สรุปผลทุกรายการลำดับที่ 1-3

ได้ลำดับที่
รายการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
คะแนนที่ได้
เครือข่าย
โรงเรียน
ชื่อนักเรียน
1
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายทวีศักดิ์ แก้วบัวเพชร
1
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายนนทกร ภาโอภาส
1
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายธนวิช ประสิทธิ์นุ้ย
1
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายธเนศพล ชายขวัญแก้ว
1
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายเกียรติศักดิ์ พรมขาว
1
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายนพรุจต์ แก้วก่อเกื้อ
1
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เด็กชายสมรักษ์ รุ่งเรือง
1
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เด็กชายมรุพงศ์ จันทรัตน์
1
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เด็กชายจิติวัฒนา ภาโอภาส
1
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เด็กชายฤชากร ชูชะนะ
1
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เด็กชายปุณณรัตน์ เมืองพิน
1
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เด็กชายธนชัย พันธ์ดวง
1
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวอาทิตยา คงบุญ
1
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์
1
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวจริยา สุวรรณณะ
1
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เด็กชายตูแวอุสหมาน ตูแวบีรู
1
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เด็กชายอัสหมาน โนสะทำ
1
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายจีรยุทธ นิ่มน้อย
1
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายฮัมดี ยูโส๊ะ
1
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายภาณุพงศ์ แดงทองเกลี้ยง
1
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน นายสมศักดิ์ รามัญเศษ
1
sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
1
sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง
1
sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา
1
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายยศวริศ บุญยอด
1
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงกันยารัตน์ มุนี
1
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงหนึ่งฤทัย หัดขะเจ
1
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านสวรรค์ เด็กหญิงอาตีญา การดี
1
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านสวรรค์ เด็กชายเตรัสซี่ เตะย่อ
1
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านสวรรค์ เด็กชายอิมรอน การดี
1
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เด็กชายฮาริส บาเห็ม
1
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง เด็กชายพิชิตพงษ์ เลี้ยงพันธุ์สกุล
1
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงพิมพ์อร ศรีวิรมย์
1
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายพิชานนท์ แก้วนพรัตน์
1
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายปุณยธร เพชรจำรัส
1
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายสุนทร สายกีเส็ง
1
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
100
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายธนากร หีมยิ
1
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์
1
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงมณีนุช ผลบุญ
1
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงอัญชลิกา รัชสิทธิ์
1
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงพิยดา สรประสิทธิ์
1
thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงฮาฟีซ๊อน เจ๊ะดือเร๊ะ
1
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
96
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์
1
thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กชายนันทวัฒน์ แวหะมะ
1
thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
96
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงพัทธ์ธีรา บัวขวัญ
1
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
99
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เด็กหญิงมารีฟ่า บุญช่วย
1
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
1
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงสู่ฝัน ไกรดำ
1
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงเตชิตา พระไพรี
1
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงภัทร์ชริษา วิทยาโสภานนท์
1
thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กชายวรภัทร ติ่งใหลเสม
1
thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กชายภูธเนศ ประดิษฐ์
1
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
1
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงขวัญประภา เพชรช่วย
1
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา
1
thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
63
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กหญิงกวินทรา จิตรมั่น
1
thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
96
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงอวัสดา เจะดุหมัน
1
thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนุรมี มามุ
1
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงทิพาพร บำรุงพงศ์
1
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงอามีน๊ะ ชุมอักษร
1
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงธนัสฌา วาเซ็ง
1
ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กชายธีรพัฒน์ ทองไฝ
1
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายเพชรศิริ ศิริวัฒน์
1
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายณัฐนนท์ ชูแก้ว
1
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กชายไฟซอล สอมะลี
1
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กชายมุสตาฟารี ลอเซ็ง
1
ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
56
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
1
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กชายบาฮารุดดีน หมะหมุ
1
ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
58
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายชนินทร์ แก้วจังหวัด
1
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวอัจฉราภรณ์ เทพสุภา
1
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงอมลวรรณ นิลอินจันทร์
1
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เด็กหญิงแวลาตีพ๊ะ บ่อเตย
1
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงพิชญาภัค สุวรรณรัตน์
1
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เด็กหญิงสีตีนุรมา อิหม่ำเหม
1
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงวันธิดา ศรีสว่าง
1
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ เด็กหญิงปิยะดา ยะโก๊ะ
1
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู เด็กชายศิวกร แก้วเกาะสะบ้า
1
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู เด็กชายคฑาวุธ แซ่ตัน
1
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู เด็กหญิงมาติการ์ พรหมชูแก้ว
1
ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
44
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
1
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงปาริชาติ พื้นขุนทด
1
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงจิราวาดี ขะหมิหมะ
1
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงนูรีดา การี
1
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงนพมาศ บุญมาทน
1
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงรุสนา เปาะซา
1
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงณัชชา แซ่ตั้ง
1
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายชวัลรัตน์ ครุวรรณพัฒน์
1
ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายวัชรพงศ์ ศิริรักษ์
1
ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
40
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ สามเณรเอกภพ ประธานทรง
1
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงนัฐริณีย์ สลำเหม
1
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงณัฐริกา หมัดแมเร๊าะ
1
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด้กชายกันติทัต สู่สมแก้ว
1
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กหญิงธันย์ชนก บินดุเหร็ม
1
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด้กหญิงโซฟีย๊ะ โต๊ะปิ
1
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงนุรดีน่า หมัดระเด่น
1
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กชายอามานัส เบ็ลมาด
1
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กชายอาซีเกย์ บ่อเตย
1
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
1
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ
1
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กชายอิลยาส หะยีสาแม
1
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงโนรีตา มะหลี
1
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายจิรภัทร สาและ
1
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงนูรซัรวานี สาและ
1
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.3
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กชายไซนุดดีน ยีหวัง
1
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.6
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงฟีรฮาน่า กาละน๊ะ
1
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายมะวี เจ๊ะและ
1
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์
1
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง นายฟัยซอล อีซอ
1
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
67
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กชายการาฟี สะเล็มดอ
1
silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอาทิตา หีมยิ
1
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายเสฏฐวุฒิ แซ่จัง
1
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายอาดัม ลูแน
1
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายภานุพงค์ บุญศรี
1
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงพิชชานันท์ เศษขาว
1
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายรัชชานนท์ หะยีสาแม
1
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงนันทิชา กะลอเอียด
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงนูรฮูดา ฮามะ
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงกามีละห์ มะเสน
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงบัลกีส ฮามะ
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงฝาตีเมาะห์ สิริเต๊ะ
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงฮาฟัสสือรี ไกรสมสุด
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงตูแวนาดียา ล่าเต๊ะ
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงซูรีณา อาแว
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงนะฟีซะฮ์ ปูซู
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงฟารีซัน หามะ
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงจารุวรรณ รัญจวน
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงนัสรีน สาและ
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงฟาติน สาและ
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงฮัซมะ ฮะวี
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ
1
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ
1
thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงณีรนุช เทพสุภา
1
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายมะรอบี สาเม๊าะ
1
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายมูฮัมหมัด สาและ
1
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงมาลียา เกตุพันธ์
1
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงนัสรีย์ บุญพล
1
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายอภิรักษ์ ประสิทธิสร
1
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายธนภัทร บุญศิริ
1
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงนูรฮายาตี ราแดง
1
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายการิม นิเต็ม
1
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงเกศนี ชะหงี
1
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
1
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายวีรยุทธ หะแว
1
silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงอาซ๊ซ๊ะ ลาเต๊ะ
1
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กหญิงซูไรยา สาตีเมาะ
1
thiD14-การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ชั้น ป.1-6 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหญิงชลธิชา ถึงเจริญ
1
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กชายจีรเดช มะสะ
1
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กชายซีเนอร์ดีน กาเจ
1
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวอาทิตยา คงบุญ
1
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวกมลชนก เดี่ยววานิชย์
1
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวจิดาภา จุลกัณฑ์
1
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์
1
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงจุฑามาศ มณีพรหม
1
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
1
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
1
silB24-วงเครื่องสายวงเล็ก ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 9 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายณัฐพงษ์ โต๊ะกูเว็ง
1
sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงสายธาร เกษมกุล
1
sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงมัณฑนา แป้นศิริ
1
sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงกนกวรรณ แซ่ลิ่ม
1
wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายซอกี อาแว
1
wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงอาตีเกาะ เตะเหร็ม
1
wo04-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงฮายาตี มะสาแม
1
ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
1
ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
1
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงประภาพร บุญมาก
1
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงชุติมา สียา
1
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงรมย์ธีรา สุวรรณ
1
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอิสราภรณ์ ส่งเสริมสุข
1
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงธัญชนก พรหมมุณี
1
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนัชนันท ปานถาวร
1
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงวรนิษฐา แก้วคำ
1
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงซูฮาดา แวนาแว
1
silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายเอกพล มะหมัด
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เด็กชายมะรอบี ดาโต๊ะ
1
silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายเจริญสุข ยุนุ่ย
1
silA16-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายณัฐวุฒิ บาเหม
1
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
1
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เด็กหญิงนูรอยฮัน สะตาเร็ง
1
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงจิดาภา จุลกัณฑ์
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เด็กหญิงนุชอัยนีย์ แหลหมันไทย
1
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงธัญนุช คงพูน
1
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงอัฐภิญญา ช่วยพลัด
1
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงภัสสร คงคะนึง
1
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา
1
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงนภาวดี
1
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.5
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายพงภรณ์ หมะหมุ
1
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
1
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ
1
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.3
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงณัฐชยา ขุนเอียด
1
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
1
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
1
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เด็กชายธนพัฒน์ ล่าหวัง
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 เด็กหญิงจันทิรา อาหวัง
1
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงณีรนุช เทพสุภา
1
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายณัฐพงษ์ โต๊ะกูเว็ง
1
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงกาญจนา พันธ์ดวง
1
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
1
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
1
soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวสุรีย์ จันทร์ธร
1
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.8
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงศศิประภา บุญจันทร์
1
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.8
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายธนพล พรหมเอียด
1
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายยะห์ยา กอเห็ง
1
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายตัรมีซี ยูโซ๊ะ
1
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายฮาฟิก อาแว
1
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายอัฟลัน สุหลง
1
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายอัฟดอล แวนาแว
1
soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ด.ญ.อัญญาณี หลงมีหนา
1
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงไอศิกา แก้วยอด
1
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
1
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงรุจิกา บาราฮิง
1
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอัสมีน หมัดเหร็ม
1
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
1
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงกุลจิรา แก้วสะโร
1
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงประกายรุ้ง โพธิสาลี
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงอาอีเสาะ ยูโซะ
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงณัฐวดี อาหลี
1
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงศิริภัสสร ดวงดี
1
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงวิภาทิพย์ ทองไชยศรี
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
1
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงณัฐนิช จินดาราม
1
wo05-พานพุ่มสักการะ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงรัญชิดา ทรัพย์มามูล
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงสุไรยา ตอรอสันติ์
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงอารีซา อาแวกือจิ
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงลาตีฟะห์ ลาเต๊ะ
1
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายภูริเดช ขวัญพัทลุง
1
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม
1
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายอัมรินทร์ สังข์แก้ว
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงนาดาเวีย ดือมานิ้
1
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายปฏิพัทธ์ บัวหมุน
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงรุสนี โส๊ะชูดชู
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงนัจวา ดอเลาะ
1
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงศันศนีย์ สมาน
1
wo06-กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม ไม่เกิน 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วมณี
1
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายมูฮัมหมัดอันวาร์ ลาเต๊ะ
1
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายฟูอิสกันดาร กาซอ
1
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายฟิศตรี กาบูติ้ง
1
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายซฮัยมี ยะนายเดิม
1
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายอัฟฟันดี มะยีแต
1
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.3
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
1
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอรรัมภา ยะนายเดิม
1
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงฟารีดา มานสุริวงศ์
1
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงฮาซานะ มัจฉาวานิช
1
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงนูรอาเดีย เจะและ
1
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงศศิวิมล บุญจันทร์
1
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงนุจรียา รอหีมมะ
1
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงซอฟียะห์ สมาแอ
1
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ
1
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ
1
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงดารุณี หมัดหลี
1
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กชายฟิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
1
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
1
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กหญิงจารุมน หีมยิ
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กหญิงอริสรา บางัดสาเร๊ะ
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กหญิงอิสรา หมัดบิลสา
1
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
1
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนุรมี มามุ
1
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ
1
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี
1
ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงจันทิมา หมูนี
1
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กชายฮาซีมี ซาแม
1
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.2
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงนัสรียะห์ หวังแอ
1
soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงรินรดา สันหมุด
1
ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.7
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กชายอาดือนัน สลำเหม
1
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง
1
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนาเดีย สุขสมบูรณ์
1
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนุรมี มามุ
1
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนีซะ สาเฮาะ
1
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนูรฮานาน แวหะยี
1
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายเอกพล มะหมัด
1
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายซอกี อาแว
1
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม
1
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม
1
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายลุกมาน เจะแต
1
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายการิม นิเต็ม
1
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
1
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายวีรยุทธ หะแว
1
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ
1
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กชายจีรายุ แก้วคง
1
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.6
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงปาณิตา มะเซ็ง
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายศักดิ์ชัย หัสมัด
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายอนันต์ มะเม๊าะ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายกันตพล สะหลำ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายกิตติศักดิ์ เบ็ญหมาด
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายเลอศักดิ์ หวังหมัด
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายอนันต์ เหล็มสา
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายภัทรพงศ์ บูยูโส๊ะ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายพงศ์ภรณ์ หมะหมุ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายอัมรินทร์ สุขคำ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายสราวุฒิ ยีสลำ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายธนกร บูเอียด
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอาทิตยา บูยูโส๊ะ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอริสา กะลอเอียด
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงประวีณา หมูนี
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงชัยดา ชุ่มชื่น
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอารียา หีมยิ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ้เด็กหญิงอทิตา หีมยิ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงวรรณรญา หัดขะเจ
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
1
silB31-วงอังกะลุง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 20 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายธนดล บูเอียด
1
thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงมาลีนา แก้วจิตร
1
thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงกรรณิการ์ เต็มเปี่ยม
1
thiD18-การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ชั้น ม.1-3 (เรียนร่วมสาระภาษาไทย-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงซากีนะฮ์ หมัดปาน
1
com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายอานนท์ มะเม๊ะ
1
com07-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายนารากร หมินตะแหละ
1
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย เด็กชายไพซอล หวีเก๊ะ
1
com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายมุคตาร์ หลีเจริญ
1
com08-การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายซอลาฮุดดีน รอหีมมะ
1
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
96
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เด็กชายอดิศร อาบู
1
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
96
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เด็กหญิงพิมพิศา หมันหลิน
1
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงซัลซาบีลา แดงรามัน
1
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงดอกคูณ บุตรตะวงค์
1
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงอรพิชญ์ ศีรีทัศไนย
1
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายธนาธร สีหวงศ์
1
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงพิมพ์ชนก แก้วของแก้ว
1
silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน เด็กหญิงซาวาตี สาแล๊ะ
1
silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายศักดิ์ชาย หัสมัด
1
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
94.1
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายชิตพล รักบุตร
1
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
94.1
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงศศิวรรณ นิลแสง
1
silD21-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงวรัญญา นามหาญ
1
silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
1
silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
1
silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงสุวนันท์ จันทร์แดง
1
silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงรุจิรา หว่าหลำ
1
silB16-เดี่ยวขิม 7 หย่อง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงพัชราภา ไชยขาว
1
silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กชายจิรายุ แก้วคง
1
silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กชายวราเทพ ร่างถิ่นแก้ว
1
silD03-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย เด็กหญิงบรรกิส ส่าแหลหมัน
1
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายเกียรติชัย แก้วเกาะสะบ้า
1
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายจิรานุวัฒน์ ทองหนูแดง
1
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายสุธาคิน ทองชู
1
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายชยธร ปุเต๊ะทอง
1
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายนภดล จันทร์อินทร์
1
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายวันชนะ นวลเพชร
1
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายสุริยะ ช่อมณี
1
ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายเจษฎา บุญทอง
1
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายกรินทร์ เอียดสมสู
1
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายเจษฎาภร แก้วสังข์
1
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายวรายุส เกื้อก่อบุญ
1
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายมนุเชษฐ์ เพ็ชรทองอ่อน
1
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายธีรพล บุญรักษ์
1
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงวาซินีย์ ขุนสมจิตร
1
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงฟาโรวี เดียวเล๊าะ
1
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กชายศุภณัฐ รอดบุญมี
1
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กชายอิสมาแอน โต๊ะเหย็ม
1
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กชายนวพล สงคงคา
1
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กหญิงอาริณีย์ จิใจ
1
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ นางสาวปานไพลิน มณีรัสยากร
1
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
1
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ นางสาวสิริมา วุ่นซิงซี่
1
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กชายกันตพงศ์ หลงโดย
1
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กชายวรพล แก้วสุขแสง
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงกมลชนก มณีโชติ
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงจินดารัตน์ แก้วประสิทธิ์
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงกิ่งกมล เกื้อก่อบุญ
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงอมรรัตน์ รัตนช่วย
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงปรียากร พรมจุติ
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ขุนเจริญ
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงบุญญิตา บุญแนบ
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงกรรธิมา คล้ายพวงกุหลาบ
1
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงปทมาวดี ใหม่เทวินทร์
1
ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงกานต์พิชชา ชูช่วย
1
ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงวรรณิศา อินทร์ด้วง
1
ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายชิตพล แก้งของสุข
1
ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงรุ่งทิพย์ แซ่หล่อ
1
ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงทิตาธร พงศ์ทองเมือง
1
ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงชนันธิดา สังข์แก้วป่า
1
wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายกฤษฎา คงสะระณะคง
1
wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายอภิรักษ์ คงแก้ว
1
wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายองอาจ ทองอร่าม
1
com01-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงหทัยรัตน์ ยกรัตน์
1
com01-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงวลิดา สุรักษา
1
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
1
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงกชนุช ศิริบำรุง
1
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กหยิงนุรมา บางปู
1
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กชายอานัส จิใจ
1
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กหญิงวรัทญา หมานเส็น
1
soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กชายมุสลีมีน ดือราแมหะยี
1
wod22-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายมะวี เจ๊ะและ
1
wod22-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายซุลกิฟลี ขะเดหัส
1
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิต โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กชายอานัส สูโรโรจน์
1
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิ.โมนาริซ่า โตะปู
2
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายศิวัชกร สัญศรีเมือง
2
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายธีรภัทร สัญศรีเมือง
2
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายธวัชชัย อินโท
2
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายนัฐวุฒิ แก้วเจริญ
2
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายชรินทร แววจันทร์
2
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายนันทชัย แซ่หล่อ
2
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงมาดีน่า เจ๊ะดือเร๊ะ
2
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงมิซมิลละฮ์ เจะมะ
2
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงฮุสนา เต๊ะหมัดหม๊ะ
2
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงสะรีนา เหรียญนุ้ย
2
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงอัฟนานี เจะมะ
2
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงคอมซะห์ หมิเหร็น
2
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
2
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
2
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
99.9
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย เด็กชายพีรภัทร แก้วช่วย
2
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
99.9
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย เด็กชายมะห์ดีร์ หวีเก๊ะ
2
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กหญิงนุจนาฎ สัมพันธชิต
2
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กชายชุติภัค บุญประกอบ
2
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงมลธิญา ใบดุเก็ม
2
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ิเด็กหญิงสายสุณีย์ พงษ์สัมฤทธิ์
2
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
2
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กชายฟาดิ้ล นิสัน
2
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กชายจรัสรวี เดเระมะ
2
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กหญิงเจะฟาเดีย เจะมุ
2
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายปุณยวัฒน์ กมลวัล
2
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายธีรกานต์ รัตนสุวรรณ
2
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายวัทนพร ราษฎร์ธานี
2
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงสุพรรษา วรรณวงศ์
2
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงธนาภา บัวขวัญ
2
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายปิยะพัฒน์ บัวหมุน
2
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายบิลาน นิแมเร๊าะ
2
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กหญิงสุไรดา หัดขะเจ
2
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กหญิงฮาสาน๊ะห์ ยีกับจี
2
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กหญิงจัลย์วาตี มุเซะ
2
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนวัดปริก เด็กหญิงกัญญาพัชร เภามี
2
thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กหญิงสิริมา วุ่นซิ่งซี่
2
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหญิงจันจิรา เหมชะรา
2
thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงอานาตี นันโอ๊ะ
2
thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.5
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซ๊ะ
2
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
97
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงปริยฉัตร กาฬสงค์
2
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงอมลวรรณ นิลอินจันทร์
2
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงนูรฮารีซาห์ หัดขะเจ
2
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กชายอดือนาน เต๊ะหมัดหมะ
2
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซะ
2
thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงเกศินี ศรีใหม่
2
thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงธิดารัตน์ รอดทอง
2
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงอรอนงค์ เตชะน้อย
2
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงสุพรรษา รอดทอง
2
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายสันติภาพ แวหะมะ
2
thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
62
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 เด็กหญิงวาซินีย์ หลีมะพันธ์
2
thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอานีต้าร์ บาราเฮง
2
thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงนัทรียา ตุรเสต
2
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายศิววัฒ ประดุจพล
2
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงณัฎชา นวลขวัญ
2
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงปวีณา ปิยะเขต
2
ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
66
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร เด็กหญิงณัฐรัตน์ แก้วรุ่ง
2
ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
50
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงชยานุตย์ แก้วจังหวัด
2
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายพีรพัฒน์ เตะเหร็ม
2
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงนูรไรดา ส่อร่าโส๊ะ
2
ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
32
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงศุภิสรา เพ็ชรยอดศรี
2
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงภัทราวดี แท่นทอง
2
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงฟาโรวี เดียวเล๊าะ
2
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงอังคนี ไชยตนา
2
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงนุดเดียนา แวนิ
2
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.2
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กชายอภิรักษ์ ใบดุเก็บ
2
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.2
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
2
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงอัลฟาลาห์ อับดุลเล๊าะ
2
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.2
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กชายพิพัฒน์พงค์ ละซอ
2
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงกัลยา หลี้หมุน
2
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงนูรไอมาน อาหวัง
2
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เด็กชายรัชติพงค์ อิสโร
2
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เด็กชายไชยฤทธิ์ กายรัตน์
2
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เด็กหญิงนูรฟิรดาวห์ เม๊าะหมุ
2
ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
12
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
2
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงฟิตเราะห์ อูมา
2
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงมณีกานต์ ขุนปราบ
2
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงนูรีซัน หมานสนิท
2
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงนาซูฮา เตะหมัดหมะ
2
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เด็กชายซอลาฮุดดีน สลำบ่อ
2
ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กหญิงพรพิมล เสือชาวนา
2
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เด็กชายอับดุลเล๊าะ การี
2
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เด็กหญิงอัซนีตา สามาแห
2
ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
32
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงจริยา สุวรรณะ
2
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ เกษมกุล
2
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงณัฐณิชา กาญจนวงศ์
2
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงวานิซ่า แวหะยี
2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.7
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กชายอัญชนะ ช่วยพรัด
2
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.7
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กชายกิตติศักดิ์ ห้วยหล่ำ
2
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กชายอัครพนธ์ รัตนะ
2
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กหญิงธิดารัตน์ อินเคล้า
2
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ นางสาวนฤมล แก้วเกาะสะบ้า
2
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ65
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กชายอานัส โต๊ะขา
2
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ65
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กชายนันทิพัฒน์ หลวงคง
2
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
43
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ นางสาวสากีเร๊าะ หะหนัง
2
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
43
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กชายอดุลย์ อิหม่ำเหม
2
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด้กหญิงอานาตี นันโอ๊ะ
2
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงอรจิรา ยะมันยะ
2
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงตัสนีม สะลาแม
2
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวอาทิตยา คงบุญ
2
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.6
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงพัชรัตน์ มูซอ
2
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงสุหวันด๊ะ ชูแก้ว
2
silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงตอฮีเร๊าะ ดาเล็งสะ
2
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายทัศนะ แก้วบัวเพ็ชร
2
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายธนภัทร แก้วบัวเพ็ชร
2
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายพีรพัฒน์ ฆ้องดอน
2
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายธเนศ ฉันทะ
2
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายอภิเดช หัดสมัด
2
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78.8
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ นางสาวศิรดา แก้วเกาะสะบ้า
2
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เด็กหญิงฎ็อยยิบะฮ์ โต๊ะสลำ
2
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เด็กหญิงซูไรยา เจ๊ะมะหลี
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงวรัมพร แก้ววิชิต
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงชวิศา ลั่นคีรี
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงจิราวรรณ สุวรรณะ
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงศศิธร ธรรมรัตน์
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงณัฐาภรณ์ แซ่เจียง
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงเอวิกา รอดชนะ
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงอารีรัตน์ กลิ่นน้ำหอม
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงเรวดี ธรรมใจ
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงภัทรชิณีย์ มณีโชติ
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายฉันฐรัฐ ดำวรรณ
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายธันวา เจตนานัง
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายภูริวัฒน์ ไชยพรรณ
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายลือชัย แสนสุด
2
hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายอภิสิทธิ์ ไชยนุ้ย
2
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงสร้อยสุวรรณ จันทวิโรจน์
2
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงณัฏฐพร แก้วยอด
2
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงชฎารัตน์ อินธแสน
2
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงฟิรดาวส์ เจะสนิ
2
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงนูรีซา ดือราแม
2
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เด็ดชายไชยฤทธิ์ กายรัตน์
2
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงฟิตรี ต่วนตีมุง
2
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงมาลีน่า มะประสิทธิ์
2
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงรุ่งนภา จินะ
2
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เด็กชายธีรวุฒิ แวววรรณจิตร
2
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงไหมชรัตน์ ยะมันยะ
2
silD14-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางร่างกาย) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหยิงชลธิชา ถึงเจริญ
2
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา นางสาวอิสริยา หว่าหลำ
2
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา นางสาวสมัชญา ขุนโชติชู
2
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
2
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงฟารีดา แยนา
2
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงฮาวานี หะยีตาเห
2
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงอารีซะห์ เจ๊ะมูดอ
2
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงโสรยา สาและ
2
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงอฎาล สาแม็ง
2
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.2
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
2
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.3
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็ฏหญิงพัชราภา ศรีคงแก้ว
2
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงบารอเราะห์ เตะหมัดหมะ
2
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงซอฟียะห์ มะดือเระ
2
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงนูรอัยณี อาแว
2
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
เป็นตัวแทนอำเภอ 1 ใน 3 ทีม
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ไม่ได้ส่งชื่อนักเรียน จำนวน 10 คน ให้ธุรการเครือข่าย ยังกรอกผลไม่สมบูร
2
silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงนูรมี แห่เหล็ม
2
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเลาะ
2
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงชลธิชา ยามา
2
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงวรรณา เจะโก
2
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กชายมูฮัมหมัดไฟย์ฎอน ดือรามะ
2
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กชายอริสมัน แฉะ
2
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กชายซูฟียัน อุมา
2
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กชายฟิกรอน แฉะ
2
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กชายอิฟฟาน อับดุลอาหมัด
2
soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ด.ช.พิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.1
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายนันทพงศ์ เตาหุรู
2
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.1
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงณัฐพร ตุใยรัมย์
2
thai12-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงโยษิตา หนูดำ
2
silB48-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายบูรณ์พิภพ จินดาราม
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอนิสา ยีกับจี
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงปียรัตน์ สอิ
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงนุชมา หมานสนิท
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงมารีณา จิตรหวัง
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงเจนจิรา มูณี
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงตัสลิม สามาเห๊าะ
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงวิสนี ใบยูโซ๊ะ
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงรูฮานา แวหะมะ
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงอานัสษา หัดเลาะ
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงดรุณี อะบูเห็ด
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหญิงนวิยา นิยมเดชา
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหญิงวนิดา สาอะ
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหญิงบุหงา มะเม๊าะ
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที ็เด็กหญิงฮุสนา บาซอสิดิก
2
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหญิงกิสซ์มีย์ มะแอ
2
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
74
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายอับดุลฮาฟิส บือราเฮง
2
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กชายมะแอ บือราเฮง
2
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กชายฟิรดาวร์ กามา
2
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กชายฮัมดาน เปาะกา
2
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กชายนัซรลณ์ เปาะบือซา
2
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กชายคัยรน หมันเหร็ม
2
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงปาล์มมี่ แก้วรัตนะ
2
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงทิพยรัตน์ เกษมกุล
2
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอาจารี แสงสีบุญเรือง
2
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงอาอีเสาะ ยูโซะ
2
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงวรลักษณ์ กุสวิโร
2
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงณัฐวดี อาหลี
2
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงนันทณี เอียดแก้ว
2
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
2
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงนาปีซะ ยะปาร์
2
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายภูสิทธิ พลศรี
2
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กชายอนิวัต โส๊ะแสะ
2
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงสุไรยา ตอรอสันติ์
2
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงอาลีซา อาแวกะจิ
2
ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอานิต้าร์ บาราเฮง
2
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา นางสาวอิสริยา หว่าหลำ
2
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา นางสาวสมัชญา ขุนโชติชู
2
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงฮายาตี มะสาแม
2
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายอารูน อาหวัง
2
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงอาตีเกาะ เตะเหร็ม
2
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงฮาบีบ๊ะฮ์ หมานสนิท
2
soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.3
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงวรฉัตร แก้วเกาะสะบ้า
2
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงนาตาซา มะลี
2
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงนูรฮูดา เซ็งอามะ
2
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงนูรีด้า อีบาราเฮง
2
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงนูรีสา เพชรแก้ว
2
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงรอตีกะ หม๊ะ
2
ism13 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (ชาย)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.2
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายเลอศักดิ์ หวังหมัด
2
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงอรยา สมาน
2
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงวรรณา เจ๊ะโก
2
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงนงเยาว์ หมัดเลาะ
2
ism06 -อัลนาเชตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงฮัมมี กะลอเอียด
2
ism06 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กหญิงแอนนิต้า หมัดเลาะ
2
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายณัฐวุฒิ สุวรรณบรรดิษ
2
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงเลิศวิไล พิมพา
2
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายการิม นิเต็ม
2
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายปรัญชัย หัดขะเจ
2
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายวีรยุทธ หะแว
2
ism08 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายมูฮัมหมัด ปะจูนิ
2
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายณัฐวี บาเหม
2
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายอุเซน เตะเหร็ม
2
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายอัฟนัน์ บาเหม
2
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายอภินันท์ ขุนโชติชู
2
ism04 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับมัธยมศึกษา (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายจักรภัทร เตะเหร็ม
2
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
2
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
2
wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงจันทิมา หมูนี
2
wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงปิ่นสุดา เหร็นเร๊ะ
2
wo08-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงสุกัญญา สอหนะ
2
soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอริสา กะลอเอียด
2
thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงนูรอัยนีย์ หัสมัด
2
thai17-กวีเยาชนคนรุ่นใหม่ -กาพย์ยานี 11 ( 8 บท) ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงเกศมณี เล๊าะโส๊ะ
2
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายอนันต์ มะเม๊าะ
2
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายธนดล หลำหัด
2
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายซุนกิฟลี บุปผาดง
2
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายพรพรหม พรมเอียด
2
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายกันตพล สะหลำ
2
silC09-การแข่งขันการแสดงตลก (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-ม.3 ประเภททีม 3-5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายอับดุลมาลิก หัสมัด
2
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
2
com02-การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอารียา หีมยิ
2
silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงฝารีดา ยีรัน
2
silD09-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-3 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กชายฮัมดี ยูโส๊ะ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงนูรอาเดีย เจะและ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงซอฟียะห์ สมาแอ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงดารุณี หมัดหลี
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงสุไลดา ปัตตะเน
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงกมลวรรณ ราชเพ็ชร
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงลีซาวาตี สะแม
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงอัสลีดา อาบูดอแล
2
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงญาณิศา กาสอ
2
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กชายอนุชิต อาจทุมมา
2
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
94
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กหญิงปิยนัฐ หัดขะเจ
2
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหญิงนิซูฟิตร์ดาว นิเฮง
2
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหญิงสุประวีย์ อุยสกุล
2
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กหญิงรัยฮาน ประเสริฐดำ
2
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงมาริษา มะหะยีงอ
2
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงเนตรนภา ยะนายเดิม
2
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงกิฟฟาณี หมันและ
2
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงบุสริน หมัดเร๊ะ
2
soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงซารีนา ยีกับจี
2
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90.8
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายบรรณรต แก้วมณี
2
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
90.8
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงสุทธิดา พุทธซ้อน
2
silB39-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม นายอัมรินทร์ มุสอ
2
silB21-ขับร้องเพลงไทย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงพัทธ์ธีรา บัวขวัญ
2
silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กชายมูฮัมหมัด จันอิ
2
silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กชายวรากร นันโอ๊ะ
2
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ นางสาวปณิตา ทองมา
2
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ นางสาวเบญจมาศ ทองชู
2
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ นายขจรศักดิ์ รัตนวรรณ์
2
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงบุษยา ขาวบก
2
silA12-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงมารีเย๊าะ บุญโรจน์
2
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงนูรีดา การี
2
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงตันกูมารีนา ยาเต็ง
2
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงนันทพัฒน์ ขุนโชติชู
2
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงนูรู เจ๊ะเฮง
2
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงนัสรินญา สาเมาะ
2
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงเกศกนก แก้วมณี
2
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงสิตานัน สุขเดิมรอด
2
silC07-การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ (สาระนาฏศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม ไม่เกิน16 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ เด็กหญิงซูอัยนี มะหมิ่น
2
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
2
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายกิติชัย แท่นเงิน
2
ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ นายแท็จ ถุงทอง
2
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ นายแท็จ ถุงทอง
2
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายอนุวัฒน์ แซ่มลิ่ม
2
wo17-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ม.1-3 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายอภิรักษ์ รักแก้ว
2
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงกนกวรรณ แก้วเกาะสะบ้า
2
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงอารียา สุวรรณโณ
2
thai15-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
2
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายอภิสิทธิ์ ทองหนู
2
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายเรืองรอง จันทร์จิตร
2
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงเขมจิรา ประสมกุล
2
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงพันพัสสา สุขะวาโท
2
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงเนติมา มณีรัตน์
2
silB54-การประกวดวงดนตรีสตริง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภททีม 3-6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายธีระวัฒน์ ศรีมาฆะ
2
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม
2
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กชายนนทพัทธ์ แสงทอง
2
soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กหญิงสิริวรรณ อินทรไชย
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายอาริส แดวอสนุง
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายลุฏฟี สนีเย็ง
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงอิบตีฮาน บากาสะ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงนูรุลญาซัมมี กูรุ๊
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงวันนูรซัรวานี สาและ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงปรีดา บากาสะ
2
ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงฮายาตี สาเร๊ะ
2
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ด.ญ.จิตติมา ชูศรีเพชร
2
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ด.ญ.สุชาดา อ่อนสุวรรณ
2
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ด.ช.กัณฑ์ธนิต เพ็ชรศรีไชย
3
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายลุกมัน สะมะแอ
3
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายวิทวัส หมีนเส็น
3
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายอารฟัร มันอิ
3
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายอับดุลอาเรฟ เจะซา
3
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ
3
ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
72
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายอนุสร ประสิทธิ์หิมะ
3
silB37-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.3
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงฟีรฮาน่า กาละน๊ะ
3
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายธวัชชัย กองแก้ว
3
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายศิวศิษภ์ อัครวิบูลย์
3
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายกิตติคุณ ทองอู่เภา
3
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายวศิน เพ็ชรทองมา
3
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายณัฏภัทร สุวรรณรัตน์
3
ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กชายพศวัต อาญาพิทักษ์
3
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงปนัดดา ทองแกมเพชร
3
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายอลงกต เวชสิทธิ์
3
sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงวิภาพร มากกำเหนิด
3
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.2
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายกันตพงษ์ ขวัญทอง
3
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายธนพล เอียดเรือง
3
sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายรณชัย ทองเภา
3
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กชายอัสมิน เจะอุมา
3
sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
93.2
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายพุฒิพงศ์ เกตวิสิทธิ์
3
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กชายสราวุธ จินดาดวง
3
sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กชายทศพล แก้วสามสี
3
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงอิทธิพร พรหมแก้ว
3
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงวราพร สู่สมแก้ว
3
sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงอารีรัตน์ ปานแก้ว
3
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายอุซมาน อูมา
3
sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายดานิช อายิ
3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายพีรพัฒน์ เอียดสมสู
3
sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายกัมปนาท แก้วนุ้ย
3
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ นายสุทน แดงทองเกลี้ยง
3
sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ นายวิศรุต หนูหาไหม
3
thai09-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงธัญลักษณ์ มณี
3
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เด็กหญิงอมิตา โตะ
3
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เด็กหญิงฟูรอยดา หมะประสิทธิ์
3
ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ เด็กหญิงนูรไอนี สามาแห
3
thai05-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงปณิตา ทองมา
3
thai02-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กชายกฤษณะ แวสอ
3
thai18-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุุ66
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายอลงกรณ์ กฤตสัมพันธ์
3
thai11-ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงภัทราวดี แท่นทอง
3
thai01-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
95
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กหญิงนูรชัยยดา สิบู
3
thai07-เรียงร้อยถ้อยความ ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
3
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
3
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ
3
thai14-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ เด็กหญิงวนิดา อาแว
3
thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กชายนัสรูน เหนาะบู
3
thai16-กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่-กลอนสี่ ( 4 บท) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กหญิงสุริยะ หมะปิ
3
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงจิตตวดี สุริยนต์
3
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงปาลิตา ยกซ้วน
3
thai13-ปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
60
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงนุชวรา เมฆหมอก
3
thai04-อ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
61
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงพรฉวี ตุ้งโรจน์
3
thai08-เรียงร้อยถ้อยความ ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงเบญจมาศ ทองชู
3
thai03-คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
3
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงฟาตีหะฮ์ รามัญเศษ
3
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงอุษณีย์ มอรอหมาน
3
wo07-การแข่งขันโครงงานอาชีพ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงอัฟรีดา ขาเดร์
3
ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
65
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงอนิส มามุ
3
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายจิรวัฒน์ เกื้อก่ออ่อน
3
com09-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
73
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กชายชิตพล รักบุตร
3
ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
24
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายรัชพล ภูบาลกระแส
3
ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
22
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ เด็กชายพีรพล นวลบุญ
3
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายมูฮัมหมัดรือสกี สุหลง
3
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายมูฮัมหมัดฮิลมี เม๊าะเต๊ะ
3
wo01-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กชายฮัมดี มัดยี
3
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายชำนาญ ทองดียิ่ง
3
com11-การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) (คอมพิวเตอร์ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายวรวิทย์ สุขธร
3
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.2
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงวาซินีย์ ขุนสมจิตร์
3
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กชายณัฐสิทธิ์ ไชยหมาน
3
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.2
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงเมรินทร์ จันทรัตน์
3
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กหญิงนูรฮาลีซา นูแล
3
wo16-การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทข้าว)และอาหารหวาน(ขนมไทย) ป.4-6 (การงานอาชีพฯ ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87.2
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม เด็กหญิงปายาวี ชายแม
3
wo14-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล เด็กหญิงอธิชา แก้วนพรัตน์
3
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กชายสะมะแอ สาและสา
3
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กหญิงนูซาวานีย์ กอเน็ง
3
wod27-การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กหญิงสุกัลยา แวบือมอ
3
silB49-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงกรพินธุ์ ชุมดำ
3
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุทธิประดิษฐ
3
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เด็กหญิงอาริษา สุทธิประดิษฐ
3
wo12-การแข่งขันแปรรูปอาหาร (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.5
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม เด็กหญิงภัทรวดี ชูขาว
3
ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
70
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายสิรวิชญ์ ทองรักษ์
3
ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
26
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ เด็กชายมินธดา เต๊ะหมัดมะ
3
ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
12
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงสุกัญญา จีนวั่น
3
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด เด็กชายฟิตรี เจะหะ
3
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด เด็กชายอัฟดอล ดอเลาะ
3
wo09-การจัดสวนถาดแบบแห้ง (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
85.5
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด เด็กชายนุรฮัมดี ระหมันยะ
3
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กหญฺิงวิกัลดา พิงหวัง
3
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กชายบาซิล ลาไหน
3
wo03-การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ (การงานอาชีพฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ เด็กชายอัสรี คงพูน
3
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.2
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านพรุชิง เด็กหญิงฟัตมาย์ มากาสะ
3
com12-การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) (คอมพิวเตอร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81.2
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านพรุชิง เด็กชายมะห์มูด เลาะแม
3
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงสุธิมา วานิ
3
com03-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก (คอมพิวเตอร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กหญิงนูรีซัน มะสูยู
3
silB47-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กชายฟิตรีย์ สุขรุ่ง
3
silB51-การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์หญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84.3
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
3
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
42
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
3
hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน
42
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ เทพสุภา
3
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ64
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก เด็กหญิงสุธิตา สีปาน
3
hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ุ64
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก เด็กชายบราซิล ดือเระ
3
silA01-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ เด็กหญิงอาทิตยา ไชยม่อม
3
silA04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
90
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที เด็กชายณัฐวุธ ดวงสุวรรณ
3
silA05-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย เด็กชายอาลี ยะพะ
3
silB38-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านโคกพยอม เด็กชายเอกรัตน์ มะประสิทธิ์
3
silB42-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.6
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
3
silB41-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุงหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
3
silD02-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางสติปัญญา) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายมูฮัมหมัดรอมหลี ขรีดาโอ๊ะ
3
silA06-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
75
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง เด็กชายอุสมาน ลาเตะ
3
silA02-การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
84
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
3
silB43-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
76
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายปรเมศว์ แก้วของแก้ว
3
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย เด็กชายเอกวุธ หมัดอาด้ำ
3
wod23-การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ป.1-6 (เรียนร่วม - บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย เด็กชายอารีฟีน มีหัด
3
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายศักรินทร์ แสนสุด
3
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงสุรีย์ จันทร์ธร
3
wo11-การจัดสวนถาดแบบชื้น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายชัยรัตน์ หมอเล็ก
3
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายธีระวัฒน์ บัวแก้ว
3
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายปิยวัช จรูญจันทร์
3
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงฮุสนา ดอเลาะ
3
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ
3
wo02-การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงปฏิมา เกื้อก่อแก้ว
3
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กชายทวีศักดิ์ ละซอ
3
silA11-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย เด็กหญิงนุรฮูดา ชื่นบาน
3
silA15-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กชายณัฐวุฒิ มะประสิทธิ์
3
silA13-การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ( สาระทัศนศิลป์ ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอัสมีน หมัดเหร็ม
3
ism01 -อาซานระดับมัธยมศึกษา
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.7
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายการิม นิเต็ม
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายธวัชชัย สุวรรณบรรดิษ
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายชัยภัทร เกตุโรจน์
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายธนกฤต ทองหนูรุ่ง
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายชาคริต สุขะปุนพันธ์
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายสุวัฒน์ บกเขาแดง
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงวรัญญา นวลแก้ว
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงฑิฆ้มพร แดงเย็น
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงจันท์พิสุทธิ์ เพ็ชรจำรัส
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงพรรณา พลศรี
3
soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงสุรัตนวดี ดวงสุวรรณ
3
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงทักษิณี ช่วยนุภาพ
3
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กหญิงวาซินี่ย์ เหมียนเอียด
3
silA14-การแข่งขันประติมากรรม ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา เด็กชายรัตพงศ์ สาระแน
3
soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงตอฮีเราะ ดาเล็งสะ
3
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ
3
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
3
wo15-การแข่งขันทำอาหารน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง (การงานอาชีพฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงกาญจนา พันธ์ดวง
3
silB36-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.6
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านแซะ เด็กหญิงวารุณี ใจเย็น
3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายลุตฟี สนีเย็ง
3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายอิบรอเหม มามุ
3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายคอยรูดีน วาจิ
3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายอิสมาแอ สะมะแอ
3
ism05 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
89.3
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายฮัมดี สาและ
3
soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา ด.ญ.เมธาวลัย บุญญา
3
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายภูมินทร์ มณีโชติ
3
soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กหญิงรัตนาภรณ์ ศรีสุข
3
silB44-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายสิรภพ บกเขาแดง
3
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงราเนีย กาสามาสุ
3
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงอลิสดา ตาเซะ
3
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงฟารีซัน สีบู้
3
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงยูฮานีส หะยีมะแซ
3
ism03 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงฟิรดาวส์ กอลำ
3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายอารูน อาหวัง
3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายอัสมิง ดือรามัน
3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายอาซิส บาเหม
3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายฮาฟิร จูเกะ
3
ism02 -อัลนาเซตภาษาไทย ระดับประถม (ชาย) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.6
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก เด็กชายอานัส โมะยาเส็ง
3
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
3
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม
3
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงฮามีน๊ะ ม่าหม๊ะ
3
silB34-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
79.2
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กชายธรรมปพน ขาวเรือง
3
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ
3
soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91.5
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
3
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงตัสลิม สามาเห๊าะ
3
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงนูรรีต้า กามาลี
3
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงฝาตีห๊ะ มะสะ
3
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงนาเดีย มะกือจิ
3
ism07 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับประถม (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กหญิงนูรฮารีซาห์ หัดขะเจ
3
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายณปฐมพงษ์ นิลมาท
3
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายพิทักษ์ จันทร์ธร
3
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายจักรภัทร หนูประดิษฐ์
3
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายสุริยา ธรรมรัตน์
3
ism14 -ท่องจำอัลกุรอานระดับมัธยมศึกษา (หญิง)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
83.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงซีหล๊ะ ลาเต๊ะ
3
soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 เด็กชายธนัทธร นาครัตน์
3
ism11 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (ชาย)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.7
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง เด็กชายอิรฟาน ใบยูโซ๊ะ
3
ism12 -ท่องจำอัลกุรอานระดับประถม (หญิง)
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา เด็กหญิงมาวารณีย์ ยูโซะ
3
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงสารินี บาราฮิง
3
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กฆญิงสุไรนี มีโร๊ะ
3
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงนูรมี แหเหล็ม
3
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงกฤติยา เจ๊ะและ
3
soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กชายสัภยา เส็มชูชูติ
3
ism09 -อัลนาเซตภาษามาลายู ระดับมัธยมศึกษา (หญิง) ไม่เกิน 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
86
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน เด็กหญิงนุสยาหาตี แหเหล็ม
3
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กชายณัฐวุฒิ อิสรธะ
3
soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
81
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ เด็กหญิงกชกร ศรีก่อเกื้อ
3
silB35-การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
80
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา เด็กชายอัฟนันท์ บาเหม
3
silB46-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ม.1-3 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
77
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 นางสาวอาทิตยา คงบุญ
3
silB45-การแข่งขันขับร้องเพลงสากลหญิง ( สาระดนตรี ) ป.1-6 ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
82.2
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงอามีน๊ะ ม่าหม๊ะ
3
silD04-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
78
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน เด็กหญิงยามีล๊ะ สาเม๊าะ
3
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงวรรณรญา หัดขะเจ
3
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
3
sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน เด็กหญิงอาทิตยา บูยูโส๊ะ
3
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงนิตย์รดี สุทธิประดิษฐ
3
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงยลดี เตะย่อ
3
pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
87
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงสุทธิดา แอหนิ
3
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ
3
silA09-การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ( สาระทัศนศิลป์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
92
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ชร
3
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงเบญญทิพย์ แก้วทิพมณี
3
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงชลพนา จันทรัตน์
3
pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ
91
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ เด็กหญิงอนิขวัญ อักษรเงิน
3
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร เด็กหญิงรัศมีดาว ธงชัย
3
soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88.5
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร เด็กชายณภัทร รุ่งเรือง
3
silD15-การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการเรียนรู้) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า เด็กหญิงสุรัยญา ปัญญาเฟื่อง
3
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงศุณิษา นันโอ๊ะ
3
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ช
3
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ
3
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงอัจฉรียา เมาะสนิ
3
soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี เด็กหญิงนิชานันท์ ดารากัย
3
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงธาดารัตน์ หัสสุวรรณ์
3
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงพันพัสสา สุขะวาโท
3
ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 เด็กหญิงวิภาวรรณ แซ่ว่อง
3
silD01-การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.1-6 (เรียนร่วม-บกพร่องทางการได้ยิน) ประเภทเดี่ยว
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
88
เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ เด็กชายฟุรกอน จิใจ

พิมพ์หน้านี้