สรุปผลการแข่งขันตามกลุ่มสาระ
***โรงเรียนที่ได้ลำดับที่ 1-3 ทั้งประเภทเดี่ยวและทีม  จะไปแข่งขันในระดับเขตพื้นที่
ให้เตรียมลงทะเบียนแข่งขันตามที่เขตพื้นที่กำหนดต่อไป***
ที่
คะแนน
ผลการแข่งขัน
เครือข่าย
โรงเรียน
รายการแข่งขัน
ชื่อนักเรียน
id
1
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายธีรพัฒน์ ทองไฝ
2386
1
56
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายพิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
2400
1
58
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายชนินทร์ แก้วจังหวัด
2402
1
44
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
2496
1
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายวัชรพงศ์ ศิริรักษ์
2514
1
40
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว สามเณรเอกภพ ประธานทรง
2516
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงอาทิตยา คงบุญ
2929
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma13-การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงวราภรณ์ ธรรมรัตน์
2930
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวันวิสาข์ กิมาคม
2958
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกมลชนก เดี่ยววาณิชย์
2960
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงจิดาภา จุลกัณฑ์
2962
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงรุ่งทิพย์ แซ่หล่อ
4000
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงทิตาธร พงศ์ทองเมือง
4001
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma06-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงชนันธิดา สังข์แก้วป่า
4002
2
66
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงณัฐรัตน์ แก้วรุ่ง
2390
2
50
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงชยานุตย์ แก้วจังหวัด
2404
2
32
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงศุภิสรา เพ็ชรยอดศรี
2407
2
12
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
2497
2
74
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงพรพิมล เสือชาวนา
2518
2
32
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงจริยา สุวรรณะ
2525
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสาลินี แก้วมณีโชติ
3997
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กชายกิติชัย แท่นเงิน
3998
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ ma07-การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นายแท็จ ถุงทอง
3999
3
65
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอนิส มามุ
2391
3
24
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา ma09-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายรัชพล ภูบาลกระแส
2411
3
22
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ ma08-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายพีรพล นวลบุญ
2414
3
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา ma02-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายสิรวิชญ์ ทองรักษ์
2526
3
26
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ ma11-การแข่งขันคิดเลขเร็ว ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กชายมินธดา เต๊ะหมัดมะ
2533
3
12
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ ma03-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสุกัญญา จีนวั่น
2549
4
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด ma01-การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงสุวรรณ สมาน
2392