สรุปผลการแข่งขันตามกลุ่มสาระ
***โรงเรียนที่ได้ลำดับที่ 1-3 ทั้งประเภทเดี่ยวและทีม  จะไปแข่งขันในระดับเขตพื้นที่
ให้เตรียมลงทะเบียนแข่งขันตามที่เขตพื้นที่กำหนดต่อไป***
ที่
คะแนน
ผลการแข่งขัน
เครือข่าย
โรงเรียน
รายการแข่งขัน
ชื่อนักเรียน
id
1
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ
2653
1
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอิลยาส หะยีสาแม
2654
1
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน นายฟัยซอล อีซอ
2740
1
67
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายการาฟี สะเล็มดอ
2742
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงนูรฮูดา ฮามะ
2820
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงกามีละห์ มะเสน
2821
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงบัลกีส ฮามะ
2822
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฝาตีเมาะห์ สิริเต๊ะ
2823
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฮาฟัสสือรี ไกรสมสุด
2824
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงตูแวนาดียา ล่าเต๊ะ
2825
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงซูรีณา อาแว
2826
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงนะฟีซะฮ์ ปูซู
2827
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฟารีซัน หามะ
2828
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงจารุวรรณ รัญจวน
2829
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงนัสรีน สาและ
2830
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฟาติน สาและ
2831
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงฮัซมะ ฮะวี
2832
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงไซน๊ะ มามะ
2833
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ
2834
2
ุ65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอานัส โต๊ะขา
2656
2
ุ65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนันทิพัฒน์ หลวงคง
2657
2
43
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน นางสาวสากีเร๊าะ หะหนัง
2658
2
43
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอดุลย์ อิหม่ำเหม
2659
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงวรัมพร แก้ววิชิต
2842
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงชวิศา ลั่นคีรี
2843
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงจิราวรรณ สุวรรณะ
2844
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงศศิธร ธรรมรัตน์
2845
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงณัฐาภรณ์ แซ่เจียง
2846
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงเอวิกา รอดชนะ
2847
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงอารีรัตน์ กลิ่นน้ำหอม
2848
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงเรวดี ธรรมใจ
2849
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงภัทรชิณีย์ มณีโชติ
2850
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
2851
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายฉันฐรัฐ ดำวรรณ
2852
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายธันวา เจตนานัง
2853
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายภูริวัฒน์ ไชยพรรณ
2854
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายลือชัย แสนสุด
2855
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe01-การแข่งขันแอโรบิก ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 15 คน เด็กชายอภิสิทธิ์ ไชยนุ้ย
2856
3
42
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
2652
3
42
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 hpe04-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ เทพสุภา
2655
3
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสุธิตา สีปาน
2661
3
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายบราซิล ดือเระ
2663
4
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายสิทธิพงศ์ บูยูโส๊ะ
2667
4
ุ64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงไลลา หวุนกับหมัด
2668
4
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกรงอิตำ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนุรมา ดาโห๊ะ
2724
4
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงมารีนา กาเซ็ง
2730
6
ุ61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงอมาลีนาร์ นินวน
2732
6
ุ61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที hpe03-การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสายธาร หัดกาเจ
2733