สรุปผลการแข่งขันตามกลุ่มสาระ
***โรงเรียนที่ได้ลำดับที่ 1-3 ทั้งประเภทเดี่ยวและทีม  จะไปแข่งขันในระดับเขตพื้นที่
ให้เตรียมลงทะเบียนแข่งขันตามที่เขตพื้นที่กำหนดต่อไป***
ที่
คะแนน
ผลการแข่งขัน
เครือข่าย
โรงเรียน
รายการแข่งขัน
ชื่อนักเรียน
id
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายมะรอบี ดาโต๊ะ
2950
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนูรอยฮัน สะตาเร็ง
2961
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนุชอัยนีย์ แหลหมันไทย
4062
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงธัญนุช คงพูน
2972
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอัฐภิญญา ช่วยพลัด
2974
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงภัสสร คงคะนึง
2976
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงจรรบุญมี ปรีชา
2978
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนภาวดี
2979
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายธนพัฒน์ ล่าหวัง
3056
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 4 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงจันทิรา อาหวัง
3059
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงณีรนุช เทพสุภา
3060
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กชายณัฐพงษ์ โต๊ะกูเว็ง
3061
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงกาญจนา พันธ์ดวง
3063
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงสุภลักษณ์ เจตนานัง
3064
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงแสงเทียน คล้ายประสิทธิ์
3066
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว นางสาวสุรีย์ จันทร์ธร
3069
1
92.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงศศิประภา บุญจันทร์
3077
1
92.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธนพล พรหมเอียด
3081
1
95
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่ากอ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.อัญญาณี หลงมีหนา
3112
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอรรัมภา ยะนายเดิม
3251
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฟารีดา มานสุริวงศ์
3259
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฮาซานะ มัจฉาวานิช
3264
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงศศิวิมล บุญจันทร์
3270
1
94.2
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนุจรียา รอหีมมะ
3272
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงจารุมน หีมยิ
3361
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายธีรภัทร เส็มชูชูติ
3369
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอริสรา บางัดสาเร๊ะ
3377
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอิสรา หมัดบิลสา
3381
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงโซเฟีย บือราเฮง
3385
1
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงรินรดา สันหมุด
3472
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธนาธร สีหวงศ์
3816
1
94
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงพิมพ์ชนก แก้วของแก้ว
3817
1
94.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายชิตพล รักบุตร
3920
1
94.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงศศิวรรณ นิลแสง
3921
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงวาซินีย์ ขุนสมจิตร
3958
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฟาโรวี เดียวเล๊าะ
3959
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายศุภณัฐ รอดบุญมี
3960
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายอิสมาแอน โต๊ะเหย็ม
3961
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านปากบางสะกอม soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายนวพล สงคงคา
3962
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอาริณีย์ จิใจ
4053
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงเนตรนภา ต่าง
3979
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงกมลชนก มณีโชติ
3980
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงจินดารัตน์ แก้วประสิทธิ์
3981
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงกิ่งกมล เกื้อก่อบุญ
3982
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงอมรรัตน์ รัตนช่วย
3983
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงปรียากร พรมจุติ
3984
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ขุนเจริญ
3985
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงบุญญิตา บุญแนบ
3986
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงกรรธิมา คล้ายพวงกุหลาบ
3987
1
90
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงปทมาวดี ใหม่เทวินทร์
3988
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหยิงนุรมา บางปู
4030
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กชายอานัส จิใจ
4031
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงวรัทญา หมานเส็น
4032
1
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc13-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กชายมุสลีมีน ดือราแมหะยี
4033
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฟารีดา แยนา
2981
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฮาวานี หะยีตาเห
2982
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอารีซะห์ เจ๊ะมูดอ
2983
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงโสรยา สาและ
2985
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอฎาล สาแม็ง
2986
2
89
เป็นตัวแทนอำเภอ 1 ใน 3 ทีม เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน ไม่ได้ส่งชื่อนักเรียน จำนวน 10 คน ให้ธุรการเครือข่าย ยังกรอกผลไม่สมบูร
4047
2
93
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ช.พิตตินันท์ ศรีสมบูรณ์
3117
2
87.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนันทพงศ์ เตาหุรู
3119
2
87.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงณัฐพร ตุใยรัมย์
3122
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงทิพยรัตน์ เกษมกุล
3282
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอาจารี แสงสีบุญเรือง
3286
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงวรลักษณ์ กุสวิโร
3291
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนันทณี เอียดแก้ว
3295
2
92.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายภูสิทธิ พลศรี
3301
2
91.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงวรฉัตร แก้วเกาะสะบ้า
3489
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐวุฒิ สุวรรณบรรดิษ
3568
2
82
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงเลิศวิไล พิมพา
3569
2
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงอริสา กะลอเอียด
3636
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอาณดา ไพตรีจิตต์
4025
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงมาริษา มะหะยีงอ
3834
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงเนตรนภา ยะนายเดิม
3835
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงกิฟฟาณี หมันและ
3836
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงบุสริน หมัดเร๊ะ
3837
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc12-เพลงคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงซารีนา ยีกับจี
3838
2
90.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายบรรณรต แก้วมณี
3910
2
90.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสุทธิดา พุทธซ้อน
3911
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงปพิชญา ไชยของพรม
4026
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายนนทพัทธ์ แสงทอง
4027
2
89
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc01-ภาพยนตร์สั้น ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงสิริวรรณ อินทรไชย
4028
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายธวัชชัย สุวรรณบรรดิษ
3000
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายชัยภัทร เกตุโรจน์
3001
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายธนกฤต ทองหนูรุ่ง
3003
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายชาคริต สุขะปุนพันธ์
3004
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กชายสุวัฒน์ บกเขาแดง
3008
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงวรัญญา นวลแก้ว
3010
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงฑิฆ้มพร แดงเย็น
3012
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงจันท์พิสุทธิ์ เพ็ชรจำรัส
3014
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงพรรณา พลศรี
3015
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนชุมชนนิคมสร้างตนเองเทพา soc22-สวดมนต์แปล (สวดบาลีแปลไทย) ประเภททีม 10 คน เด็กหญิงสุรัตนวดี ดวงสุวรรณ
3017
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านกระอาน soc21-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ม.1-3 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงตอฮีเราะ ดาเล็งสะ
4046
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.เมธาวลัย บุญญา
3120
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายภูมินทร์ มณีโชติ
3125
3
87
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงรัตนาภรณ์ ศรีสุข
3126
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงวิลาสินี สอนา
3305
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงกรรณิกา นวลอม
3310
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฮามีน๊ะ ม่าหม๊ะ
3313
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนัซมีย์ เม๊าะสนิ
3321
3
91.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงศิริมา เม๊าะสนิ
3324
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายณปฐมพงษ์ นิลมาท
3415
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายพิทักษ์ จันทร์ธร
3419
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายจักรภัทร หนูประดิษฐ์
3426
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายสุริยา ธรรมรัตน์
3428
3
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายธนัทธร นาครัตน์
3432
3
91
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนลําไพลราษฎร์อุทิศ soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายสัภยา เส็มชูชูติ
3496
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณัฐวุฒิ อิสรธะ
3570
3
81
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงกชกร ศรีก่อเกื้อ
3571
3
88.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงรัศมีดาว ธงชัย
3914
3
88.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายณภัทร รุ่งเรือง
3915
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงศุณิษา นันโอ๊ะ
3989
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงปนัดดา จรูญเพ็ช
3990
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนุชจิรา ติเอียดย่อ
3991
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอัจฉรียา เมาะสนิ
3992
3
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุหลุมพี soc09-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนิชานันท์ ดารากัย
3993
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.ปภัสสร ทองสุข
3124
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอภิวัฒน์ ทองเนียม
3142
4
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc05-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ม.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงพันพัสสา เกื้อก่อแก้ว
3143
4
89.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงพัฒน์นรี เกื้อขะเหร็ม
3328
4
89.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงลีน่า หมันล๊ะ
3330
4
89.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงสุฮัยดา มามะ
3334
4
89.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฮัมดา เส็นเจริญ
3339
4
89.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านแม่ที soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงจันทกานต์ เจ๊ะหวัง
3346
4
86.6
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ชูเอียด
3501
4
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงพิมพ์อร วิวัฒนศิลป์
3538
4
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงกวินทรา แก้วมาเมือง
3541
4
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายณัฐวุฒิ อรุโณทัย
3544
4
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายรุ่งโรจน์ ปลั่งประมูล
3547
4
60
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc14-โครงงานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กชายกรวิชญ์ ดีบุก
3548
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายปิติพล ขุนแก้ว
3818
4
80
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านวังใหญ่ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงรัชฎากร จันทะกาโร
3819
4
88.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงยุวธิดา เสียงหวาน
3900
4
88.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนิติวนนท์ ทิพวงศ์
3901
5
78
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.รัติการณ์ จะนะจินา
3128
5
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงวาฮีดา ดาโอะ
3349
5
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงนูรฮาลีซา มะโร๊ะ
3353
5
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงฮามีดะห์ ขาเร็ง
3357
5
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงมารียะห์ ขาเร็ง
3363
5
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำเปา soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงรุสนาณี บือราเฮง
3371
5
86
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านควนหรัน soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กชายซัรนูซีฮ์ ประสิทธิ์หิมะ
3507
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอัษฎาวุธ บัวศรี
3820
5
77
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงชนนิกานต์ ทองอินทร์
3821
5
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายฉันทกร จันทสะโร
3918
5
87.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านโคกกอ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงสุชาดา สังข์แก้ว
3919
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านนาจวก soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.กูฮามานี กูโนะ
3173
6
86.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงจิรภา แก้วชาตรี
3393
6
86.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงเมฑาวดี สิงห์โสดา
3403
6
86.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงเมฑาวลัย สิงห์โสดา
3406
6
86.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงมณีกานต์ ขุนปราบ
3408
6
86.5
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองชนะเลิศ เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc11-เพลงคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภททีม 5 คน เด็กหญิงอภัสสร พุทธยี่สุ่น
3413
6
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านเทพา soc19-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.4-6 ประเภทเดี่ยว เด็กหญิงหัสยา เรืองอิ่ม
3513
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายพีรพล นวลบุญ
3822
6
76
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคงคาสวัสดิ์ soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กกชมน แก้วเรียง
3823
6
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายกฤษณะ เทียนทอง
3898
6
87.3
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงต้นกล้า ถาวร
3899
7
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านท่าม่วง soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.วรินญา อุมา
3175
7
86.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงจิรภา แก้วชาตรี
3906
7
86.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายธีรพัฒน์ เนื้อทอง
3907
8
73
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านตูหยง soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.นัสเราะ สะเล็มดอ
3177
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายบูรพา เหลือบุญชู
3824
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงกชพร เพชรกาศ
3825
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงประภัสสร ขวัญพรมศรี
3826
8
75
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านท่าไทร soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายสิทธิชัย ชูอินทร์
3827
8
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายวรวุธ แก้วศีรี
3908
8
85
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดคลองยอ soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงชมพูนุช ดิษร
3909
8
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงพิมพ์รัก โสภารัตน์
3912
8
88
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายทัศกร เขียวเจริญ
3913
9
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านโคกพยอม soc18-เล่านิทานคุณธรรม ชั้น ป.1-3 ประเภทเดี่ยว ด.ญ.ชนกานต์ แก้วศรี
3179
9
84.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอธิพงค์ วรรณโร
3902
9
84.8
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านควนหมาก soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงยุภาวดี พันธ์แก้ว
3903
ท10
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงณัฐริกา ชลมุณี
3828
ท10
71
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนบ้านพรุตู soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายสุรเดช ไชยของพรม
3829
ท10
84.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงเมษิยา จอมสว่าง
3904
ท10
84.4
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนบูรพาพัฒน์ โรงเรียนบ้านป่าโอน soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายศราวุธ บุญจันทร์
3905
ท11
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กชายนวพล ม่วงก่อเกื้อ
3830
ท11
70
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน เครือข่ายโรงเรียนขุนเขาแหลมขาม โรงเรียนวัดนิคมประสาทมิตรภาพที่ 149 soc03-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.1-3 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ พันธ์ทองเพ็ชร
3831
ท11
84.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงณิชา ศรีสำอาง
3916
ท11
84.1
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนบ้านลำไพล soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายอภิยุทธ รุ่งเรือง
3917
ท12
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กชายภูริวัฒน์ ไชยพรรณ
3896
ท12
84
รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง เครือข่ายโรงเรียนสหมิตร โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเทพา 2 soc04-มารยาทไทย ( สังคมศึกษาฯ ) ป.4-6 ประเภททีม 2 คน เด็กหญิงจันทวรรณ เกื้อสกุล
3897