท14
74
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงซูมัยยะหฺ มามะ
ท14
74
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงคูซัยฟะห์ ยาชิง
ท14
74
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายริฎวาน จันโอ๊ะ
ท14
71
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายฮาซัน จรูญมา
ท14
71
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายไฟซอล แดงรามัน
ท14
78
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงตัสนียา อาแวดอมอ
ท14
75
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสุธาสินี สีบู้
ท14
75
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนารีรัตน์ เด้งสุรี
ท14
75
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายศักดิ์ชัย พึ่งแก้ว
ท15
71
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงประภาวดี แสงทอง
ท15
61
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุทธิดา ศิริวัฒโน
ท15
76
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงซารีนา สะนิ
ท15
78.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงซีตีฮาฟีซะห์ หมีนเส็น
ท15
78.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนาวาตี หมีนเส็น
ท15
78.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงลัดดาวัลย์ บาเหม
ท15
78.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงโรสลินดา เจะซา
ท15
78.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสุนิสา ล่าหวัง
ท15
78
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมูฮำหมัดอารีฟิล มะสะ
ท15
74.5
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฮาวา เคี้ยนหิ้น
ท16
75
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงสาริสา หลงมีหนา
ท16
78
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
ท16
78
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงยัสมี สตาปอ
ท16
78
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงแทนตะวัน สุขจรุ่ง
ท16
78
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรอารีฟาร์ สาเหาะ
ท16
78
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงวาสนา ล่าหมัน
ท17
63
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอรัญทร เส็นเหระ
ท17
74
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนัฐริณีย์ สลำเหม
ท17
69
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงซูไรดา เปาะเล๊าะ
ท17
69
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงพฤกษา พรมทองบุญ
ท17
73
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงธัญญรัตน์ โจวรรถะ
ท17
73
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายสมชาย
ท17
73
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายพัด
ท18
72
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรีย๊ะห์ เจ๊ะแว
ท18
71.6
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฟารินดา เรืองนุ้ย
ท18
68
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอามีเน๊าะ โมะยาเส็ง
ท18
68
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงรอมล๊ะ โมะยาเส็ง
ท18
72
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายฟัตวา มูณีมูสี
ท18
72
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายอันวา ซีมัด
ท18
72
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กชายมูฮัมหมัดนัสรุสดีน ปะจูสาแม
ท19
65
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงมัสวารี สิเดร์
ท19
65
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุกัญญา ล่าหวัง
ท19
74.3
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านท่าไทร
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงมาริสา ชูอินทร์
ท19
73
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง
ท19
72
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงรอกีเย๊าะ สะตียา
ท19
72
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงชะฮ์มีมี มอลอ
ท19
ึ72
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฟาตีฮะห์ ฮะซา
ท19
72
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนาซีเร๊าะ ดือรามะ
ท19
72
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงฮายาตี เคี้ยนหิ้น
ท20
67
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอารียา หมินหมาน
ท20
70
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
เด็กหญิงนูรีต้า หล๊ะหมุด
ท20
65
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงศรัญญา หมุดและ
ท20
65
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฮูรุลอัยน์ ล่าหับ
ท20
65
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านแม่ที
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนัสรีย์ ยอกอราช
ท20
65
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายภาวัต เพ็ชรทองอ่อน
ท20
65
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายณัฐภัทร สุวรรณโก
ท20
65
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนวัดปริก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายปฐมพงค์ จันทร์สิงห์
ท21
69
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนาตาชา ตาและ
ท21
67
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนเจดีย์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงรัชชาวดี พัชรพันธ์
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอารีฟ บากาสะ
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายนาซอรี เจ๊ะเดง
ท21
64
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านนาจวก
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงณัญดา หมัดเหร็ม
ท22
68
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนิอาตีกะห์ สันหลัง
ท22
68.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงสุไวบ๊ะห์ สลำบอ
ท22
68.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงกับซะห์ สาเระ
ท22
68.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงฟิรดาวส์ แลมอ
ท22
68.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงปาตีเม๊าะ แห่เหล็ม
ท22
68.5
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
โรงเรียนบ้านพรุชิง
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอัฟนาน เจ๊ะแลกายู
ท22
63
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอิทธิกร กุลชมภู
ท22
63
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงรุจรดา ใหม่เจริญ
ท22
63
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงกนกวรรณ รัตนพิบูลย์
ท22
63
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอัฟดอล บาเหม
ท22
63
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอารีฟีน มะแอ
ท22
63
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายอัชรอน มุนิมะ
ท23
62
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านกระอาน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายฮานาฟี โตะปู
ท23
60
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายณัฐชัย เพ็งจันทร์
ท23
60
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายวุฒิภัทร แก้วมณี
ท23
60
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงโศภิตา ห้วยหล่ำ
ท24
67.3
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านใหม่
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
ท24
67.3
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงวรภรณ์ ระยะหลง
ท25
65
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านควนหรัน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอลิสซา ฮะมะ
ท26
60
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอทิตยา นุ้ยประสิทธิ์
ท26
64
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายสุริยา ขุนเดื่อ
ท30
61
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงอภิญญา ยะนายเดิม
ท30
61
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงนัฐธิชา เส็มชูชูติ
ท30
61
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายธนกฤต เด็น
50.3
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กชายกิติศักดิ์ จันทร์คง
50.3
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด้กชายรุ่งอรุณ มากสุก
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กหญิงนาตาลี หมัดชูดชู
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กหญิงอารินี สาเมาะ
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำเปา
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
เด็กหญิงญันนะห์ ชายเหล็ม
68
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กหญิงศศิมา สาระ
68
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายณัฐดนัย บุญมี
68
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
โรงเรียนบ้านลำไพล
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
เด็กชายนิธิพัฒน์ ชูเชิด

พิมพ์หน้านี้