สรุปผลการแข่งขันตามกลุ่มสาระ
***โรงเรียนที่ได้ลำดับที่ 1-3 ทั้งประเภทเดี่ยวและทีม  จะไปแข่งขันในระดับเขตพื้นที่
ให้เตรียมลงทะเบียนแข่งขันตามที่เขตพื้นที่กำหนดต่อไป***
ที่
คะแนน
ผลการแข่งขัน
เครือข่าย
โรงเรียน
รายการแข่งขัน
ชื่อนักเรียน
id
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวอาทิตยา คงบุญ
2016
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาววราภรณ์ ธรรมรัตน์
2015
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน นางสาวจริยา สุวรรณณะ
2014
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายตูแวอุสหมาน ตูแวบีรู
1997
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอัสหมาน โนสะทำ
1996
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายจีรยุทธ นิ่มน้อย
1991
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายฮัมดี ยูโส๊ะ
1989
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายภาณุพงศ์ แดงทองเกลี้ยง
1988
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายสมศักดิ์ รามัญเศษ
1987
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงโซเฟีย บาสอลอ
1980
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนิฟิตรีนา บือราเฮง
1979
1
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านใหม่ sci11-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซอฟียะห์ แยนา
1977
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายยศวริศ บุญยอด
1976
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกันยารัตน์ มุนี
1975
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงหนึ่งฤทัย หัดขะเจ
1974
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านสวรรค์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาตีญา การดี
1962
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านสวรรค์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายเตรัสซี่ เตะย่อ
1964
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านสวรรค์ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอิมรอน การดี
1963
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฮาริส บาเห็ม
1940
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพิชิตพงษ์ เลี้ยงพันธุ์สกุล
1941
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพิมพ์อร ศรีวิรมย์
2136
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายพิชานนท์ แก้วนพรัตน์
2137
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายปุณยธร เพชรจำรัส
2138
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายสุนทร สายกีเส็ง
2142
1
100
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายธนากร หีมยิ
2143
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสายธาร เกษมกุล
2917
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมัณฑนา แป้นศิริ
2918
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci12-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกนกวรรณ แซ่ลิ่ม
2920
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงโรสมานี เจ๊ะเต๊ะ
2026
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสอฝะห์ โมะยาเส็ง
2025
2
99.9
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพีรภัทร แก้วช่วย
1999
2
99.9
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายมะห์ดีร์ หวีเก๊ะ
1998
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงนุจนาฎ สัมพันธชิต
1993
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายชุติภัค บุญประกอบ
1992
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมลธิญา ใบดุเก็ม
1982
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน ิเด็กหญิงสายสุณีย์ พงษ์สัมฤทธิ์
1981
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงผกามาศ ติเอียดย่อ
1978
2
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายฟาดิ้ล นิสัน
1967
2
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายจรัสรวี เดเระมะ
1966
2
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงเจะฟาเดีย เจะมุ
1965
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายปุณยวัฒน์ กมลวัล
1945
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธีรกานต์ รัตนสุวรรณ
1943
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายวัทนพร ราษฎร์ธานี
2139
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงสุพรรษา วรรณวงศ์
2140
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงธนาภา บัวขวัญ
2141
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายปิยะพัฒน์ บัวหมุน
2166
2
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายบิลาน นิแมเร๊าะ
2168
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน ด.ญ.จิตติมา ชูศรีเพชร
4056
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน ด.ญ.สุชาดา อ่อนสุวรรณ
4057
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน ด.ช.กัณฑ์ธนิต เพ็ชรศรีไชย
4058
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงปนัดดา ทองแกมเพชร
2023
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอลงกต เวชสิทธิ์
2022
3
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวิภาพร มากกำเหนิด
2021
3
93.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกันตพงษ์ ขวัญทอง
2001
3
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายธนพล เอียดเรือง
1995
3
83
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายรณชัย ทองเภา
1994
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายอัสมิน เจะอุมา
1985
3
93.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพุฒิพงศ์ เกตวิสิทธิ์
2000
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายสราวุธ จินดาดวง
1984
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci08-การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายทศพล แก้วสามสี
1983
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอิทธิพร พรหมแก้ว
1970
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวราพร สู่สมแก้ว
1969
3
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอารีรัตน์ ปานแก้ว
1968
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอุซมาน อูมา
1947
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายดานิช อายิ
1946
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพีรพัฒน์ เอียดสมสู
2125
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกัมปนาท แก้วนุ้ย
2126
3
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายสุทน แดงทองเกลี้ยง
2172
3
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายวิศรุต หนูหาไหม
2173
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงวรรณรญา หัดขะเจ
3652
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอัสมาอ์ บุปผาดง
3653
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci07-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอาทิตยา บูยูโส๊ะ
3654
4
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกมลธิดา เอียดประพันธ์
2019
4
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงพัลภา หนูประกอบ
2018
4
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงกรรธิมา คล้ายพวงกุหลาบ
2017
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายฤทธิเดช ทองอินทร์
2006
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายอภิสิทธิ์ ไชยสอง
2004
4
71.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฮัสซัน ดุนี
2003
4
71.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอับดุลการิม ยะมะหัด
2002
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายภัคศรัณย์ ชูเชิด
1973
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายณัฎฐ์กิตติ ชูเชิด
1972
4
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci13-การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( Science Show ) ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายพิสิษฐ์ มิตรสุวรรณ์
1971
4
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอะยาซ บุญคง
1944
4
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐพล แก้วช่วย
1942
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายมุสตอฟา หวังหะมะ
2127
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายชัยวุฒิ สังลี
2128
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนิติภูมิ เหาะสัน
2129
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอัครพล หมัดบาเหม
2130
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฤทธินันท์ หนูเพชร
2131
4
63.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายปิยวุฒิ พุทธซ้อน
2132
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายพัฒนา บัวทอง
2178
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายอธิพงศ์ บัวแก้ว
2183
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายณัฐสิทธิ์ จันทรังสี
2202
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci04-การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น ม.1-3) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน นายพงศธร สังข์แก้ว
2205
5
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายภูริเดช ขวัญพัทลุง
2011
5
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา sci05-การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ( วิทยาศาสตร์ ) ประเภททีม 2 คน เด็กชายอัมรินทร์ สังข์แก้ว
2010
5
68.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายภานุพงค์ ชายทองแก้ว
2007
5
68.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนเจดีย์ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐพล บัวสมบัว
2005
5
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐภาคย์ โส๊ะหมัด
1949
5
72
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านม่วงถํ้า sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฟาตาฮ์ มาหลง
1948
6
65.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกิตติศักดิ์ มณีรัตน์
2009
6
65.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอภินันท์ แซ่ม้า
2008
6
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฮารายา สืบวงษ์รอด
1951
6
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอาชาครินทร์ สอนา
1950
7
63.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฮัมดี สาและ
2013
7
63.7
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายซุลกีฟลี ดือราแม
2012
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธีวัฒน์ เป็นนวล
1959
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสายธาร สุระกำแหง
1958
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายชนพัฒน์ ดุมี
1957
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านบ่อนํ้าส้ม sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงวันนิสา หวังมณี
1956
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายจิติกร ภาโอภาส
1954
7
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธนาธิป สู่สมแก้ว
1952
9
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายรอมฎอน จันทร์จิตจริงใจ
1961
9
62
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฮาบีดีน สาอิ
1960
ท10
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายวิรุฬ คงคะนึง
1990
ท10
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอัษฎาวุธ บัวศรี
1986
50.3
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกิติศักดิ์ จันทร์คง
2024
50.3
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด้กชายรุ่งอรุณ มากสุก
2020
55
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐวุฒิ เหร็นเร๊ะ
1955
55
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci01-การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ( วิทยาศาสตร์ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนัศรี สาเร่
1953
57.7
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐวุฒิ วาเซ็ง
2133
57.7
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเกาะแลหนัง sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอับดุลการิม ยะมะหัด
2134
52.2
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายมูฮัมหมัดฟาริต มะประสิทธิ์
2135
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงนาตาลี หมัดชูดชู
2144
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอารินี สาเมาะ
2145
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงญันนะห์ ชายเหล็ม
2146
52.2
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านเขาน้อย sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอานนท์ บูล๊ะ
2147
41.1
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายวรพจน์ นันโอ๊ะ
2148
41.1
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอับดลฮาฟิส เต๊ะย่อ
2149
51
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงซุลฟา ร่าหีม
2150
41.1
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายซุลกิฟลี แลแรมะ
2151
51
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายนัสริน หะแย
2152
51
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านพระพุทธ sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายมูฮัมหมัดเตาฟิก หมุดหวัน
2153
41.1
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านบ่อเตย sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายซาฟีอิน บ่อเตย
2154
35.5
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายราชัญ บาเห็ม
2155
35.5
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านกรงอิตำ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอับดนเหล๊าะ อาหวัง
2156
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายศุภนัฐ คงดี
2157
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกฤษณะ เทียนทอง
2158
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฟุรกอน ดอเล๊าะ
2159
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านคลองขุด sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายมุสตากีม ดอเล๊าะ
2160
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฮาซัน ตำภู
2161
53
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงศศิประภา บุญจันทร์
2162
53
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงมนัสนันท์ สะหลำ
2163
30.0
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายเดฟ หัดยี
2164
53
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงอลิษา และจะโรจน์
2165
24.4
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐวุฒิ สันบู
2167
24.4
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายไพซอล เตะหมะ
2169
24.4
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายเอกสิทธิ์ ยีกับจี
2170
24.4
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนัฐยุทธ พรหมจรรย์
2171
18.8
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายซอลาฮุดดีน สลำบ่อ
2174
18.8
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนวัดเทพาไพโรจน์ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธีรพัฒน์ พรหมเล็ก
2175
13.3
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านแซะ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายจีรวัฒน์ ทองยอด
2176
13.3
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านแซะ sci02-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายราเชน แก้วเป็บุญ
2177
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กหญิงศศิมา สาระ
2179
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายณัฐดนัย บุญมี
2180
68
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล sci06-การแข่งขันอัจฉริภาพทางวิทยาศาสตร์ ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 3 คน เด็กชายนิธิพัฒน์ ชูเชิด
2181
50
รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอภิรักษ์ และจะโรจน์
2186
50
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน sci03-การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ( วิทยาศาสตร์ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายสามารถ รามัญเศษ
2187