สรุปผลการแข่งขันตามกลุ่มสาระ
***โรงเรียนที่ได้ลำดับที่ 1-3 ทั้งประเภทเดี่ยวและทีม  จะไปแข่งขันในระดับเขตพื้นที่
ให้เตรียมลงทะเบียนแข่งขันตามที่เขตพื้นที่กำหนดต่อไป***
ที่
คะแนน
ผลการแข่งขัน
เครือข่าย
โรงเรียน
รายการแข่งขัน
ชื่อนักเรียน
id
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอาดัม ลูแน
2771
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายภานุพงค์ บุญศรี
2772
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพิชชานันท์ เศษขาว
2773
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซัลซาบีลา แดงรามัน
3741
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงดอกคูณ บุตรตะวงค์
3742
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอรพิชญ์ ศีรีทัศไนย
3743
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธนภัทร แก้วบัวเพ็ชร
2774
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายพีรพัฒน์ ฆ้องดอน
2775
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธเนศ ฉันทะ
2776
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนิซูฟิตร์ดาว นิเฮง
3744
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุประวีย์ อุยสกุล
3745
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรัยฮาน ประเสริฐดำ
3746
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนิตย์รดี สุทธิประดิษฐ
4052
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงยลดี เตะย่อ
4050
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุทธิดา แอหนิ
4051
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเบญญทิพย์ แก้วทิพมณี
3747
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงชลพนา จันทรัตน์
3748
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอนิขวัญ อักษรเงิน
3749
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสิรินทรา ปราณพล
2777
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอภิสิทธิ์ ขุนนาพุ่ม
2778
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายสุณัฐพล พรหมปลอด
2779
4
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายฮาฟิร์ ยูโซ๊ะ
3750
4
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรุลฮูดาย์ เด็นหลี
3751
4
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรอัยนี สาเม๊าะ
3752
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอัษฎาวุธ สูโรโรจน์
2780
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายการีม ขาวบก
2781
5
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายณัฐณิชา บุญพรหม
2782
5
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงตัสนีม ดือรามัน
3753
5
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนินัจมี สุหลง
3754
5
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรีฮัน เจ๊ะนิ
3755
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกนกนพ ทองสองสี
2783
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพัชรพร เพ็ชรคงอ่อน
2784
6
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนิชาภัทร หนูวิลัย
2785
6
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุภาวิตา สังข์แก้ว
3756
6
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเบญจมาภรณ์ เพชรจำรัส
3757
6
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายไผท รอดผล
3758
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายนันทวัฒน์ เส็น
2786
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายซอลาฮูดีน เปาะโด
2787
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายฟันรูช หัดสหมัด
2788
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงธัญจิรา โต๊ะอิ
3759
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงดาน่า โต๊ะเบ็ญยูโซะ
3760
7
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงถัคจิรา ภูฆัง
3761
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจันทิมา มวดมีเส็น
2789
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงณิชานันท์ สิตีหะมะ
2790
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกนกรัตน์ ดันงา
2791
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพิมพ์นภัส ชุ่มชื่น
3762
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรุสนาณี อิมัน
3763
8
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนันทวดี ซ่วนเซ่ง
3764
9
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรอฮานา แวเตะ
2792
9
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายมุฮิบบุดดีน ใจสมุทร
2793
9
79
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายมุสลิมมีน เปาะกา
2794
9
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงศุภกานต์ พัฒโนทัย
3765
9
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงคุนัญญา ทองคำ
3766
9
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอรชพร เนหล้า
3767
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านแซะ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาฑิตยา สาขา
2795
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านแซะ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนวิยา บุญสร้างสม
2796
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านแซะ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมาลินี สุวรรณรัตน์
2797
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนันทิกานต์ ศรีประสิทธิ์
3768
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมินตรา สงค์มี
3769
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสิรภัทร แก้วชุม
3770
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนิอัสนานี โตะนิ
3771
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอิสวารา ดูสู
3772
ท10
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอาลิฟ สาและ
3773
ท11
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัครีนา ยามา
2798
ท11
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกฤษฎี แวสอ
2799
ท11
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงศุภกฤษ ยูโซะ
2800
ท12
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตาแปด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายซาพาวี สาและ
2801
ท12
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตาแปด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายเซาวาล สามะ
2802
ท12
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตาแปด pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายศิลา กฤษณาพันธ์
2803
ท12
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายคชาทร โสสะ
3774
ท12
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวรัญญา บุญประสิทธิ์
3775
ท12
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอรกัญญา หมูนี
3776
ท13
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาทิตยา เปาะกา
2804
ท13
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรูฮัสณี หวังมะ
2805
ท13
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายมูฮัมหดเตาฟิก โอล่า
2806
ท13
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟาอีเกาะฮ์ ปาเนาะ
3777
ท13
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายปิยวัช มารัดยูโส๊ะ
3778
ท13
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอาณัส หะยีเลาะ
3779
ท14
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซูมัยยะหฺ มามะ
2807
ท14
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงคูซัยฟะห์ ยาชิง
2808
ท14
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายริฎวาน จันโอ๊ะ
2809
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายภศวินทร์ หวังนุรักษ์
3780
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายรังสิมันต์ บินสาแม
3781
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมายาวี แก้วสุวรรณ
3782
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุธาสินี สีบู้
3783
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนารีรัตน์ เด้งสุรี
3784
ท14
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายศักดิ์ชัย พึ่งแก้ว
3785
ท15
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฮาดีละห์ สาแม
3839
ท15
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัญญาณี อูมา
3840
ท15
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายกฤษฎา มามะ
3841
ท16
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาซีย๊ะ บิลเต๊ะ
3786
ท16
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนริสา มะประสิทธิ์
3787
ท16
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนาริสา ยูโส๊ะ
3788
ท16
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายเก้ากัน แก้วสุขแสง
3842
ท16
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายกรวีร์ หมิแหม
3843
ท16
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟาอัญ มะประสิทธิ์
3844
ท17
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนวัดปริก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงธัญญรัตน์ โจวรรถะ
3726
ท17
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนวัดปริก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายสมชาย
3727
ท17
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนวัดปริก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายพัด
3728
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายจีรพงค์ วระพันธุ์
3845
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายศักดิธัช สุทธิประดิษฐ
3846
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิณัฐชาร์ หัสเส็น
3847
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธนกฤต เมืองพิน
3848
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายจานุวัตร ทองเป็นเพ็ชร
3849
ท17
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธนพัฒน์ ยอดบำเพิง
3850
ท18
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายฟัตวา มูณีมูสี
3729
ท18
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอันวา ซีมัด
3730
ท18
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 3 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายมูฮัมหมัดนัสรุสดีน ปะจูสาแม
3731
ท18
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายฟัสรี ดอเลาะ
3851
ท18
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพิมพิสา สุขบาง
3852
ท18
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงทรรศิการญ์ ไมหมาด
3853
ท19
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายนัชนนท์ สีหมัด
3732
ท19
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายก้องภพ แก้วเกาะสะบ้า
3733
ท19
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอัฏฐวรีร์ เพ็ชรหนู
3734
ท19
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายชนาธิป อ่อนละมูล
3854
ท19
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายพิสิษฐ์ วงศ์คำจันทร์
3855
ท19
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน ณัฐชนน แก้วเกาะสะบ้า
3856
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายวัชรพงศ์ คงถาวร
3735
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุธิดา การสร้าง
3736
ท20
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงชนารถ แววสุวรรณ
3737
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงศรัญญา หมุดและ
3857
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฮูรุลอัยน์ ล่าหับ
3858
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนัสรีย์ ยอกอราช
3859
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนวัดปริก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายภาวัต เพ็ชรทองอ่อน
3860
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนวัดปริก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายณัฐภัทร สุวรรณโก
3861
ท20
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนวัดปริก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายปฐมพงค์ จันทร์สิงห์
3862
ท21
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิภาดา โกษัยกานนท์
3738
ท21
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรมี เต๊ะหมะ
3739
ท21
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัสวานีย์ ดอเลาะ
3740
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายซัลมาน วงค์มุสา
3863
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายรอมฎอน เจ๊ะมะ
3864
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายมูฮัมหมัดไฟซอล เหมมะหมัด
3865
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอารีฟ บากาสะ
3866
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายนาซอรี เจ๊ะเดง
3867
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงณัญดา หมัดเหร็ม
3868
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายสามารถ ไกรดำ
3869
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุภาพิชญ์ แววสุวรรณ
3870
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธนาวุฒิ กองไลย์
3871
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านโคกพยอม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายพีรภัทร คงเขียว
3875
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านโคกพยอม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายหนึ่งกวี ศิริพล
3876
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านโคกพยอม pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงดนยา วรรณจันทร์
3877
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงโซเฟีย ยามูสะนอ
3878
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฮัซวานี ดาโห๊ะ
3879
ท21
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายฟาริด ดาโห๊ะ
3880
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านโคกพยอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอภิรุต มะประสิทธิ์
3789
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านโคกพยอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายณัฐภัทร หนูเกื้อ
3790
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านโคกพยอม pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงณัฐนารี ชูสิงห์แค
3791
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาภัสรา แดงทองเกลี้ยง
3792
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปริยาภรณ์ ประยูรเต็ม
3793
ท22
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายฉัตรมงคล ซุ่นสุวรรณ
3794
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซากีนา เม๊าะมุ
3872
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธีรวุฒิ แวววรรณจิตร
3873
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธิติศักดิ์ สู่สมแก้ว
3874
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอิทธิกร กุลชมภู
3881
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรุจรดา ใหม่เจริญ
3882
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกนกวรรณ รัตนพิบูลย์
3883
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอัฟดอล บาเหม
3884
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอารีฟีน มะแอ
3885
ท22
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอัชรอน มุนิมะ
3886
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงคอลีเย๊าะ แวบีมอ
3887
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอับดุลฮากิม แฉะ
3888
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านหนองสาหร่าย pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายชารีฟ มะแสะ
3889
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายภูษิต สยัง
3890
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอารีฟีน ไชยตนา
3891
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสิริกาญจน์ นิรันดร์พุฒิ
3892
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายณัฐชัย เพ็งจันทร์
3893
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายวุฒิภัทร แก้วมณี
3894
ท23
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ pre01-การปั้นดินน้ำมัน ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงโศภิตา ห้วยหล่ำ
3895
ท24
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนัทธมน ใบดุเก็บ
3795
ท24
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเกษรา ติเอียดย่อ
3796
ท24
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอริสรา มะเหล็ม
3797
ท25
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟารินดา โสสะ
3798
ท25
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปิยนุช หว่าหลำ
3799
ท25
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายเมฆสิทธิ์ แอจิ
3800
ท26
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกิตติยา เจ๊ะมุ
3801
ท26
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอารียา โส๊ะซา
3802
ท26
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายฮาริษ มะเม๊าะ
3803
ท27
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงไอรดา มาหง
3804
ท27
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายอันวาร์ ซาหีมซา
3805
ท27
63
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธีรเดช บากา
3806
ท29
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรีหย๊ะ การะวรรณ
3807
ท29
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเรมูนา เต๊ะหมัดมะ
3808
ท29
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงหัทยา บ่อเตย
3809
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอภิญญา ยะนายเดิม
3810
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนัฐธิชา เส็มชูชูติ
3811
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กชายธนกฤต เด็น
3812
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัยดา แม
3813
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงร็อยฮาน มามะ
3814
ท30
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง pre02-การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ( ปฐมวัย ) ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรอกีเย๊าะ เจะมะ
3815