สรุปผลการแข่งขันตามกลุ่มสาระ
***โรงเรียนที่ได้ลำดับที่ 1-3 ทั้งประเภทเดี่ยวและทีม  จะไปแข่งขันในระดับเขตพื้นที่
ให้เตรียมลงทะเบียนแข่งขันตามที่เขตพื้นที่กำหนดต่อไป***
ที่
คะแนน
ผลการแข่งขัน
เครือข่าย
โรงเรียน
รายการแข่งขัน
ชื่อนักเรียน
id
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายทวีศักดิ์ แก้วบัวเพชร
2082
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายนนทกร ภาโอภาส
2081
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธนวิช ประสิทธิ์นุ้ย
2080
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธเนศพล ชายขวัญแก้ว
2079
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายเกียรติศักดิ์ พรมขาว
2078
1
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายนพรุจต์ แก้วก่อเกื้อ
2077
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายสมรักษ์ รุ่งเรือง
2032
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายมรุพงศ์ จันทรัตน์
2031
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายจิติวัฒนา ภาโอภาส
2030
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายฤชากร ชูชะนะ
2029
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายปุณณรัตน์ เมืองพิน
2028
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธนชัย พันธ์ดวง
2027
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงภัทราวดี เวียงหงษ์
2182
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมณีนุช ผลบุญ
2184
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัญชลิกา รัชสิทธิ์
2185
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
2991
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพัชริตา รักเพ็ญไทย
2992
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิรากานต์ ยอดเมฆ
2995
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายเกียรติชัย แก้วเกาะสะบ้า
3945
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายจิรานุวัฒน์ ทองหนูแดง
3946
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายสุธาคิน ทองชู
3947
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายชยธร ปุเต๊ะทอง
3948
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายนภดล จันทร์อินทร์
3949
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายวันชนะ นวลเพชร
3950
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายสุริยะ ช่อมณี
3951
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki03-การจัดการค่ายพักแรม (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 8 คน เด็กชายเจษฎา บุญทอง
3952
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกานต์พิชชา ชูช่วย
3994
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวรรณิศา อินทร์ด้วง
3995
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ki09-การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายชิตพล แก้งของสุข
3996
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายศิวัชกร สัญศรีเมือง
2088
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธีรภัทร สัญศรีเมือง
2087
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธวัชชัย อินโท
2086
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายนัฐวุฒิ แก้วเจริญ
2085
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายชรินทร แววจันทร์
2084
2
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายนันทชัย แซ่หล่อ
2083
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงมาดีน่า เจ๊ะดือเร๊ะ
2038
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงมิซมิลละฮ์ เจะมะ
2037
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงฮุสนา เต๊ะหมัดหม๊ะ
2036
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงสะรีนา เหรียญนุ้ย
2035
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงอัฟนานี เจะมะ
2034
2
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงคอมซะห์ หมิเหร็น
2033
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุไรดา หัดขะเจ
2188
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฮาสาน๊ะห์ ยีกับจี
2189
2
92
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจัลย์วาตี มุเซะ
2190
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงนูรอาเดีย เจะและ
3689
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงซอฟียะห์ สมาแอ
3692
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะและ
3693
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงนูรไอนี รามัญเศษ
3694
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงดารุณี หมัดหลี
3695
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงสุไลดา ปัตตะเน
3696
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงกมลวรรณ ราชเพ็ชร
3697
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงลีซาวาตี สะแม
3699
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงอัสลีดา อาบูดอแล
3701
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงญาณิศา กาสอ
3705
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวปณิตา ทองมา
3942
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวเบญจมาศ ทองชู
3943
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นายขจรศักดิ์ รัตนวรรณ์
3944
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กชายอาริส แดวอสนุง
4034
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กชายอารีฟีน เจ๊ะเต๊ะ
4035
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กชายลุฏฟี สนีเย็ง
4036
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
4037
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
4038
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงอิบตีฮาน บากาสะ
4039
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงนูรุลญาซัมมี กูรุ๊
4040
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงวันนูรซัรวานี สาและ
4041
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงปรีดา บากาสะ
4042
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki06-กิจกรรมสภานักเรียน (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-6 ประเภททีม 7-10 คน เด็กหญิงฮายาตี สาเร๊ะ
4043
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายลุกมัน สะมะแอ
2094
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายวิทวัส หมีนเส็น
2093
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอารฟัร มันอิ
2092
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอับดุลอาเรฟ เจะซา
2091
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอับดุลฮากีม ยีและ
2090
3
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอนุสร ประสิทธิ์หิมะ
2089
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธวัชชัย กองแก้ว
2044
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายศิวศิษภ์ อัครวิบูลย์
2043
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายกิตติคุณ ทองอู่เภา
2042
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายวศิน เพ็ชรทองมา
2041
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายณัฏภัทร สุวรรณรัตน์
2040
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายพศวัต อาญาพิทักษ์
2039
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอมิตา โตะ
2200
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฟูรอยดา หมะประสิทธิ์
2201
3
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรไอนี สามาแห
2203
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงธาดารัตน์ หัสสุวรรณ์
4006
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพันพัสสา สุขะวาโท
4007
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 ki05-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิภาวรรณ แซ่ว่อง
4008
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอาดือนัน ตงนุใย
2100
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายมูฮัมมัดบัดวี มะสัน
2099
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายรณชัย การะวรรณ
2098
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายพิทยา มามะ
2097
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายราเช็ญ บาเห็ม
2096
4
69
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายมุฮัมมัดรอบี หมะเหลาะ
2095
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงดวงกมล พรมทองบุญ
2050
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงหนึ่งฤทัย มณีรัตน์
2049
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงกัญญาปริญญ์ ไชยลาภ
2048
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงชะนีนา แก้วสน
2047
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงจิราศิณี ทองคำ
2046
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงเปรมกมล ไฝคงเงิน
2045
4
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา
2209
4
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซูปียา แวยูโซะ
2210
4
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซูเฟีย หะยีมามะ
2211
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอานิส บากา
2106
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอดิศักดิ์ เตะหมัดหมะ
2105
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายสุทาวุธ เจ๊ะดือเร๊ะ
2104
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอัฟฟาน เจ๊ะมะ
2103
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอัลฟาราบี สาเฮะแยนา
2102
5
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายฟูรกอน เจ๊ะหลง
2101
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงอัญชิษา มูนี
2056
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงนิชานาถ เหร็นเร๊ะ
2055
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงปริญญา นิสัน
2054
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงสุกัญญา อาบู
2053
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงนุสรา หัดกะเจ
2052
5
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงอาบีน่า บางัสสาเร๊ะ
2051
5
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรรีต้า กามาลี
2212
5
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจิรภิญญา มะสะ
2213
5
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัญยาณีย์ มะประสิทธิ์
2215
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายสุกรี หัดขะเจ
2112
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายพีรวิชญ์ หนิเม๊าะ
2111
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายพศวัต ยะนายเดิม
2110
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายซุลกิฟลี สุหลง
2109
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายดาวุธ จะเจ๊ะ
2108
6
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอาชีม เบ็ญหมาด
2107
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายฮัสมี แรแลมะ
2062
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายภูริภัทร คำมั่นประสิทธิ์
2061
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายมูฮัมหมัดซูฟียัน ปล่องหอย
2060
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายรัชชานนท์ เหล็มและ
2059
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอาซัน มุติรัตน์
2058
6
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอนุวัฒน์ อินน้ำหอม
2057
6
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม
2217
6
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ
2218
6
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายปริวัฒน์ ติเอียดย่อ
2219
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายมุฮัมหมัดโซฟี ตาเละ
2118
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงเกวลิน หมันอิ
2117
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงสุทธิดา ทองขาว
2116
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายณัฐพงษ์ ช่วยนุกูล
2115
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอดุลวัส พุทธประเสริฐ
2114
7
61
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงสุทธิดา ศิริวัฒโน
2113
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายนวพล สงคงคา
2068
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอิสมาแอล โต๊ะเหย็ม
2067
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายธีระพงศ์ โต๊ะเหย็ม
2066
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายฮาริส เสะยามา
2065
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายณัฐนันท์ หลงโดย
2064
7
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายฟารุต วาแมดีซา
2063
7
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกิตติยา ปะหง๊ะโส๊ะ
2220
7
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกฤษณา หนองเทา
2221
7
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายพิทักษ์ อ่อนหวาน
2223
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กชายคเณศวร หนองเทา
2124
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงฮาฟีซัน กาซอ
2123
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงสุพิชชา สินมะลิ
2122
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงฟาซูรา สันเบ็นโส๊บ
2121
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงสุไรบะห์ มะลี
2120
8
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ki01-การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.1-3 ประเภททีม 6 คน เด็กหญิงปณิดา ซ่วนเซ่ง
2119
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายมูฮัมหมัด ขุนดำริห์
2073
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายสุทธิรักษ์ เจ๊ะเอียด
2072
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายรุสลัน มะหัด
2071
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายฟาซีย์ ติเอียดย่อ
2070
8
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี ki02-การใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 6 คน เด็กชายอภิรักษ์ ใบดุเก็ม
2069
8
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสไบทิพย์ ทองขาว
2226
8
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพิชญาภัค แก้วจันทร์
2227
8
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงณัฐธิกา มีชนะ
2229
9
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุไลดา ปัตตะเน
2230
9
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงญาณิศา กาสอ
2231
9
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฮาซามี มะแซ
2232
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงชารีพัชร วังเอี่ยม
2237
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอภัสรา ชินวร
2238
ท10
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสัณห์ฤทัย ไฝทอง
2240
ท11
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
2242
ท11
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปริยากร พรหมจุติ
2243
ท11
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอมรรัตน์ รัตนช่วย
2244
ท12
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกชวรรณ ห้วยหล่ำ
2247
ท12
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอธิตยา สุตะกูล
2248
ท12
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงบุญฑริก แก้วชาตรี
2250
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอามานี แพทย์สาหลำ
2252
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงฮายาตี โต๊ะมูดี
2254
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรียะห์ เจ๊ะแว
2256
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านพรุชิง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเลาว์ซาล โต๊ะมะ
2258
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านพรุชิง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวรัญญา สลำหมาด
2259
ท13
64
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านพรุชิง ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงหัซวานี มากาสะ
2260
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสมิตา ทองเป็นเพ็ชร
2261
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกุลภัสสร์ สุวรรณมณี
2262
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายภูวเรศ บุญอนันต์
2264
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุปราณีย์ สามะ
2268
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงภานุมาศ โพธิ์ทอง
2269
ท15
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านควนตีหมุน ki04-การประกวดหนังสือเล่มเล็ก (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ) ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนูรฟาติน บ่อสู
2270